ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54621 ครั้ง)

janda

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #450 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2011, 02:56:29 pm »
1. ชื่อเล่น:::: may
2. อายุ ::: 27 แก่หน่อยนะ มันมีที่มาน่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ?????
4. fb :::ยารินทร์ จันทร์เจ้า
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ชอบ เฟรด และ จอร์จ วีสลีย์ น่ารักเป็นตัวของตัวเองดี ชอบที่ทั้งคู่ฉลาดซน แล้วก็ชอบแกล้งน้องชายตัวเอง ชอบเสนปด้วย ตอนแรกก็ชอบที่หน้าตายได้ใจเวลาแกล้งแฮร์รี่ แต่ตอนจบก็ยิ่งชอบที่เค้ามีความรักแล้วเค้ามั่งคงกับรักสามารถทำเพื่อความรักเค้าอดทนให้คนรอบข้างว่าเค้าทรยศ เค้าไม่พูดความจริงว่าทั้งหมดทำตามแผน เพื่อช่วยแฮร์รี่ลูกชายของคนที่ตนรัก สุดๆๆน่ะ ชอบมัลฟอยเวลาพูดเสียดสีแฮร์รี่กับเพื่อน ดูเป็นเด็กที่ฉลาด(ไม่ถูกทางดี) ชอบรอน วีสลีย์ ชอบตอนที่ทำหน้าเอ๋อ ประทับใจที่สุดในเล่มแรกเลยตอนที่ขึ้นไปบนรถไฟแล้วเจอแฮร์รี่ครั้งแรก ตอนที่เค้ามาอาหารกลางวัน(ขนม)แล้วรอนไม่ได้ซื้อ..ชอบเนวิล ตอนที่เค้าโผล่มาที่ร้านหัวหมูในเล่มสุดท้าย ชอบ ท็องส์ สงสารอะไม่อยากให้ตายเลยเพราะกว่าเค้าจะได้สมหวังกับลูปิน ฮือๆๆได้ครองรักกันไม่เท่าไหร่ก็ตายตอนอ่านถึงตอนนี้ จำได้ว่าร้องไห้แบบฮือๆๆเลย แล้วก็ชอบโหชอบเกือบทุกคนเลย
6. ถ้าในเรื่องแฮร์รี่ สำหรับเราเราว่า tom
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
10. แค่อยากจะบอก

capsicum

Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #451 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2011, 02:12:16 pm »
1. ชื่อเล่น >> แนนจ้าาาาา ^^

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) >> 18

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่ >> capsicum

4. MSN / Hi5 / Blog >> tep_72_bocho@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) >> (เลือกยากแฮะ) ชอบจินนี่ค่ะ ดูเป็นผู้หญิงที่เข้มแข็ง และก็ตลกดี ^O^

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ชอบ >> - ดารา ชอบขวัญ อุษามณี กับ วิน ธาวิน ค่ะ
                                                                            - นักร้อง ชอบ กัน the star กับ Bodyslam (รู้สึกจะคนละแนวกันเลย5555)

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) >> กัน กับ ริท the starค่ะ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ >> - การ์ตูน ชอบอ่านชินจังกับโคนันค่ะ ^^ (ยืมเพื่อนอ่านซะด้วย -_- )
                                                                                               - ภาพยนตร์,ละคร เยอะค่ะมันเลือกยาก >"<
                                                                                              - หนังสือที่ชอบ Harry potter ,ร้ายสุดขั้วกะชั่วสุดขีด,เพอร์ซีย์ เเจ็กสัน

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW >> รู้สึกเหมือนได้อยู่กับเพื่อนที่คุ้นเคย

10. แค่อยากจะบอก >> จะเก็บ Harry ไว้ในใจตลอดไป

Pottertown

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
« ตอบกลับ #452 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2011, 03:36:29 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น :: แม๊ค
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) :: 16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: -
4. MSN / Hi5 / Blog :: -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :: ชอบรอน เก่ง เยี่ยม (Y)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :: ชอบอั้ม -..-
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :: ยุนแจ (h).
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :: โคนัน แฮร์รี่ - ยูลิสซิสมัว
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW :: เป็นเว็บบอร์ดที่ดีมาก
10. แค่อยากจะบอก :: ผมหล่อและจนมาก

