ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54663 ครั้ง)

kwangalone

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #390 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 11:37:54 pm »
1. ชื่อเล่น  kwangziz
2. อายุ 22
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า kwangalone
4. MSN / Hi5 / Blog  facebook/kwangziz
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ hermione
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ SNSD
7. คู่วายในดวงใจ yoonyul snsd
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ Keroro
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากทรายข้อมุลของโลกเวทมนต์
10. แค่อยากจะบอก รัก เฮอไมโอนี่ คิคิ

Tiamo_fai

Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #391 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 05:29:59 am »
1. ชื่อเล่น... ฝ้ายจร้าาา
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)... ปีนี้ 19 แล้ว คิคิ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า..... Tiamo_fai
4. MSN / Hi5 / Blog  .... faiy_280835@hotmail.com (แอดมารู้จักกันบ้างน้าคร้าา)
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ... แฮรี่ พอตเตอร์ เพราะหล่อ หล่อ และหล่อ คำเดียวเลยคร้า 555+
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ ...  จางกึนซอก ชอบที่สุด ไม่เคยคิดว่าหนุ่มผมยามมีเสน่ห์ขนาดนี้มาก่อนเลย เอิ้ก ๆๆๆ ;)
คิม ฮยอนจุง หล่อ เฟอร์เฟ็ค มาก ๆๆๆ ถึงมากที่สุด อ้ากกก เบคซึงโจของช้านนน  น้องเก้า จิรายุ และคนอื่นอีกมากมาย ให้เขียนก้อคงเขียนไม่หมด 555
และคนนี้จะขาดไม่ได้ ชอบมาตั้งแต่เด็ก พี่นุ่น วรนุช  :D
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ... การ์ตูนที่ชอบ นารูโตะ อินุยาฉะ  ส่วนภาพยนต์ต้องเรื่องนี้เลย กวน มึน โฮ ชอบม้ากกก ละครที่ชอบ กุหลาบร้ายกลายรัก
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW... ปลื้มรอน ชอบเฮอร์ไมโอนี่  หลงรัก แฮรี่ ๆๆๆ (ทำให้รู้เรื่องราวต่าง ๆๆ มากมายมากกว่าในหนังได้ถ่องเท้ เอิ้ก ๆๆๆ)
10. แค่อยากจะบอก .... รัก รัก รัก เรื่องนึ้ที่สุดเลย  :-[

chicgif

« ตอบกลับ #392 เมื่อ: 24 มีนาคม 2011, 05:52:47 am »
1. ชื่อเล่น : กิฟ กิฟฟี่ กิฟฟุ เรียกได้หมดจ้า 555
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 19 ขวบ ~ =w=
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : chicgif
4. MSN / Hi5 / Blog : http://twitter.com/chicgif
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : Harry Potter เนี่ยล่ะคะ เพราะเป็นรักแรกของเรา ><'
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : 2PM , B2ST , IU จ้า
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : จุนซอบ ดูซอบ ทูจุน 555
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Harry Potter เนี่ยแหล่ะคะ แล้วก็ Dream High (Korea Series)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เคยสมัครไว้นานแล้ว แต่ลืม(ไปนาน)แล้วเหมือนกันว่าใช้ยูสอะไร กับเมล์ไหน = ="
10. แค่อยากจะบอก : เราไม่เคยลืมเธอเลยนะ รักแรกของเรา Harry Potter <3 และจะรักตลอดไปด้วย *ภูมิใจๆ* , แวะมาพูดคุย เม้าท์กันได้ที่ทวิตเตอร์เราน้า =]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2011, 05:56:03 am โดย ★chicgif™ »

Onploy

« ตอบกลับ #393 เมื่อ: 26 มีนาคม 2011, 08:32:07 am »
1. ชื่อเล่น  :::   พลอย   ค่า ^________________^

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) :::    15  ปี  จ้า

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  :::    Onploy

4. MSN / Hi5 / Blog  :::   http://me2day.net/onploy

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  :::    ชอบ เฮอร์ไมโอนี่  ค่ะ   เพราะ เป็นผู้หญิงที่ดีแถมยังเก่งและฉลาด

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ   :::    เราชอบ   SHINee  และรักที่สุด เฮียอน  Onew     ปล.(ปล้ำลี)  ที่เหลือก็ชอบนะหลายเลยแหละ  ยังมีอีกมากมาย

7. คู่วายในดวงใจ   :::    อนคีย์ (ชายนี่)   ฮยอนมิน (ชายนี่)   2มิน (ชายนี่)   อนแทม (ชายนี่อีกเช่นกัน)      คยูมิน (SJ)   คิเฮ (SJ)   ยังมีอีกมากมาย

