Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

06/04/56 บอร์ดร้างงง ง??!!!!

(1/2) > >>

MaGiC PiNk !!:
 :o ตามหัวข้อเลยค่ะ ทำไมช่วงนี้ ปิดเทอมแท้ๆ แต่บอร์ดเงียบเหงาจัง เราเป็นคนหนึ่งที่เคยติดบอร์ดนี้มากๆ แต่พอช่วงสอบเข้ามหาลัยก็ห่างๆไป ตอนนี้กลับมาอีกครั้ง ตกใจมาก อยากให้บอร์ดกลับมาคึกคักเหมือนเดิมนะคะ  :-[

~风风~:
ทำใจจ๊ะ เราก็ห่างหายไปนานเหมือนกัน เเต่มาเเวะๆเวียนๆ
เเต่ไม่บ่อยมากนัก เมื่อก่อน ติดงอมเเง่มเลยค่ะ ^^
พิมพ์เร็ว ก็เพราะ ที่นี่ล่ะคะ ^^~

[] ~ VนมไทE ~ []:
ร้างงงงง   วันเก่า ๆ คนเก่า ๆ ที่เคยสนุกสนานหายไปไหนกันหมด

T____T

Fletchling:
ความห่างไกลมันจะทำให้ทุกอย่างเปี่ยนแปลง

Fire & Wind:
คิดถึงมาก อยู่ๆก็นึกถึงบอร์ดนี้ขึ้นมา คือเกิดอะไรกับบอร์ด จากที่มีกฎเคร่งมากๆ กลายเป็นมีภาพโป๊ โปรโมท เว็บโป๊ ด้วย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version