ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54863 ครั้ง)

}MINTPOTTER

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #420 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2011, 02:56:55 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น มิ้นต์
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 13 ค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า }MINTPOTTER
4. MSN / Hi5 / Blog  ----- maewpreaw.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - ลูน่า เสียงน่ารักดี ?? อิอิ และ วอลเดอร์มอร์ หน้าตาไม่เหมือนใครดี
อย่าด่าหนูน่อออ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
-Beast หล่อเหลือหลายยยยย ร้องเพลงก็เก่ง เต้นก็เก่ง โอ๊ย 1! ทุกอย่าง perfect
-KAMIKAZE ร้องเก่งและน่ารักกกก
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
-JONGHYUN + KEY SHINEE จิ้นมากมายยย รูปแต่ละรูปไม่ใช่แฟนจะเรียกว่าไรค้าบบบ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - แฮร์รี่ , โคนัน มิรูโม่ ดวงใจอัคนี ตะวันเดือด ชาวเดอร์ อีนัทสึมะ 11
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะมีความชอบในHarry Potter อยุ่แล้วว
ดูตั้งแต่ภาค 1ตอนนั้นก็ประมาณ 8 - 9 ขวบ น่าจะใช่ !! และก็จะสนใจด้านคาถา
และอยากอ่านเดรี่พลอฟเฟ็ตด้วยยยยย เห็นแต่ในหนัง อยากอ่านของงจริง
10. แค่อยากจะบอก รักเธอทุกคนร บ้าไปแล้วววววววววว
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

gring

Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #421 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2011, 03:45:05 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น กุ๊งกิ๊ง

2. อายุ 15 ค่า

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Gring

4. MSN / Hi5 / Blog  G_tapoon@windowslive.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  ลูน่า เลิฟกู๊ดค่ะ ชอบความแปลกมั้งค่ะ ใจเด็ดดี พูดโดนเยอะอยุ่ ><

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ Super junior~!

7. คู่วายในดวงใจ คู่หลักคยูมินค่า แต่คู่อื่นก็จิ้นหมด แอร๊ย -///-

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
หนังสือที่ชอบก็ แฮรี่พอตเตอร์,ชุดห้าสหายผจญภัย,หัวขโมยแห่งบารามอส,งานของ อีนิด ไบลตัน อีกหลายเรื่อง
การ์ตุน - วันพีช, ปริ๊นซ์ออฟเทนนิส, นารุโตะ, โคโค่, เปลวฟ้าผ่าปฐพี, ซามูไรพเนจร และอีกหลายเรื่อง 55

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
เพราะกำลังกลับมาสนใจแฮรรี่อีกรอบหลังจากตั้งใจสอบเข้า(มั้ง) แล้วไปเจอพี่แดน เลยได้เว็บนี้มา (Y)

10. แค่อยากจะบอก ฝากตัวด้วยนะค่ะ ขอมาสูบข่าวช่วงที่หายไปหน่ิอย *0*

ปล.อีดิทกันสนุกเลย ผิดเยอะแยะ TT
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิถุนายน 2011, 03:47:51 pm โดย gring »

tata21

« ตอบกลับ #422 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 01:06:26 pm »
1. ชื่อเล่น:: ตา2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก):: 16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า:: tata214. MSN / Hi5 / Blog::  Yesung_tata@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ):: รอนกับฝาแฝดเฟร็ดจอร์จค่ะ น่ารักดีค่ะ มาดแมนแอนด์แฮนซั่ม6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ):: เยอะมากค่ะ ก็มี จิเน็น ยูริ, ยามาดะ เรียวสุเกะ, ยามะพี ฯลฯ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ):: ยุนแจ คิเฮ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ:: Harry Potter, ซีรี่ย์ญี่ปุ่น, นิยายวัยรุ่นที่สนุกๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW:: ชอบHarry Potterค่ะ
10. แค่อยากจะบอก:: รักบอร์ดนี้จัง
 :D