suyalaza2007

« ตอบกลับ #453 เมื่อ: 08 สิงหาคม 2011, 01:18:11 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น : น้ำแข็ง ค่ะ ^^
2. อายุ 17 ขวบ จ๊ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : suyalaza2007
4. MSN / Hi5 / Blog  : เล่นแต่เฟชอ่ะค่ะ Namkang
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : ชอบดัมเบิลดอร์ ค่ะ เพราะ รู้สึกอบอุ่นกับแฮรี่มาก ชอบมากๆค่ะ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : ดารา - เฮ็ดเวิร์ด เพราะชอบมากๆเลยค่ะ หล่อๆน่าเคี้ยวกลืน กิน เหอ เหอ และมีซิกแพ็ก -  :-\ นักร้อง : ตูน บอดี้แสลม เพราะเค้าร้องเพลงเพราะค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ไม่มีค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - การ์ตูน โดเรมอน และโคนัน ภาพยนต์ แฮรี่ กับแวมไพร์ทไวท์ไลด์ ละคร - หนังสือ แฮรี่
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : อยากรู้ความเคลื่อนไหวของแฮรี่ทุกๆนาที เพราะเรารักสมาชิกที่รักแฮรี่ค่ะ :D

1234ohmohm

« ตอบกลับ #454 เมื่อ: 09 สิงหาคม 2011, 12:21:45 pm »
1. ชื่อเล่น:โอม
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก):12
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า: No
4. MSN / Hi5 / Blog  : http://www.facebook.com/profile.php?id=100000287946949
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ):แฮร์รี่ เพราะว่า หล่อกระชากใจ ม๊วฟๆ :-*
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ): 2NE1 ที่ร๊ากกกกก
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ): ไม่อย่างแรงส์
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ:การ์ตูน Zero no otoshimono ภาพยนตร์ Harry potter อยู่แล้ว ละคร เปลี่ยนเรื่อยๆ หนังสือ Harry potter ทุกภาค!!!
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW:อบอุ่นดีครับ น่าเชื่อถือเพราะ เป็นเว็บไซต์เป็นทางการ
10. แค่อยากจะบอก : มึน อึน งง ด้ทุก สถานการ

ปล. Love harry potter 4ever :-*

Bewrtc

« ตอบกลับ #455 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2011, 07:13:40 am »
1. ชื่อเล่น :: บิว
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) :: 20
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: -BewRtc
4. MSN / Hi5 / Blog :: -kannikar03_com22@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :: ชอบดอปบี้ ^^เพราะว่าน่ารักและก็เก่งด้วย ตอนจบดอปบี้ตาย เสียใจมากเลย แอบร้องไห้ในโรงหนังด้วย T^T  และก็ชอบ แฮร์รี่ รอน เฮอร์ไมโอนี่ ดับเบิ้ลดอ ชอบเยอะแยะ ไปหมด ไม่ได้หลายใจนะ แต่แค่เลือกไม่ถูกเท่านั้นเอง อิ๊อิ๊ :p
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :: ชอบอั้ม  พัชราภา ไชยเชื้อ ไอดอลเลยคนนี้  เก้า จิรายุ ละอองมณี นักร้องก็ต้องเป็น 2NE1  สุดๆ ไปเลย ^^
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :: คือ ? อ๊ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :: โคนัน แฮร์รี่ - มีดที่ 13
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW :: เพราะพี่  Google  แนะนำมา แล้วเห็นว่ามีข้อมูลของ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ก็เลยสมัครค่ะ ^^
10. แค่อยากจะบอก :: ช้าน ร๊ากก กก  Harry  Potter ที่สุดเลย ทำไมต้อง จบ ด้วย แง๊ ๆ ๆ :'(

MzPluemjit

« ตอบกลับ #456 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 05:19:42 am »
1. ชื่อเล่น..เอ็ม
2. อายุ..16ย่าง17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า...MzPluemjit
4. MSN / Hi5 / Blog...มีแต่faceค่ะ 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ..LoveRonมากมาย :-*
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ...ชอบหนูนา หนึ่งธิดา
7. คู่วายในดวงใจ ...ไม่มีค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ...Reborn...Harry Potter...ดวงใจอัคนี...Evermore/Harry Potter/7วันจองเวร :D
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW...ข่าวสารทุกความเคลื่อนไหวรวมไว้ที่นี่ แถมถูกกฎหมายด้วย :)
...รักกกกกกกกกกกกกกHarry Potterที่สุดและจะรักตลอดกาลตลอดไป :-* :-*

ANztvxq

« ตอบกลับ #457 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2011, 03:24:54 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น  อันดาค่ะ...  จะเรียก 'อัน' ก็ได้  'อันดา' ก็ได้  แล้วแต่ค่ะ  (แต่อยากให้เรียกอันมากกว่า มันคุ้นกว่า..เพราะปกตอเพื่อนเรียกเราว่าอัน)

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  13 จ้า....

