Harry Potter !!! > Daniel Radcliffe

PSW.DJR 210709 - แดเนียลกับข่าวเป็นเกย์

(1/3) > >>

MaGiC PiNk !!:
เพื่อนบอกว่าแดเนียลเป็นเกย์จริงหรอค่ะ

!!!!

หรือว่าเราตกข่าวง่ะ

ปล.ที่ขึ้นต้นกระทู้ด้วย PSW คืออะไรอ่ะค่ะ

30 DAY TOPIC LOCKED: 200809 0000uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

ลม ฟ้า พายุ ...:
      เรื่องข่าวที่ว่า  ไม่ขอตอบนะครับ
      เพราะ 1. ไม่ค่อยได้ตามข่าวเท่าไรนัก  และ 2. มันเป็นสิทธิส่วนบุคคล

ส่วนคำว่า PSW ที่ผมใส้ไว้ที่หน้ากระทู้ ก็เพื่อประโยชน์บางอย่างครับ ...
      อย่างน้อย  ถ้าชื่อกระทู้เป็นรูปแบบเดียวกันทั้งบอร์ด  ผมว่ามันดูเป็นระเบียบ สะอาดตาดีน่ะครับ
      พอกระทู้เป็นระเบียบแล้ว มันก็ช่วยให้ผมดูกระทู้ในแต่ละบอร์ดได้ง่ายขึ้น
      สามารถรู้ทันทีว่ากระทู้ไหนมีความเคลื่อนไหวยังไง และลดความสับสนกับกระทู้ที่ซ้ำ ๆ กัน หรือเนื้อหาใกล้เคียงกันได้ครับ
      ตอนที่สร้างกระทู้ (ในส่วนที่ผมช่วยดูแล) คุณจะใส่วันที่หรือไม่ใส่  จะใส่รูปแบบไหน  ผมไม่ซีเรียสนะ
      เพราะยังไงผมก็จะแก้ไขวันที่ให้มันเป็นรูปแบบเดียวกันอยู่ดีครับ ^^

~Pe-Lin~:
 :'( :'(

หวังว่าแดเนียลคงจะไม่เป็นเกย์จริงๆนะคะ

~OrenjI~:
ถ้าตราบใดที่เจ้าตัวเขาไม่ได้ประกาศออกมาอย่างเป็นทางการ  ก็ให้ถือว่ามันเป็น  "ข่าวลือ"  จะดีกว่า
ไม่ใช่ว่าจะไม่ยอมรับความจริงอะไรหรอกน่ะค่ะ 
เพียงแต่เห็นว่าในเมื่อเจ้าตัวเขาเองก็ไม่ได้ประกาศตัวว่าเขาเป็นเกย์  แล้วเราจะไปคิดแทนเขาทำไม ?

ARIANA:
ผมคิดว่าคงเป็นข่าวลือมากกว่านะ
แต่ขาวลือก็ใช่ว่าจะไม่จริง เสมอไป
ยังไงคงต้องรอเจ้าตัวยืนยันเองครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version