patty_potter

« ตอบกลับ #423 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2011, 07:50:24 pm »
ชื่อ แพทนะคะ ติดตามแฮรี่มานาน ทั้ง อ่าน ดูในโรง ชื้อแผ่น แต่ละภาคดูช๊ำแร้วซ๊ำอีก ไม่เบื่อเลย อยากบอกว่ารัก แฮรี่มากๆๆๆๆ  :) :-\ :-* :D

ozozo

« ตอบกลับ #424 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2011, 10:14:09 am »
1. ชื่อเล่น ผักกาด
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)สิบเก้าขวบค่า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ลืมง่ะ
4. MSN / Hi5 / Blog  ozozo_fn@hotmail.com  แอดทวิตกับเฟสได้ค่า
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) รอน วิสลีย์ เงอะงะแบบน่ารักๆ ฮ่าๆ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ซูเปอร์ จูเนียร์ ฮิ้วๆ ฝั่งสากลก็ เจ๊เอ็มม่า ชาริส
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) คยูมิน กรี๊ดๆ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ แฮร์รี่พอตเตอร์เป็นหนังและหนังสือเรื่องแรกในดวงใจเลยค่า รักและชอบมาตลอดๆ อีกเรื่องก็นาเนีย์ชอบๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ไม่บอก เอิีกๆ
10. แค่อยากจะบอก  ว่าไม่อยากให้แฮร์รี่จบเลย แงๆ

Mrlallakung09

« ตอบกลับ #425 เมื่อ: 08 กรกฎาคม 2011, 11:33:26 am »
1. ชื่อเล่น : ลัลล้า
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 16 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : Mrlallakung09
4. MSN / Hi5 / Blog  :Dekneaw_2537@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : Draco Mulfoy เห็นว่าน่ารักดีน่ะ.
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : SUPER JUNIOR
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : EUNHAE ><///
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : HARRY POTTER,BEN10,
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : สนใจใน HP
10. แค่อยากจะบอก  : แฮร์รี่ใกล้จะจบแล้ว.ไม่อยากให้จบเลย TT

stefani

« ตอบกลับ #426 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2011, 05:37:23 am »

1. ชื่อเล่น  เต๊ป (:
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 16 ค่าาา
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - เป็นเด็กใหม่อ่าค่ะ
4. MSN / Hi5 / Blog  - the.finalriot@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - ชอบเฮอร์ไมโอนี่ อะ แบบว่าชีฉลาดมากกกกกกกกกสวยอีกครบจริงๆ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) - ชอบวงร๊อคต่างประเทศเช่น Paramore อะ =.,=
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - แฮร์รี่พ๊อตตี้ค่ะ  :-\ โฮ๊ะๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - เพื่อนแนะนำว่าที่นี้เพื่อนๆอบอุ่นมากกกกกกกกก
10. แค่อยากจะบอก รักนะจุ้บๆ -3-

haloooo

« ตอบกลับ #427 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2011, 08:22:59 am »
1. ชื่อเล่น  ฟินน์ค่า
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 3.... ตัวหลังเดากันเอาเองนะคะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  haloooo
4. MSN / Hi5 / Blog  ไม่ได้เล่นแล้วค่ะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) จริงๆ รักทุกตัวละครที่ เจ เค เขียนขึ้นมาค่ะ แต่ถ้าจะถามแบบลำเอียงก็รักสามสหายนั่นล่ะค่ะ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) Super Junior เป็นคำตอบเดียวและคำตอบสุดท้ายค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) HaeEun or EunHae ค่า
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ก็แฮรี่พอตเตอร์นี่ล่ะค่ะ ชอบจริงอะไรจริง
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะรักแฮรี่ เหมือนกัน เลยอยากมาทำความรู้จักกับคนที่รักแฮรี่ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก เราโตมากับแฮรี่ พอตเตอร์ จริงๆ นะคะ