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  เพิ่งสมัครมาสดๆร้อนๆเลย  ...ใช้ ANztvxq อยู่

4. MSN / Hi5 / Blog   
msn : anda.3@hotmail.com (ไม่ค่อยได้ออนเท่าไหร่)
fb : anda.3@hotmail.com  (ANz Mjjeje)  << อันนี้ออนบ่อย
Twitter : @ANztvxq  << อันนี้ออนบ่อยสุด
#แวะมาทักทายกันได้นะค่ะ  ><

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  ดับเบิลดอร์นะ...  แต่ก็ชอบคนอื่นด้วย  ชอบหลายคนมาก  แต่ที่ประทับใจคือดับเบิลดอร์  แรกๆที่อ่านก็เออแบบ..เค้าเป็นคนดีอะไรงี้  แต่พออ่านเล่มเจ็ดจบก็เออ  เค้าก็ไม่ได้ดีทุกอย่าง  แต่เค้าก็ยอมรับในสิ่งที่เกิดขึ้น  สำนึกผิด  ประมาณนี้...

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) เอิ่ม...  เข้าเรื่องนี้จริงดิ?  พิมพ์วันเดียวก็จบหรอก (เว่อร์) 5 5555  ก็ชอบ TVXQ ดงบังชินกิอะนะ..  ชอบขนาดไหนหรอ? ก็แบบเป็นแคสเลยอะแหละ  เมนหลักคือแจ เมนรองคือมิน  แจเป็นอะไรที่แบบสวยมากกกก สวยกว่าผญ.หลายคนเลย(รวมถึงเราด้วย) แถมเสียงนี่อย่างหวาน  ส่วนมินชอบที่แบบเป็นคนเงียบๆ ไม่ค่อยพูด นี่แหละสเป็ก ><   ส่วนปาร์ค เชื่อเหอะ แคสเกือบทุกคนคงหลงใหลในหน้าผากอันกว้างใหญ่และปากห้อยอันเซะซี่ของเฮีย 5 5555  ส่วนจุน ชอบพลังเสียงมากกก  คือแบบสุดยอดเลยแต่ที่โฟกัสคือ ก้นอันงอนของโลมาคนนี้ -,.-  และคนสุดท้าย ยุน...คนนี้อะไม่ปลื่มไม่ได้ เพราะเป็นถึงสามีเมนหลัก อุ๊บส์ >x<  ซิกแพ็คพี่แกสุดยอดมากกก  อย่างเซ็กซี่เลย   

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  กรี๊ดดดดด..  จิ้นยุนแจเป็นชีวิตจิตใจ  ถือเป็นส่วนประกอบหนึ่งของเซลล์เม็ดเลือดแดงเลยก็ว่าได้  ><   YUNJAE IS REAL

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ 
หนังสือของ Dan Brown ทุกเล่มที่ออกมา เกี่ยวกับการสืบอะไรทำนองนี้  ตื่นเต้นดี  ทำหนังไปหลายเรื่องแล้วเหมือนกันเช่น the davinci code ,angel and demon  แต่ในหนังไม่เหมือนในหนังสือ  ต้องลองอ่านหนังสือ สนุกกว่าในหนังเย๊อะ...  หาอ่านกันได้ๆๆ
Percy Jackson ของริก รอแดนนะถ้าจำไม่ผิด ก็อ่านจบหมดทุกเล่มแล้ว... คล้ายๆกับแฮรี่อะแหละ  แต่จะเกี่ยวกับเทพนิยายกรีก-โรมัน  ตอนนี้รู้สึกริกเพิ่งแต่งภาคใหม่ต่อจากภาคจบไป..เรื่องประมาณว่ามีตัวละครใหม่ขึ้นมา  แล้วเพอร์ซี่ถูกลักพาตัวอะไรทำนองนี้แหละ  ยังไม่ได้อ่าน.. เพราะยังไม่ได้แปลในไทย - -''
การ์ตูนเรื่องเซนต์เซย่า  ดูตามพี่  พอดูไปดูมาก็ชอบ.. เกี่ยวกับเทพีกรีก อเธน่า   สนุกเหมือนกัน
เก้าลอเก้า

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ตอนแรกหาเว็บแฟนคลับแฮรี่มานานแล้ว...  เพิ่งมาเจอ  เลยเข้ามาสมัคร

10. แค่อยากจะบอก  อะวาดา เคดาฟ-รา!!!

