Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 020209 - ความคิดของแฟน ๆ

<< < (2/5) > >>

love_Ron:
แน่นอน สิค่ะ ! ฟางเป็นแฟนคลับมาตั้งแต่ 9 ขวบ

ขณะนี้อายุกำลังโลโซ พอดี เลิกไม่ได้ค่ะ เลิกไม่ได้เด็ดขาด

ไม่ทิ้งๆ :"D

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*:
ก็คงเป็นต่อไปค่ะ  ไหนๆแฮร์รี่ก็เป็นหนังสือการ์ตูนเล่มแรกที่เริ่มอ่าน เอิ้ก!

ยังไงก็คงไม่เลิกหรอกค่ะ

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
เป็นสิครับ และจะเป็นอย่างนี้ไปตลอดเลยไม่ว่าหนังจะจบแล้วก็ตาม มันเป็นสิ่งที่ชื่นชอบไม่มีวันลืมหรอกครับเรียกว่าฝังลึกลงไปในใจลบไม่ออกเลยทีเดียวครับ

~风风~:
ก็เป็นต่อๆไปเรื่อยๆไม่มีวันจบสิ้น
เพราะจริงใจเเละจริงจัง

SinX_ZeRo:
เป็นต่อไป เรื่อยๆครับ อ่านหนังสือเอา ถ้าลืมก็ เปิดหนัง ดู ความจำก็เเว๊ป(วิบัต)ขึ้นมาเอง ครับ javascript:void(0);

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version