aomy

« ตอบกลับ #428 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2011, 06:59:56 am »
1.ชื่อเล่น aom :)
2.อายุ(จะได้เรียงลำดับญาติกันถูก)13นะ
3.ยูสเซอร์ใหม่+ยูสเซอร์เก่า อยากบอกว่าเปนน้องใหม่อะคะ
4.MSN/HI5/Blongก็aomhello_90@hotmail.com
5.ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ(บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)ก็ชอบเยอะเหมือนกันนะคะแต่ท่าจะพิศวาสก็รอนแหละคะน่ารักมากเลย
6.ดารา,นักร้องที่ชื่นชอบ(มาระบายความหื่นเอ้ยย!!ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพื่อนสมาชิกได้รับทราบกันคะ)ริท เดอะสตาร์คะน่าร๊ากเปนกันเองกับแฟนคลับอิอิแล้วก็Amma,Rupert,อ่านะ :-[
7.คู่วายในดวงใจ(หากสมาชิกท่านใด ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปได้เลยคะ)ก็Rupertไงอ๊ากกกน่ารักที่สุด :-*
8.การ์ตูน,ภาพยนต์,ละคร,หนังสือที่ชื่นชอบ ก็Harry potterไงละครหรือซิทคอมนัดกับนัดเพราะมีริทด้วยอะ :D
9.เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับpswเพราะร๊ากกกแฮร์รี่มากเลยเพื่อมีอะไรน่าสนใจที่รุ้ๆอยากไปสวนสนุกแฮร์รี่มากกกก 8)
10.แค่อยากบอกว่ารักแฮร์รี่มากที่สุดเพราะถ้าจะไม่มีแฮร์รี่อีกแล้วก็อยากให้เจเคแต่งอีกภาคนึงมากเพราะใจหายมากที่จะไม่มีโลกเวทย์มนต์อีกต่อไปรักนักแสดงแฮร์รี่ทุกคนนะ :'
(

Helios.V.Hoxizs

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
« ตอบกลับ #429 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011, 02:29:07 am »
1. ชื่อเล่น   ::   เอส ครับ (แต่เพื่อนชอบเพี้ยนเรียกว่า เอ็กซ์) :P

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)   ::   12 ปี 2เดือน

3. ยูสเซอร์ใหม่   ::  Pepe

4. MSN   ::   Jaopeepee@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)   ::   เบลลาทริกซ์ เลสแตรงจ์ เพราะ บ้าได้ใจ!
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)   ::   Avril lavinge ครับ

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)   ::    Avril lavinge ไง น่าร๊ากกกก

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ   ::  Harry potter & The lizzie mcguire
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW   :: ชอบแฮร์รี่มากมายยยยยยย

10. แค่อยากจะบอก   ::   ว่า  เฮ้อ คิดไม่ออกก

It's a perfect thing. I can see you anywhere in th whole world

ArmKungHP

« ตอบกลับ #430 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011, 04:20:05 pm »
1. ชื่อ อาร์ม
2. อายุ 13-14ปี
3. ArmKungHP

4. MSN : yoona_001@msn.com
HI5(เลิกเล่นแล้วล้ะ เบื่อมานาน)www.superinternation.hi5.com

Facebook : www.facebook.com/ArmFelton

5. ชอบตระกูลวิชลี่ย์ทั้งหมดเลย โดยเฉพาะจินนี่ เพราะว่าเก่ง น่ารักดีด้วยน่ะ เฮอรืไมดอนี่ก้ชอบ ชอบหมดเลยอ้ะ ^0^
6. ชอบเอมม่า แดน กริฟ 555+ ดาราไทยก็ชอบทุกคนเลย ดนตรีก็ชอบ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูนชอบดูโดเรมอนอ้ะ 555+ ชอบดูตั้งแต่เด้กๆ
9. ชอบแฮรี่พอตเตอร์มากเลยอ้ะ ชอบจริงๆน้ะ ที่บ้านมีไม้กายสิทธิ์ทำเองด้วย 555+ คาถาจำได้หมดเลยล้ะ ชอบมากเรื่องคาถา
10. แค่อยากจะบอก I LOVE HARRY POTTER