Kanomping

« ตอบกลับ #458 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2011, 06:47:27 am »
1. ชื่อเล่น- ผิงๆค่า

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)-12

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า- Kanomping

4. MSN / Hi5 / Blog  - มะบอก/ไม่เล่น/ไม่มี- -"

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)-เดรโก มัลฟอย เพราะัชอบชื่อ -->มัลฟอย

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)-Bigbang นะค้า เพราะ ช๊อบชอบ // เหตุผลหรอเนี่ย

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)- ข้ามๆ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ- แฮร์รี่ พอตเตอร์ / โดราเอม่อน / เคโรโระ ฯลฯ ^^

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW- อยากรู้เรื่อง แฮร์รี่ พอตเตอร์ งุงิ >//<

10. แค่อยากจะบอก - ฝากตัวด้วยค่า >..<

h.tuakarn

« ตอบกลับ #459 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2011, 05:24:08 am »
1. ชื่อเล่น           กานต์ /ตัวการก็ได้
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)              15
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า                  h.tuakarn จ๊ะ
4. MSN / Hi5 / Blog                      k_perfect@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)                  ชอบเฮอร์ไมโอนี  สวย น่ารัก ฉลาด เป็นที่พึ่งได้ในยามยาก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)                ชอบคิมบอม น่ารัก ชอบตอนที่พี่เค้ายิ้ม เห็นแล้วโลกสดใส    :-*
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)      -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ                            harry potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSw                         ไม่รู้เหมือนกันค่ะ
10. แค่อยากจะบอก      ว่าเราชอบ harry potter มากที่สุด :D

Gryffindorst

« ตอบกลับ #460 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2011, 07:36:17 am »

ชื่อเล่น>>> ASia

อายุ>>>18 ^^

ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า>>> gryffindorst

MSN>>>  gryffundor_as_ggz@windowslive.com

ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ>>>อัลบัส ดัมเบิลดอร

ดารา>> Harry Potter!!?

นักร้อง>>> ,Cody simpson,Justin Bieber,และ Taylor Swift

การ์ตูน>>>โดเรม่อน,Stitch, และ โคนัน สนุกมากๆๆ

ภาพยนตร์>>>Harry Potter only!!!

หนังสือ>>>Harry Potter และ นิยายต่างๆ อ่านคลายเครียด

เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW>>> เพราะ Harry Potter คือส่วนหนึ่งของชีวิตคร๊าฟ

ซินเซีย Zenit

« ตอบกลับ #461 เมื่อ: 02 กันยายน 2011, 03:43:50 pm »
1. ชื่อเล่น พั้น
2. อายุ 13 เกิด 11 /11/1997
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ซินเซีย Zenit
4. MSN / Hi5 / Blog ไม่บอกค่ะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  Hermione
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ  SJ TVXQ SHIEENE
7. คู่วายในดวงใจ  -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ แฮร์รี่
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะดีมั้ง
10. แค่อยากจะบอก ว่าชอบ
 :D

nicezappp

« ตอบกลับ #462 เมื่อ: 04 กันยายน 2011, 05:50:50 am »

1. ชื่อเล่น : ไนซ์ค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 15 ค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : nicezappp
4. MSN / Hi5 / Blog  : nice_6_@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : เฮอไมโอนี่ค่าาา^O^ เพราะเธอสวย แถมเรียนเก่งด้วยย>^<
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : Wonder Girls ค่าา>^<
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) YuMin ....2Ye....YeBin เจ้าค่าาา>^<  อ๊ากกก!!>^<
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Soul Eater , Black Butler , Strawberry Panic , Candy Boy , ^^ The Tourist , Sorority Row ค่ะ^^ Harry Potter อ่าๆๆ อันหลังนี่ไม่ดูไม่ได้แล้วว>^<
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : อยากจะตามข่าวสารของแฮรี่^^
10. แค่อยากจะบอก : ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม่ได้^^

PloyLyzz_Slytherin

« ตอบกลับ #463 เมื่อ: 10 กันยายน 2011, 11:20:01 am »
1. ชื่อเล่น : พลอยจ้า
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 13 ปีแล้วจ้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : PloyLyzz_Slytherin
4. MSN / Hi5 / Blog : Yumikikawaii@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : เดรโก มัลฟอยค่ะ เพราะเขานิสัยคล้ายๆตัวเราเลยยย หล่อ โดนใจค่ะ ><"
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : B2ST , MBLAQ , Boyfriend กรี๊ดดดดดดดด! น่ารักทั้งน้านน~
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : Junseob , Dongwoo ^^
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : ชอบหนังสือ แฮร์รี่ พอตเตอร์ มากที่สุดเลย ^o^
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : อยากติดตามโลกเวทมนตร์ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก : เรารักบ้านสลิธีรินมากที่สุดในโลกกกกก 555555555 :D

