Potter Story Lobby !!! > ภาพยนตร์ - การแสดง !

04-05-09: [EN - Movie] ทัศนาใบปิดแรกของ Ninja Assassin ของเรน

(1/1)

innocence':
ทัศนาใบปิดแรกของ Ninja Assassin ของเรน
เว็บไซต์ ScreenWeek ได้ภาพใบปิดแรกของ Ninja Assassin หนังที่เรนไปรับบทนำในวงการฮอลลีวู้ดเป็นครั้งแรกครับ ใบปิดไม่ต่างจากฉบับภาพถ่ายที่เราเคยนำมาให้ดูที่นี่ เพียงแต่มีความคมชัดขึ้น เป็นภาพของเรนเตรียมต่อสู้ท่ามกลางสายฝน

Ninja Assassin กำกับโดยเจมส์ แม็คทีก จาก V for Vendetta อำนวยการสร้างโดยพี่น้องวาชาวสกี้จาก The Matrix ครับ

ใน Ninja Assassin เรนรับบทเป็นนินจาหนุ่มจากองค์กรนินจาที่เขาได้หนีออกจากองค์กรหลังเพื่อนนินจาถูกฆ่า ภายหลังจากมีการฆ่าล้างบุคคลสำคัญโดยองค์กรร้ายนี้ เขาจึงออกจากการกบดานร่วมมือกับตำรวจสากลเพื่อโค่นองค์กรนินจาร้ายที่เคยฝวึกเขามา

หนังมีกำหนดฉายในสหรัฐเดือนพฤศจิกายนนี้ครับ

Credit: JEDIYUTH

PON EILEEN SNAPE:
เย้ เรนๆๆ (แหมชอบหลายคยจริงอิอิ) จะรอดูค่ะ  :)

Magic-Cvidiz:
ว๊าว ,, อยากดูจัง

แหม๋ ,, ก็มี .. แสดงก็นะ >///<

mymun_vinsent:
เรนรูปนี้หน้าตาเข้มเชียว ไว้จะรอติดตามนะคะ ไม่รู้จะเข้าฉายในบ้านเราพร้อมกันหรือเปล่า ^^

ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version