Mailynew

« ตอบกลับ #431 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2011, 05:52:04 pm »
1. ชื่อเล่นน้องบีบี ค้ะ
2. อายุ๑๕ ปีค้ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Mailynew
4. MSN / Hi5 / Blog  MSN : moonoi_mely@hotmail.com  Facebook : Melody Triple'me ( Nong Bb'xz)
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ชอบลูน่า เลิฟกู๊ด เป็นคนที่เชื่อในสิ่งแปลกๆแต่เธอสามารถให้ข้อคิดดี ๆ แก่แฮรรี่ได้และยังสามารถช่วยเหลือแฮรี่ได้อีก
6. ดารา, นักร้อง ชอบ Colbie Caillat เป็นคนร้องเพลงแนวสบายๆ กีตาร์ตัวก่ร้องได้
7. คู่วายในดวงใจ ขอข้ามนะค้ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ชอบหนังสือเรื่อง The dark tower ค้ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากได้ข่าวสารเกี่ยวกับ แฮรรี่พอตเตอร์ เพราะชื่นชอบ อยากร่วมทำกิจกรรมต่างๆกับทางเว็บ
10. แค่อยากจะบอก เราเชื่อในเวทมนต์ค้ะ

monkiiz

« ตอบกลับ #432 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 12:52:36 pm »
1. ชื่อเล่น เอิร์ธ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 19 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ยูสนี้แหละ
4. MSN / Hi5 / Blog  -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ทุกตัวเลย ทุกตัวนั้นมีความ cool ในตัวเอง
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) -
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ harry แน่นอนที่สุด
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบแฮร์รี่มากก
10. แค่อยากจะบอก หนังจบแล้ว :(

buttercake

« ตอบกลับ #433 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2011, 01:14:28 pm »
ชื่อเล่น เนย
อายุ จะ 15 แล้วค่ะ
ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Kristal-N
MSN / Hi5 / Blog  -
ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ชอบทุกตัวค่ะ>< แต่ที่ชอบมากๆ คือ เฮอร์ไมโอนี่ เพราะเธอสวยและฉลาด ชอบรอน แล้วก็ศ.ดับเบิ้ลดอร์ด้วย
ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ เยอะมาก บรรยายไม่หมดค่ะ แต่ชอบมากๆ ก็ 4minute
การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ Harry Potter , Twilight , Princess Hours etc.
เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากจะอัพเดท แชร์สิ่งต่างๆ และพูดคุยกับคนคอเดียวกันค่ะ
แค่อยากจะบอก ชอบHarry Potter มากๆ ค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

CHADAPON

« ตอบกลับ #434 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 12:01:49 pm »
1. ชื่อเล่น  วิว ( Vill )    :-[
2. อายุ 20 นิดๆเกือบ 21 แล้ว
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  The vill
4. MSN / Hi5 / Blog  MSN-- Jingjai_388hoho@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) Ron ค่ะ^^ ชอบเพราะฮาดีเวลาที่เค้าพูด และมีความสุขทุกครั้งที่ได้อ่านตัวละครนี่
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ดาราขอตามกระแสโคเรียล่ะกัน Leeminho ค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ  อืม...
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ บอกตามตรงก็ชอบ Harry ที่สุดล่ะ หนังสือ หนัง ก็มีแต่Harry นะ แต่ถ้าการืตูนชอบ Conan สุดๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะเคยฝันว่าอยากเสกคาถาได้สักบท( เกี่ยวกันไม ) ความจริงอยากมีที่ๆได้แชร์ประสบการณ์ของแฮร์รี่กับใครๆที่รัก Harry เหมือนกัน
10. แค่อยากจะบอก เวทมนต์คือสิ่งวิเศษที่สุด ( หวังว่าอาจเสกได้สักสองสามคาถาบ้าง )  :D :D