harrytundy

« ตอบกลับ #464 เมื่อ: 18 กันยายน 2011, 07:30:34 am »
1. ชื่อเล่น  ..ทันเดอร์ ( tunder ) ไม่มีตัว h นะเออ _ _''
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  ..14 เหมือนจะเด็ก ( เอ๊ะ = =' )
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  อันนี้ใหม่เอี่ยมเลยจ้า !
4. MSN / Hi5 / Blog    ขอฌทษนะคร๊าบ บอกมะด้ายย '
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  ลูน่า เลิฟกู๊ด ( luna lovegood ) :: ชอบเพราะอะไรน่ะเหรอ = =; รู้สึกโดนใจในตัวละครนี้อย่างแรง ความอินดี้ของเธอมันช่างโดนใจของกระผมจริงๆ ( เอ๊ะ = =; ) เป็นคนที่ดูเงียบๆ ติ๋มๆ หนิมๆ แต่แนวจริงนะเออ o_O อีกคนก็ โช แชง ( cho chang ) ชอบเพราะ.. ก็ชอบอ่ะนะ เออนั่นแหละ (55)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) เพื่อนรู้จักกันไหมเอ่ยย กับวง MBLAQ !! รักที่สุดคือ น้องบัง ชอลยง น้อยย หรือ น้อง มีร์ นั่นเอง ( อ๊ากกกกกกกก เขิลลล คร๊าบบ ) หล่อจริงคนเนี้ย 55 อีกคน น้อง สกอเปี้ยนน ( bertie gilbert ) ความทะเล้นของหนุ่มคนเนี้ย อร๊ายยยยย น่ารักเกินบรรยาย !
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  ..ที่ผมชอบก็มีเยอะนะ เยอะมาก จะแยกแยะมาให้ดูละกัน ! -แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ แฮรี่ - - เยอะปะละ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  เพราะ ผมคิดว่ีาเว็บบอร์ดนี้มันช่างน่่าสนใจ ให้ขุดคุ้ย (เอ๊ะ ยังไง) ผมจะอยู่กับบอร์ดนี้ไปเรื่อยๆนะคร๊าบบบ
10. แค่อยากจะบอก   อยากจะบอกว่า ผมก็แค่คนคนนึงที่หลงไหลและรักใน แฮรี่ พอตเตอร์ ถ้าทำอะไรที่ผิดไป หรือโพสต์อะไรที่ไม่พอใจใคร ก็ขอโทษด้วยนะคร๊าบบ ขอยอมรับว่าผมมันคนปาก หมา เอ๊ย สุนัข พอสมควร ( จะประจานตัวเองทำ.. ? )

WiiRazy

« ตอบกลับ #465 เมื่อ: 20 กันยายน 2011, 08:37:11 am »
1. ชื่อ :: รีเมน

2. อายุ :: 19

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า

4. MSN :: REMEN_WIIRAZY@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ :: เฮอร์ไมโอนี เกรนเจอร์ ,, เพราะเํธอเป็นผู้หญิงที่สวย และฉลาด + มีความคิดเป็นเลิศ !

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ :: ไม่ได้ชอบใครเป็นพิเศษค่ะ

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :: การ์ตูน ::  ฮิคารุเซียนโกะ  , นิจานารูโตะ ! 

ภาพยนต์ :: แฮรี่พอตเตอร์  ! ละคร :: สิ่งเล็ก ๆ ที่เรียกว่ารัีก ! หนังสือ :: หนังสือแฮรี่พอตเตอร์ !

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  :: อยากมีส่วนรวมในโลกเวทมนต์ค่ะ

10. แค่อยากจะบอก ::  ถ้าทำอะไรที่ไม่ถูกต้อง แนะนำด้วยนะค่ะ เพราะเล่นไม่เป็น   ::)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 กันยายน 2011, 08:39:29 am โดย WiiRazy »

wawa

« ตอบกลับ #466 เมื่อ: 23 กันยายน 2011, 11:47:41 am »
1. ชื่อเล่น
ป๊อป
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
wawa
4. MSN / Hi5 / Blog
pupop_37@hotmail.com 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
ซีเรียส หล่อดี ฉลาดด้วย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
พี่พอล ภัทรพล น่ารักค่ะ
-
harry potter conan doraemon
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
ชอบ แฮร์รี่ค่ะ

ilovepotter

« ตอบกลับ #467 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2011, 05:44:29 am »
1.ชื่อเล่น
แซนดี้
2.อายุ
15
3.ยูสเซอร์ใหม่+ยูสเซอร์เก่า
- :D

