ผู้เขียน หัวข้อ: 30/06/52 Harry Potter ฉายที่อังกฤษกับไทยวันเดียวกันไหมอ่าค่า  (อ่าน 2066 ครั้ง)

MoMAY~*

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
หนูสงสัยว่าจะฉายวันเดียวกันไหม

ถ้าวันเดียวกันแล้ว เสียงภาคไทยในวันนั้นจะมีไมค่ะ

แล้วเวลาไปที่โรงหนังต้องบอกพี่เขาว่าไงว่าจะเอาพากย์ไทยอ่า

รบกวนช่วยตอบด้วยน่ะค่ะ

??? ???
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2009, 03:23:33 pm โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

Riddle*

• Staff - T
  • มนุษย์หมาป่า
  • *
Re: Harry Potter ฉายที่อังกฤษกับไทยวันเดียวกันไหมอ่าค่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2009, 09:24:31 am »
อ่า.. จะสื่อถึงอะไรหรอ .?.? ?* แหะๆๆ ..คือไอ้ฟลุ๊คงงนิดหน่อยอ่ะ*
คือแบบว่าอยู่ประเทศอังกฤษใช่ป่ะ .. แล้วอยากรู้ว่าฉายวันเดียวกับไทยรึเปล่า .?.? >> อันนี้ถ้าอยู่ที่นั่นก็น่าจะรู้นะว่าเข้าวัน ไหน - -*
ภาคไทย จะมีไหมหรอ .?.? >> อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันเพราะไม่เคยไปอยู่ ^^ แหะๆๆๆ +
ถ้าไปโรงหนังก็บอกเค้าว่าจะเอาภาษาไทย ไง.. * Language Thai ไงๆๆ.. (Soundtrack )  ><

ใช่ป่ะความหมายที่จะถามอ่ะ.. แหะๆๆ ช่วยได้เท่านี้อ่ะ ..^^

P.s. ตั้งกระทู้อย่าลืมใส่วันที่ด้วย.. แก้ไขนิดนึงนะ *

say hi !!  i ' m Riddle*
^^

pkpaksw

• บุคคลทั่วไป
Re: 30/06/52 Harry Potter ฉายที่อังกฤษกับไทยวันเดียวกันไหมอ่าค่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2009, 05:58:16 pm »
ไม่ได้ฉายวันเดียวกันครับ อังกฤษฉาย 15 ก.ค. ส่วนไทยฉาย 16 ก.ค.

MoMAY~*

• มักเกิ้ล
  • *
Re: Harry Potter ฉายที่อังกฤษกับไทยวันเดียวกันไหมอ่าค่า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2009, 03:14:51 am »
อ่า.. จะสื่อถึงอะไรหรอ .?.? ?* แหะๆๆ ..คือไอ้ฟลุ๊คงงนิดหน่อยอ่ะ*
คือแบบว่าอยู่ประเทศอังกฤษใช่ป่ะ .. แล้วอยากรู้ว่าฉายวันเดียวกับไทยรึเปล่า .?.? >> อันนี้ถ้าอยู่ที่นั่นก็น่าจะรู้นะว่าเข้าวัน ไหน - -*
ภาคไทย จะมีไหมหรอ .?.? >> อันนี้ก็ไม่รู้เหมือนกันเพราะไม่เคยไปอยู่ ^^ แหะๆๆๆ +
ถ้าไปโรงหนังก็บอกเค้าว่าจะเอาภาษาไทย ไง.. * Language Thai ไงๆๆ.. (Soundtrack )  ><

ใช่ป่ะความหมายที่จะถามอ่ะ.. แหะๆๆ ช่วยได้เท่านี้อ่ะ ..^^

P.s. ตั้งกระทู้อย่าลืมใส่วันที่ด้วย.. แก้ไขนิดนึงนะ *

ขอบคุณค๊า

คือว่า..ใส่วันที่ตรงไหนค่ะ พึ่งเล่นใหม่ ไม่ค่อยจะรู้เรื่องอ่าค่า

[ นังนู๊วนุ๊ก ]

• >>>อยากบอกว่าฉันเสียใจได้ยินไหม<<<
  • สควิบ
  • **
  • นุ๊กง่า
คนละวันกันจร้า ของเค๊าช้ากว่าเรา 1 วัน
นังนู๊วนุ๊ก

SMF spam blocked by CleanTalk