Pimmill

« ตอบกลับ #435 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 12:27:12 pm »
1. ชื่อเล่น พิมค่ะ
2. อายุ 15
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Pimmill
4. MSN / Hi5 / Blog  Pimmy29646@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฮอร์ไมโอนี่ สวย น่ารัก เรียนเก่ง เพอร์เฟ็ก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ เยอะมากกกก
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ไม่มี -_-
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ Harry Potter  โคนัน
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากติดตามกิจกรรมของแฮรี่
10. แค่อยากจะบอก ชอบหนังเรื่องแฮรี่ พอตเตอร์มากกกกกกกกกกกกกกกกก

faderick

« ตอบกลับ #436 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 01:34:51 pm »
1. ชื่อเล่น  โอมครับ
2. อายุ  12
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  ไม่ครับ
4. MSN / Hi5 / Blog  มีแต่เฟสอ่ะ  ohm1116@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ แบล็คครับ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ   ดาราไม่ชอบใครเลย   นักร้องก็  เจสัน  มารซ  วิลล  ยัง  21  gun  ครับ
7. คู่วายในดวงใจ   ไม่บอกน่ะครับ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  การ์ตูนก็กินทามะครับ  หนังก็  band  of  brothers  the  pacific  ละครไม่ชอบดู  หนังสือก็  สามก๊ก  แฮร์รี่พอตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  เพราะชอบเว็บนี้มากๆๆๆๆๆๆๆๆ
10. แค่อยากจะบอก   อยากให้โลกเราสุขสงบครับ...

harry-hermioni

« ตอบกลับ #437 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 01:39:10 pm »
1. ชื่อเล่น : ลี่ค่ะ
2. อายุ 13 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า 1/2yuwo
4. MSN / Hi5 / Blog  lily_15107@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : เซเวอรัส สเนป ชอบเพราะเล่มสุดท้้ายนี่แหละ TT
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : เจย์โชว์
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : ไม่มีค่ะ ^^
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : 1/2 prince , harry potter , higurashi ฯลฯ อีกมากมายย
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : อยากร่วมเป็นส่วนหนึ่งของแฟนคลับแฮร์รี่กับเค้าบ้าง (หลังจากบ้าอยู่คนเดียวมากว่า 3 ปี TT)
10. แค่อยากจะบอก : ชอบเรื่อง harry potter มาก จบแล้วรู้สึกใจหายจริงๆค่ะ TT

cloud_wii

« ตอบกลับ #438 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 02:09:01 pm »
1. ชื่อเล่น วี
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 21
3. ยูสเซอร์ใหม่ cloud_wii
4. MSN / Hi5 / Blog  -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) รอน เปิ่น โก๊ะ โดนค่า ^^
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) SUPER JUNIOR
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) 51 411 89 102 108
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ Harry Potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากพูดคุยติดตามข่าวสารของแฮร์รี่พอตเตอร์ต่อไปไม่สิ้นสุด
10. แค่อยากจะบอก รักแฮร์รี่พอตเตอร์ตลอดไป ถึงภาพยนต์จะจบไปแล้ว แต่มันยังอยู่ในนี้ <3

Azureen

« ตอบกลับ #439 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2011, 02:46:35 pm »
1. ชื่อเล่น - สระอุ // แปลกล่ะสิ..
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) จะ 17 แล้วล่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า -
4. MSN / Hi5 / Blog  queen_type.uke@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เดรโก ~ *0*
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) Kang Minhyok CN Blue
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) มันเยอะอ่า...
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ -Reborn!,Bleach,Ao no Exorcist,S.A,Durarara!!,Vampire Knight,Pandora Hearts,D. Gray man,etc.
                                                         -Harry Potter,Baramos,Kill No More,Percy jackson,etc.
                                                         -Harry,Percy,Pirate
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากติดตามข้อมูลแฮร์รี่ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก " I will Y(aoi) forever.. " >.,<

lmpr3ssChamp

« ตอบกลับ #440 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2011, 12:57:52 pm »
1. ชื่อเล่น : แชมป์

2. อายุ : 15

3. ยูสเซอร์ใหม่ : lmpr3ssChamp

4. MSN : lmpr3ss@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : ลูน่า เพราะ มีจิตนาการสูง ?!

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : -

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : การ์ตูน sket dance , หนัง harry potter ,หนังสือ harry potter , boom

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชอบ harry potter ครับถึงสมัคร