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  :::   แน่นอนต้องเป็น  Harry Poter  อยู่แล้ว

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  :::   เพราะชอบแฮรี่ค่ะ

10. แค่อยากจะบอก   :::   ขอบคุณพี่ๆสตาฟที่ทำเว็บดีๆนี้ขึ้นมานะคะ   :D

title0022554

« ตอบกลับ #394 เมื่อ: 27 มีนาคม 2011, 09:12:05 am »
1.>ชื่อเล่น>: เติ้ล คราฟ!!!!!~

2.>อายุ>: 14 ปี คับผม - -a

3.>ยูสเซอร์ใหม่+ยูสเซอร์เก่า>: title0022554

4.>MSN/Hi5/Blog>: kindsanapong55@hotmail.com

5.>ตัวละครแฮรี่ที่ชื่นชอบ>: ต้อง แฮรี่ พอตเตอร์ อยู่แล้วคับ ชอบความกล้าหาญมากๆ

6.>ดารา,นักร้องที่ชื่นชอบ>: Kara and 4minute เพลงหนุกดีประมาณนั้น

7.>:การ์ตูน,ภาพยนต์,ละคร,หนังสือที่ชอบ>: Harry Potter อันดับแรกเลยถ้าเป็นหนัง and Bleach อันนี้การ์ตูนอะคับ

8.>เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิคกับ PSW >: ไม่รู้สิคับอยากสมัครอะคับ[ไม่มีอะไรทำมากกว่า] - -a

9.>แค่อยากจะบอก>: ชอบ Harry Potter มานานละเริ่มดูภาค4-6 แล้วกะดูตั้งแต่ 6-1 มันงงกะเลยดูตั้งแต่ 1-6 ก็เลยชอบอะคับ [นานจังกว่าจะเข้าใจ-*-]

sweetheart

« ตอบกลับ #395 เมื่อ: 28 มีนาคม 2011, 04:31:08 am »
 :P
1. ชื่อเล่น
  การ์ตูน   ตูนเฉยๆก้อได้ค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
  18 แก่ไปไหมเนี่ย  *-*
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
   sweetheart
4. MSN / Hi5 / Blog
   -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
   Lord Voldemort - เท่ดี  ดูแปลกๆๆ  *-*
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
   นท  เดอะสตาร์   ล่ะกัน  เซอร์ๆดีค่ะ เป็นตัวของตัวเอง
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
    ภาพยนตร์  HARRY POTTER, Twilight     หนังสือ(ของไทย)>>HARRY POTTER, เพอร์ซีรย์ แจกสัน
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
   ติดตามข่าวสาร  HARRY POTTER
10. แค่อยากจะบอก
   หนาวจัง....

guitar love harry potter

« ตอบกลับ #396 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011, 06:49:56 am »
1. ชื่อเล่น^^กีต้าร์

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)^^12

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า^^ไม่บอก 55+

4. MSN / Hi5 / Blog^^ไม่เล่น 555+

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)^^เฮอร์ไมเออร์นี่,รอน,แฮร์รี่ พอตเตอร์...ตัวเอกไง...อิอิ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)^^หวาย,Tomo

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)^^...

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ^^โดเรม่อน, Harry Potter, - , เกี่ยวกับวิทยาศาสตร์

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW^^ก้อเพราะชอบHarry Potterน่ะซิ

10. แค่อยากจะบอก ^^ไม่รู้จะอธิบายยังงัย=_=++

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

pompampotter

« ตอบกลับ #397 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011, 07:02:11 am »
 ;)

1. ชื่อเล่น....ทิฟฟี่^^

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)....15

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า....Almighty_TK

4. MSN / Hi5 / Blog....ไม่เล่นนะ

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)....แฮร์รี่...เท่ดี...555+

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)....SHINee ตลอดกาลคร่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)....2min(sn)..minkey(sn)..kihae(sj)..kyumin(sj)...และอีกมากมาย^^

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ....นิยายทุกเล่ม

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW....เพื่อนแนะมา

10. แค่อยากจะบอก....รักSHINeeมากมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

;) :D :-* :)

= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

Never 123

« ตอบกลับ #398 เมื่อ: 01 เมษายน 2011, 09:21:43 am »
ชื่อเล่นว่า โอซิสครับ
อายุ 14
ตัวละครที่ชอบ อ่อ ทุกตัวครัไม่มีตัวไหนพิเศษ
ดาราที่ชอบ โรเบิร์ต เเพททินสัน
การ์ตูนที่ชอบ โคนัน
หนังสือที่ชอบ เกี่ยวกับอวกาศ
ภาพยนต์ที่ชอบ สตารื เทค
เหตุผลที่สมัคร คือ ผมอ่านเเฮรี่รี่ตังเเต่ ป.4จบไปตอนนั้นรู้สึกจะห้าเล่ม ก็สนุกครับ

kamol

« ตอบกลับ #399 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 07:28:54 pm »
1. ชื่อเล่น ออม