4.MSN/Hi5/Blog
Doraemon_sandy@hotmail.com
5.ตัวละครแฮรี่ที่ชื่นชอบ
แฮรี่ เพราะ หล่อ น่ารัก และยังเป็นคนดีอีก
6.ดารานักร้องที่ชื่นชอบ
พี่ป๊อก ปิยธิดา วรมุสิก ชอบที่สุดดดด นก สินจัย เปล่งพานิช Daniel redlife
7.คู่วายในดวงใจ
kangteuk    dongteuk  hangteuk  jaemin
8.การ์ตูน  ภาพยนตร์ ละคร หนังสือที่ชื่นชอบ
Doraemon  harry potter  เหนือเมฆ  ชิงชัง เมียหลวง  ตลาดอารมณ์    ครอบครัวตึ๋งหนืด
9.เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกPSW
เพราะชอบแฮรี่มันสนุกมากโดยเฉพาะภาค7 และชอบเดนเนี่ยลด้วย
10.แค่อยากจะบอก
เรารักแฮรี่ พอตเตอร์ ??? ;D

potter1808

« ตอบกลับ #468 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2011, 08:42:07 am »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น : นิน
2. อายุ : 16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : ใหม่น่ะเพิ่งสมัคร 555
4. MSN / Hi5 / Blog  : ninja_fza@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : Ronald Weasley เพราะ รอนเจ๋ง 5555 รู้สึกเป็นตัวละครที่พาฮาตลอดเลย(ถ้าไม่นับเฟร็ดกับจอร์จ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : โปเตโต้ Cocktail Musketeer
7. คู่วายในดวงใจ : ไม่มี
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : โคนัน Touch Dragonball และแน่นอนขาดไม่ได้ HARRY POTTER!!!!
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : Cus I love Harry potter.
10. แค่อยากจะบอก : เจเคทำให้เวลาวัยเด้กที่ผ่านมาเยี่ยมที่สุดเลย (: Harry Potter for life!!!

printmylove

« ตอบกลับ #469 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2011, 07:30:50 am »
1. ฮันนี่
2. 15ปี
5. ลูน่า  เลิฟกูล   น่ารักดีคะ^^
6. ในเรื่อง แฮร์รี่ทัง้หมดเลยคะ^^
8. แฮร์รี่พอตเตอร์
9. เพราะชอบเเฮร์รี่พอตเตอร์
10. รักทุกคนในเรื่องแฮร์รี่พอตเตอร์ที่สุดเลย!!

Depravity

« ตอบกลับ #470 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2011, 04:37:10 pm »
1. ชื่อเล่น M
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 16 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Flooding
4. Sensor >< 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ศ.สเนป ภาคเจ็ดเท่ห์มากๆเลย : )
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) Dream Theater , Avenged Sevenfold ฯลฯ
7. ผ่าน ~
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ แฮร์รี่ พอตเตอร์ , เพอร์ซีย์ แจ็กสัน ,  โคนัน และอีกมากมายก่ายกอง
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW พรหมลิขิตแน่ๆ 555
10. แค่อยากจะบอก ที่จริงผมชอบสลิธีรินฮะ  :)

Connie

« ตอบกลับ #471 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2011, 04:02:50 pm »
1. ชื่อเล่น จริงๆชื่ออิงฟ้า แต่เรียกคอนนี่แล้วกันค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 14
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Connie อันนี้อันเดียว
4. MSN / Hi5 / Blog หลังไมค์ดีกว่า
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ลูน่า เลิฟกู้ด, อัลบัส ดัมเบิ้ลดอร์, เซเวอร์รัส สเนป อีกมากมาย (ลูน่าชอบเพราะดูน่ารัก บ๊องๆดี อัลบัสชอบเพราะเป็นผู้ใหญ่มาก ช่วยแฮร์รี่ตลอด มีความน่านับถือ สเนป ซึ้งในความรักที่มีต่อลิลลี่..)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) Connie Talbot, Caroline Costa, Selena Gomez, Demi Lovato, Taylor Swift, Avril Lavinge, Katy Perry (etc..)
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) เอิ่ม.. อัลบัสxแฮร์รี่ 555
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ การ์ตูนชอบ Runma 1/2 ภาพยนตร์นี่เยอะมาก Harry Potter, Paranormal Activity, The Blue Lagoon, Communion, The Lord Of The Ring, Pirates of the Caribbean, Home Alone (etc...) ละครไม่ได้ดู หนังสือชอบ Harry Potter, Runma 1/2
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์มาก : )
10. แค่อยากจะบอก อยากเรียนออกวอตส์ 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ตุลาคม 2011, 04:06:41 pm โดย Connie »