10. แค่อยากจะบอก : ฝากเนื้อฝากตัว ฝากหัวใจ ด้วยนะครับ เอิ้ก ๆ
  :-*

mingsmylove

« ตอบกลับ #441 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2011, 03:51:18 am »
1. ชื่อเล่น
: มิ้งค์
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
: 17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
: mingsmylove
4. MSN / Hi5 / Blog
: MSN/facebook ---mr.nobody_m@hotmail.com--- Twitter---mingsmylove--- 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
: แฮร์รี่และลูน่า เพราะ ลูน่าน่ารักดี เป็นคนที่ช่างจินตนาการเหนือมนุษย์และล้ำเลิศ ฮ่าๆๆ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
: Super Junior!!! วงเดียวเลยที่รักมากมาย
:EunHae-HaeEun / MalfoyHarry-HarryMalfoy เวลาดูแฮร์รี่แล้วเห็นสองคนนี้ทะเลาะกัน มันห้ามไม่ให้จิ้นไม่ได้เลย จิ้นสุดชีวิต
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
: เยอะมากมาย คิดไม่ออกจริงๆค่ะ แฮะๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
color=#00ffff]: อยากติดตามข่าวสาร แล้วก็เล่นเกม[/color]
10. แค่อยากจะบอก
: รักเอสเจ รักแฮรืรี่ รักหนังสือ
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

ann_bee_mint

« ตอบกลับ #442 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2011, 08:20:04 am »
1. ชื่อเล่น    ANN แอน ค่ะ

2. อายุ  15 ค่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ ann_bee_mint 

4. MSN  ann_bee_mint@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ เฮอร์ไมโอนี่ ค่ะ  >>>>  น่ารักสวย ฉลาด เพรียบพร้อม เลิศ เลย รักเลยค่ะ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ดารา EMMA WATSON <<<< คนนี้เลย

7. คู่วายในดวงใจ     ซาวาดะ วึนะโยชิ+ใครก็ได้ที่ไม่ใช่    ฮิบาริ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ   การ์ตูนหรอค่ะ บาร์บี้ มารุโกะ  ภาพยนต์ HARRY POTTER หนังสือ ก็ HARRY POTTER

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  รู้สึกว่าเป็นเว็บที่อัฟเดทข่าวแฮร์รี่ ที่แอนชอบมากที่สุดค่ะ เลยสมัครเป็นสมาชิก

10. แค่อยากจะบอก  รักแฮร์รี่ พอตเตอร์ จากใจ เลยค่ะ ถ้ามีงานที่ไหนช่วยบอกกันบ้างนะค่ะ ถ้าไม่ติดเรียน จะไปทุกที่เลยค่ะ
[/b]

:-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 กรกฎาคม 2011, 08:35:22 am โดย ann_harry :) »

Lomfang

« ตอบกลับ #443 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2011, 04:27:20 pm »
1. ชื่อเล่น .. ลอมฟาง

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) .. 23 ค่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ..??

4. MSN / Hi5 / Blog .. Facebook ได้มั๊ยคะ ?

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) .. ชอบลูน่า เลิฟกู๊ด (ไม่มีเหตุผลค่ะ อยู่ๆก็ชอบ - -")

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) .. อลัน ริคแมน/ SNSD

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) .. ซันนี่+ทิฟฟานี่

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ .. Harry Potter

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW .. เพราะ Harry ค่ะ

10. แค่อยากจะบอก ... ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

Albus Percival Wulfric Br

« ตอบกลับ #444 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2011, 08:23:12 am »
1. ชื่อเล่น เป้ครับ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  14ครับผม
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า อันนี้อันเดียวตล๊อด..ตลอด
4. MSN / Hi5 / Blog  peadekdeb@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) Albus Dumbledore เท่อะ เก่งมากมาย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  เจนนิเฟอร์ คิ้มครับผม เสียงเพราะมากมายซึ้งจับใจ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ คงจะมีก็แต่Harry Potterเท่านั้นที่อยู่ในดวงใจ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากมาเข้าร่วมกับครอบครัวที่แสนใหญ่และอบอุ่น

Pukkee

« ตอบกลับ #445 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2011, 09:59:07 am »
ชื่อเล่น>>> Pukkee ro ki

