Harry Potter !!! > Harry Potter Star [ นักแสดงจากภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ]

PSW.STAR 090309 - คุณอยากออกเดทกับนักแสดงคนไหนมากที่สุดในเรื่องแฮร์รี่ พอตเตอร์

<< < (2/2)

Pim Malfoy:
อยากออกเดทกับ เดรโกมัลฟอยอ่ะ   :-*

แล้วไปซื่อขนมกันที่ร้าน ฮันนี่ดุกส์   :-\

love_Ron:
ก็คงจะเป็นหนุ่มรอน คนเดิมแหละค่ะ ๕๕

ไม่เคยจะเปลี่ยนเลยนะ จะพาไปทำวัตรเย็นซะหน่อยค่ะ

แล้วก็จับบวชซะเลย ๕๕ คงฮาไม่น้อยนะค่ะ

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
อยากออกเดทกับเฮอร์ไมโอนี่ที่สุดเลย ที่ร้านไม้กวาดสามอัน โรแมนติกที่สุดเลย

c я σ s s™:
ก็อยากออกเดทกับแฮร์รี่ที่..ตรอกไดแอกอนมั้ง?? (ของเยอะดี - - :P :-[ )

เอ..หรือว่าไปเดทใต้ต้นมิสเซิลโทดีหว่า ;)

ล้อเล่นๆๆๆ :D

อิอิ :D ;D :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version