pureligth

« ตอบกลับ #472 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2011, 04:45:22 am »
1. ชื่อเล่น-- โบกัสค่าา
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)-- อิอิ อายุ 15 ขวบจ้าาา
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า-- pureligth (อุอุ  ไม่รู้จะสะกดถูกรึเปล่าอ่าาา
4. MSN / Hi5 / Blog  -- gappa_sassylove@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) -- ก็จริงก็ชอบทุกตัวล่ะค่าา แต่ที่สุดที่สุดก็ โวลเดอมอร์ไปเลยจ้าา  โหด เหี้ยม อำมหิตดี อิอิ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) -- ชอบ super junior จากใจจริงค่าา
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)-- คำถามนี้จัดไปเลยค่าาา ทึกซิน ซินทึก
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ--  conan harry potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW-- ชื่นชอบในหลายๆอย่างจ้าา
10. แค่อยากจะบอก --รักทุกคนค่าาาาา ;)

darkwizwiz

« ตอบกลับ #473 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011, 03:32:37 am »
1. ชื่อเล่น        เฟิร์น,ใบเฟิร์น
2. อายุ        12
3. ยูเซอร์ใหม่+ ยูสเซอร์เก่าdarkwizwiz
4. MSN / Hi5 / Blog  The_Fernkikkok@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ     เฮอร์ไมโอนี่ น่ารักเก่ง:)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ     superjunior(อึนฮยอก)girlgeneration(เจสสิก้า) หล่อ+น่ารักมากๆๆ ร้องเพลงเพราะเต้นเก่ง
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ       โคนัน ,special A ,แฮรี่พตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW   อยากเรียนค่ะ
10. แค่อยากจะบอก   รักเธอคนนั้นมากๆจุ๊บ

PrincessDes DrKness

« ตอบกลับ #474 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2011, 09:05:20 pm »
1. ชื่อเล่น BB  :)
2. อายุ20
3. ยูสเซอร์ใหม่PrincessDes DrKness ;)
4. MSN / Hi5 / Blog  bee_206_pink@hotmail.com ;D
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ เฟร็ต จอร์น เสนป เดโกร  :-*
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ทอม เฟลตัน Oliver Phelps James  :-*
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ::)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ แฺฮรี่พอต์เตอร์ 1-7 แวมไพร์ไนท์ ที่ยังไม่รู้จะจบเล่มไหน :o
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบคะ 8)
10. แค่อยากจะบอก แนะนำด้วยนะคะ่ :)
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

tempo-toppatt

« ตอบกลับ #475 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 09:53:27 pm »
1. ชื่อเล่น : ปัตถ์
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 17 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : tempo-toppatt
4. MSN / Hi5 / Blog  : มีแต่เฟสกับทวิต = =
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : แฝดวีสลีย์ ชอบมว๊ากกกกก!!! >< กวนดี น่ารัก หล่อและสูง 5555
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : เจมส์ และ โอลิเวอร์ เฟลป์ส โอนลี่!! ><
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : โอลลี่เจมส์ (เขาเป็นพี่น้องกันก็ยังจิ้้นได้ ><)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : แฮร์รี่ พอตเตอร์ นี่แหละ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เพราะเป็นแฟนคลับแฮร์รี่ที่อยากรู้ข่าว
10. แค่อยากจะบอก : รักแฝด!!!!!!! 55555

shalong

« ตอบกลับ #476 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2011, 05:19:12 am »
1. ชื่อเล่น  MAN  ครับผม :)
2. อายุ 15 พอดีๆแล้วกัน (555)
3. ยูสเซอร์ใหม่ // (อันนี้สมัครครั้งแรก T^T) :(
4. MSN / Hi5 / Blog  // MSN & FB : shalong_man@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : Harry Potter !!!!!   เพราะ ....   (ไม่รู้เหมือนกัน) :P
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ // DanRadcliffe (อยู่แล้วว ;))
7. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ // Harry Potter อยู่ในหัวใจเราเสมอ  :-\
8. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW // อยากเป็นคนรู้ไปหมดทุกอย่างมั่ง  ???
9. แค่อยากจะบอก ว่าา ......  (อะไรดี  ::) )