อายุ>>>14^^

ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า>>>Pukkee

MSN>>>pukkee_p.p@hotmail.co.th (เล่นแต่ facebook และ twitter)

ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ>>>อัลบัส ดัมเบิลดอร์, ลอร์ด โวลเดอมอร์ เพราะ น่ารัก :D

ดารา>>>Lee min ho,Matsumoto jun,Joo Ji Hoon,Kim Beom,Wooyoung,Taecyeon แสดงดีสมบทบาทที่ได้รับ(มีผู้หญิงด้วยนะไม่ใช่มีแต่ผู้ชายที่ไม่บอกเพราะกลัวหาว่าหื่น5555 แค่นี่ก็หื่นพอแล้ว)

นักร้อง>>>calories blah blah,terracotta,Cody simpson,Justin Bieber,IU และ Taylor Swift เราชอบเพลงช้าๆนะซึ้งๆไม่ชอบเพลงเร็วและร็อค ป่วดหู

การ์ตูน>>>โดเรม่อน,Stitch,Cars และ โคนัน สนุกมากๆๆ

ภาพยนตร์>>>Harry Potter,Narnia,Pirates of the Caribbean แฟนตาซีมีเนื้อเรื้องน่าติดตาม

หนังสือ>>>Harry Potter และ นิยายต่างๆ อ่านคลายเครียดหลังเรียน

เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW>>>มีข่าวของHarry Potter

amiiz

« ตอบกลับ #446 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2011, 02:30:50 pm »
Hi PSW all. :)

1. ชื่อเล่น  ::  แอม

2. อายุ ( จะได้ลำดับญาติกันถูก )  ::  18 ^^'

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  ::  มีอันนี้อันเดียวอ่าค่ะ >"<

4. MSN  ::  sweettiie_am@hotmail.com Hi5  ::  http://minnie-am.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  ::  แฮร์รี่ พอตเตอร์ เพราะเป็นอะไรที่แบบว่า ชอบม๊ากกกอะ  :-[ และอีกคน เซเวอร์รัส สเนป คนนี้น่าทึ้งมาก ยอมแพ้เค้าเลย ไม่เคยคิดเลยว่าที่ผ่านมาเค้าจะปกป้องคุ้มครองแฮร์รี่มาตลอด มารู้อีกทีก็ตอนที่สายไปแล้ว เห้ออออ แย่จริง  :(

6. ดารา , นักร้องที่ชื่นชอบ  ::  Bigbang  :o ชอบสุด ๆ จีดราก้อน กับ ท๊อป  :-[ ฮิ้ววววว ว ~

7. คู่วายในดวงใจ  ::   ;D

8. การ์ตูน , ภาพยนตร์ , ละคร , หนังสือที่ชื่นชอบ  ::  การ์ตูนหรอ? ไม่รู้ซิ ดูได้ทั้งนั้น  :)  ภาพยนตร์และหนังสือที่ชอบ จุดเริ่มต้นก็มาจากการดูภาพยนตร์นี่แหละค่ะ  :D  ส่วนละครที่ชอบล่าสุด เรื่องสืบสวน ป่วนกำลัง 3 จบไปแล้วอ่าค่ะ ดูละขำได้ตลอด ฮี่ ๆ  :-[

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ::  คือแบบติดตามดูแฮร์รี่มาตลอด ชอบ! แต่ก็ไม่มากนัก แต่พอมาช่วงหลัง ๆ เริ่มบ้าคลั่งแฮร์รี่ ก็เลยหาข้อมูล หาอยู่เรื่อย ๆ แต่ทำไม? เพิ่งมาเจอเว็บ PSW วันนี้ก็มิอาจทราบได้ ( พอดีเป็นคนไม่ชอบสังเกตุด้วยแหละ เลยเพิ่งเจอ อิอิ ) แต่ถึงจะมาทีหลัง แต่ก็รักหมดใจน๊า * 0 * วุ้วววว ว  :P :P

10. แค่อยากจะบอก  ::   Harry Potter ที่สุ๊ดดดดดดดดดด!!  :-[

จบ…
  :D

xyranthemum

« ตอบกลับ #447 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2011, 01:31:57 pm »
1. ชื่อเล่น: น้ำฝน