2. อายุ 18

3. ยูสเซอร์ใหม่ : kamol / ยูสเซอร์เก่า : teemon_pumba ,optimize , ice_ivy (คือสมัครหลายครั้งมากเพราะจำรหัสไม่ได้)

4. MSN : teemon_pumba@hotmail.com , www.facebook.com/kamol.sr

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : เยอะมากค่ะ แต่ที่เด่นๆเลย คือ เฟร็ด จอร์จ ค่ะ เหตุผล : ไม่ว่าจะสถานการณ์ไหน คู่นี้ก็ทำให้คลายเครียดได้เสมอ :]

6. ดารา / นักร้องที่ชื่นชอบ : โดม ปกรณ์ , Max Irons , Skandar Keynes / Lady Gaga, Taylor Swift

7. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : HP,Glee,นาร์เนีย , Percy Jackson ฯลฯ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : รัก*
10. แค่อยากจะบอก  : ผูกพันธ์กับเวบนี้มาตั้งแต่เด็กแล้ว สมัยนั้นเก็บทุกรายละเอียดที่มีในเวบ (อิอิ) รักมากกก :]

Ricebale

ชื่อเล่น : เอ็มครับ
อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 15 เพิ่งทำบัตร ><
MSN / Hi5 / Blog : Aem.d@live.com
ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : มัลฟอย กับเหล่าผู้เสพความตาย ! ( ออกแนวเถื่อนๆ 55 )
ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : Bodysalm The Eagles ฯลฯ
การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : แฮร์รี่ไง :]
เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : พรหมลิขิต ~
แค่อยากจะบอก : ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะครับ :D

WizardPotter

« ตอบกลับ #401 เมื่อ: 13 เมษายน 2011, 03:53:00 am »
1. ชื่อเล่น :: ต๊ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) :: 14 ขวบ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: WizardPotter
4. MSN / Hi5 / Blog  :: blackwizard_cuddly@hotmail.com / ไม่เล่น hi5 ครับ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :: Harry เพราะเก่งมากกกกกก ท้าทาย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) :: Justin bieber Lady GAGA
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :: Harry Potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW :: ชอบ Harry Potter
10. แค่อยากจะบอก ::  รักweb นี้ที่สุด =))

ratchatapong

« ตอบกลับ #402 เมื่อ: 16 เมษายน 2011, 07:24:57 am »

1. ชื่อเล่น ก้อง
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 13 ครับ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ratchatapong
4. MSN / Hi5 / Blog  -
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ชอบทุกตัวขอรับ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ไม่มีครับ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ   แฮรี่ พอตเตอร์ครับ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากเป็นอ่ะครับ
10. แค่อยากจะบอก ยินดีที่ได้รู้จักครับ

vipaveepinky

« ตอบกลับ #403 เมื่อ: 18 เมษายน 2011, 09:38:17 am »
1. ชื่อเล่น = พิ้งค์กี้ค่า~
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) = 13
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า =
4. MSN / Hi5 / Blog = vipaveepinky@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) = Luna - น่ารักดีค่ะ ฮาแบบทื่อๆดี / Snape - ดูมีอำนาจ น่ากลัวแบบเงียบๆ ลึกลับดีค้ะ ( เว่อไปปะเนี่ย )
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ = ดารา - ณเดชณ์ / นักร้อง - SNSD
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ = การ์ตูน - Barbie > < / ภาพยนตร์ - Harry Potter !!! / ละคร - Dream Hight / หนังสือ - Harry Potter อร๊าย~ > <!!!
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW = ชอบเรื่อง "Harry Potter" ม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!!!
10. แค่อยากจะบอกว่า = รัก Harry และ เพื่อนๆ น้้าาาา~ / รัก SNSD ที่ซู้ดดดดดดดด

:-* :-* :-*

Slicelife.