nexusman

« ตอบกลับ #477 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2011, 12:49:59 pm »
1. ชื่อเล่น : ดรีม ครับผม แต่เพื่อนๆชอบเรียกว่า ไอ้ แมวเซา
2. อายุ : 20 แล้วค้าบ :o
3. ยูเซอร์ใหม่+ ยูสเซอร์เก่า : ไม่มีอ่ะ
4. MSN / Hi5 / Blog : boogeyman_dream@hotmail.com แอดเข้า facebook จะดีกว่านะค้าบ :D
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : แฮร์รี่
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : hikaru utada     
7. คู่วายในดวงใจ : -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : harry potter  กินทามะ  กันดั้ม
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เอ่อ เพราะอยากมีคนที่ชอบ แฮร์รี่เหมือนกันไว้คุยด้วยล่ะมั้งฮะ
10. แค่อยากจะบอก : เอ่อ  ??? สตูเปฟาย  :-X

arm123

« ตอบกลับ #478 เมื่อ: 31 ธันวาคม 2011, 04:40:37 am »
ชื่อเล่น>>> arm
อายุ>>>18 ^^

ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า>>> ไม่บอก
MSN>>>  ไม่บอกนะ
ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ>>>อัลบัส ดัมเบิลดอร์   โดโลเรส อัมบริดจ์

ดารา>> Harry Potter

นักร้อง>>> ไม่มีครับ
การ์ตูน>>>โดเรม่อน,, และ โคนัน

ภาพยนตร์>>>Harry Potter

หนังสือ>>>  harry potter ประวัติศาสตร์และอื่นๆ                                                                                                                                                                                                                                                                                                                  เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW>>> เพราะ Harry Potter คือชอบมานานแล้วครับ

Nami21

« ตอบกลับ #479 เมื่อ: 22 มกราคม 2012, 08:20:12 am »
1. ชื่อเล่น: แนน ^^

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 13 ปีกำลังจะ 14

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : Nami21 - -

4. MSN / Hi5 / Blog  : Sombiethai@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : บอกตามตรงคือยังไม่แน่ใจว่าชอบใครที่สุด แต่ก็น่าจะเป็น 'ลูน่า เลิฟกู๊ด'
ถึงเธอจะออกแนวสติไม่ดี แต่เธอก็ดูน่ารัก และจริงใจ >w< เสียดายที่อยู่บ้านเรเวนคลอ น่าจะอยู่กริฟฟินดอร์มากกว่า (นอกเรื่องละ)

อีกคนก็คงเป็น 'ซีเรียส แบล็ก' คือเพราะว่าเขาดูเป็นคนใจดีมากๆ และดูน่ารักอย่างตอนที่จะชวนแฮร์รี่ให้ไปอยู่ด้วยเนี่ย >w< อยากได้เป็นพ่อทูนหัวซักคน (ฮา)  เสียดายที่แบล็กตายไปแล้ว T^T

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
เยอะมากพอสมควร แนวหน้าก็คงเป็น
Britney Spears - นักร้อง(ไม่)สาว ลูก 2 คน   เธอสวยเซ๊กซี่ถึงแม้จะมีลูกแล้ว อีกอย่างทุกเพลงที่ออกมาก็มีแต่เพลงที่สนุก มันส์มากๆ
Bruno Mars - ด้วยความที่เสียงเขาเพร๊าะ เพราะ ชอบมากๆ ไม่ว่าจะเป็นเพลงตัวเองหรือเพลงที่ไปร่วม Feathering ด้วยก็ตาม

ถ้าใน HP ก็คงเป็น แฮรี่xเดรโก ล่ะ >,.<   แต่ถ้านอกเรื่องก็ขอข้ามไปยัง GH ของกินทามะละกัน

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ: แน่นอนว่า HP เป็นอันดับหนึ่ง ไม่ใช่ว่าเพราะอยู่เว็บนี้แล้วตอบนะ แต่ชอบมาจากส่วนลึกในจิตใจ มีอยู่ครั้งหนึ่งอ่านจนไม่ยอมกินข้าวกินปลา การบ้านก็ไม่ทำ (เกือบตายเพราะแฮรี่)  และอีก 2 เรื่องก็เป็น Transformer กับ Twilight
ส่วนการ์ตูนก็เป็น วันพีซ เท่านั้น~~~~

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW: อยากติดตามข้อมูลข่าวสาร และพบปะกับแฟนๆ HP ค่ะ ^^

10. แค่อยากจะบอก: ฝากด้วยนะคะ และแวะมาทักทายกันบ้าง
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

SMF spam blocked by CleanTalk