ผู้เขียน หัวข้อ: หายไปตั้งนาน มีใครอยู่บ้างหรือป่าวคับ?  (อ่าน 4420 ครั้ง)

teera

• บุคคลทั่วไป
โห ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน หลังจากที่ภาพยนตร์แฮรี่7.2 ได้ออกฉาย เพิ่งกลับมาเยี่ยมบ้าน ก้อรุสึกว่า...เหงาเนอะ

อยู่ด้วยกันนานๆนะครับทุกคน

:) :) :)

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
Re: หายไปตั้งนาน มีใครอยู่บ้างหรือป่าวคับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2011, 11:59:45 am »
หายไปนานเลยเหมือนกันคร้าบ กลับมาลั้นลาต่อ ^^
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

ChelseaFC_FiFA_118726

• Status : คิดถึง PSW Family ทุกคนนะครับ ; )
  • มนุษย์หมาป่า
  • Status : This's Bad
    • www.chelseafc.com
Re: หายไปตั้งนาน มีใครอยู่บ้างหรือป่าวคับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2011, 12:15:33 pm »
ผมก็หายไปนานเลยครับตั้งแต่หลายปีก่อน
ค่อยได้กลับมาเล่น มาสิง อยู่นิดหน่อย 55 (บางวัน)

เหงามาก !! ... คิดถึงทุกคนนะครับ PSW

Portus

• Finite Incantatem/-
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • Deathly Hallows
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2011, 12:04:37 pm »
เหมือนกันครับ ตั้งแต่เปิดเทอมไม่ค่อยได้มา ได้กลับมาก็รู้สึกอบอุ่นเหมือนเคยอยู่ฮะ

park1234

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 03:21:54 am »
มีคัยอยู่ไหมมมมมมมมมมมมมม ;)

dew_16

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2012, 11:56:49 am »
คิดถึงทุกคนน่าช่วงนี้เว็บล้างได้อีกอ่ะะ  :(

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2012, 10:11:23 am »
ยังอยู่นะคร้าบบบบบบบบ ฮ่าๆๆๆๆ ^^
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

dew_16

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 มีนาคม 2012, 02:51:26 pm »
แต่คนในบอร์ดล้างมากเลย สงสัยไม่รู้จะคุยเรื่องอะไรกันแล้ว  เลยหายไปหมดเลย :(

SMF spam blocked by CleanTalk