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 16

3. ยูสเซอร์ใหม่ค่าา :)

4. MSN / Hi5 / Blog : หลังไมค์น้ะ^^

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : มัลฟอยย หนุ่มซืนน่ารักที่สุดดด :-*

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : ไม่มีเป็นพิเศษน้ะะ

7. คู่วายในดวงใจ : มัลฟอยxแฮร์รี่ , เจมส์xสเนป :-\

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : LSD , อาร์ทิมิส ฟาล์ว , Tsubasa Reservoir Chronicle , เยอะแยะะะ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เพื่อนชวนนนน อยากรู้เรื่องเกี่ยวกับแฮร์รี่ พอตเตอร์มากขึ้นด้วยยยยยยย > <

10. แค่อยากจะบอก : ยังเป็นสมาชิกน้องใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวฝากใจด้วยนะค้าา ^__________________^  ;) ;) ;)

Por Opaleye

« ตอบกลับ #448 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2011, 01:39:32 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น : โอปอล
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 16
3. ยูสเซอร์ใหม่ค๊า  Por Opaeye
4. Facebook : ปอปอ ปอ 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : ไม่ได้แค้ชอบนะ  รักเลยย >> Harry Potter ♥  มากๆๆๆๆ : ชอบเด็กชายที่ใส่แว่นกลมๆๆแล้วมีแผลเป็นที่หัว เจ๋ง!! :D
6. ดารา ที่ชื่นชอบมาก! ชอบ Kim Hyun Joong ♥ Lee Teuk ♥ singular ♥ the bottom blues ♥
7. คู่วายในดวงใจ 
8. การ์ตูน : โคนัน ภาพยนตร์ : Harry Potter 1-7 หนังสือ : Harry Potter 1-7 , Septimus Heap , การิน
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW หลงรักมานานตั้งแต่ เด๊กกเด็กก ♥
10. แค่อยากจะบอก ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้าา :D ♥ HP
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กรกฎาคม 2011, 02:35:52 pm โดย Por Opaleye »

madias

« ตอบกลับ #449 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2011, 02:00:07 pm »
1. ชื่อเล่น  ซัน ครับผม^^

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 14

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า= Gaspard

4. MSN / Hi5 / Blog --เอาเฟสไปได้มั้ย..//โดนตบ

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เซเวอรัส เสนป  เบลลาทริกซ์ เลจแสตรงค์ อัลบัส เซเวอรัส  เพระาอะไรหรอ... ชอบเสนป เพราะเกลียดเจมส์ (เกี่ยวมั้ยฟ่ะ) หลังจากได้ดูภาค 7 ก็พบว่า เสนปน่าร้ากกก ส่วน เบลลาทริกซ์ ผมว่าเธอเลิศดี ชอบ  ส่วน เซเวอรัส เห็นแล้วน่ารักดี

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ชอบ  ก็ชอบ กัสปาร์ อุลลิแอล เป็น ดาราคนแรกที่ผมรู้จักแบบว่า เล่นบทฮันนิบาลได้สุดยอดดดดด  เห็นแล้ว โอ้ ซาดิสม์ดีว่ะ เลยชอบเฮียแก กับ เอ็มม่า วัตสัน ส่วนเหตุ ก็แหม ใครๆก็ชอบแม่มดน้อยคนนี้กันทั้งนั้นแหละ ว่าที่แฟนผมในอนาคต(//ฝันไปเหอะ แกหน่ะ)

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)--ไม่มีครับ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ก็แฮร์รี่ พอตเตอร์อยู่แล้ว/ แล้วก็ เพอร์ซีย์ แจ็คสัน/ ลอร์ด ออฟ เดอะ ริง/นาร์เนียร์/ บลีช/ นารูโตะ/โซลอีทเตอร์/แบลคบัทเลอร์/รีบอร์น/โคนัน/กินทามะ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  น่าสนุกดี

10. แค่อยากจะบอก ฝากตัวด้วยน่ะครับ^ ^

SMF spam blocked by CleanTalk