« ตอบกลับ #404 เมื่อ: 21 เมษายน 2011, 03:42:51 pm »
1. ชื่อเล่น : นัท .นัทนัทนัท  = ]
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : จะ 18 แล้วค่า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : Slicelife.
4. MSN / Hi5 / Blog : ......
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : ชอบเฮอร์ไมโอนี่ ฉลาดซ้า สวยมากๆด้วย อีกคนก็ลูปินค่ะ คนนี้ชอบโดยไม่มีเหตุผล 55
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : บอย ปกรณ์ , พี่สิงห์ วรรณสิงห์ , TOP Bigbang , Armchair และอีกเยอะแยะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : ข้ามๆ    
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : อ่านโคนัน จีทีโอ วันพีช แฮร์รี่พอตเตอร์ ดูแฮร์รี่พอตเตอร์ .
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ข้อมูลเกี่ยวกะแฮร์รี่เยอะมาก ซุ่มมาได้สักพักเพิ่งจะมาสมัคร ^^
10. แค่อยากจะบอก : nice to meet you !   ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ . [/color]

mooklove

« ตอบกลับ #405 เมื่อ: 22 เมษายน 2011, 01:36:00 pm »
1. ชื่อเล่น  " มุก "
2. อายุ 16 ปี
3. ยูสเซอร์ = mooklove
4. MSN / Hi5 / Blog  = mooklove_tvxq@hotmail.com / ไม่เล่น Hi 5  ค่ะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ = เซดริก ดิกกอรี่ เพราะ เ้ค้าเป็นคนน่ารักดีค่ะ ใจดีมากด้วยรักเพื่องและ
ก็เป็นคนที่ซื่อสัตย์่อคนอื่นมุกชอบเค้าค่ะดูแล้วเค้าเป็นคนอบอุ่นดีด้วยน่ะ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ  = ดารา =  โรเบิร์ต แพททินสัน           นักร้อง =  muse
7. คู่วายในดวงใจ = ไม่ค่อยถนัดค่ะ 555
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ = Harry potter / Twilight / Beastly [ ภาพยนตร์ +  หนังสือ เลยค่ะ ]
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW = ไม่รู้สิค่ะมุกคิดว่าที่นี้ดีที่สุดสำหรับคนที่ชื้นชอบ Harry potper ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก   = ไม่รู้ะพูดไรดี 555

TAB-PUN

« ตอบกลับ #406 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 04:08:04 pm »
 ชื่อเล่น  ปั้น
อายุ 12 ปี
ยูสเซอร์ TAB-PUN
msn vildemort1999@hotmail.co.th
ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ อัลบัส เพอร์ซิวาล วูลฟริก ไบรอัน ดับเบิลดอร์ เพราะ ดับเบิลดอร์ เป็นอัฉริยะครับ มีเหตุผลทางตรรกะที่ดี เก่งด้านเวทมนตร์มากอ่นใจคนได้ด้วย มีอารมณืขัน เป็นคนอบอุ่นครับ
ดารา,นักร้องที่ชื่นชอบ ดารา: ทอม ครูซ นักร้อง: เกรน เฟรย์
คู่วายในดวงใจ ไม่ถนัดครับ
การ์ตูน,ภาพยนตร์,ละคร,หนังสือที่ชื่นชอบ การ์ตูน: ฮารุฮิ ซึซึมิยะ ภาพยนตร์: NCIS/NCIS8/Bones/Criminal'mind/White Collar/FBI'most wanted/The Good Guys/Harry Potter
เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะผมคิดว่าเว็บนี้เป็นเว็บที่ดีที่สุดของผู้ชื่นชอบ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ครับ
แค่อยากบอก ยินดีที่ได้รู้จักครับ 

minmining

« ตอบกลับ #407 เมื่อ: 24 เมษายน 2011, 09:12:24 pm »
1. ชื่อเล่น วิว
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 18
3. ยูสเซอร์ minmining
4. MSN / Hi5 / Blog minmining@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ทุกตัวเลย :-*
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) เยอะมากกกกก
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) อืมมม
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ HP,GG,OP
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ซุ่มมานานแล้ว อัดอั้น55
10. แค่อยากจะบอก NTMU  ;)

Estrellas

« ตอบกลับ #408 เมื่อ: 27 เมษายน 2011, 01:17:55 pm »
1. ชื่อเล่น  : แตงกวา          :-*

2. อายุ  : 18

3. ยูสเซอร์ : Estrellas  แปลว่า ดวงดาว ในภาษา  สเปน     ::)

4. MSN / Hi5  : sakwa_sapexz@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  : เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์  (Perfect นี่คือเหตุผล)   :D

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ :  เรา เป็น สาวก LP  (Linkin Park) 555+

7. การ์ตูน, ภาพยนตร์  :  HP (นี่เป็นของตาย) หนังแนว เทพนิยาย fantacy และ หนังซูปเปอร์ฮีโร่ทุกเรื่องที่มาจาก ค่ายหนังสือ การ์ตูน MARVEL ( เครซี่  ^^ มากๆๆๆๆ)      :)

8. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : บ้าคลั่ง  HP  ที่ส๊วดดดดด    ;)

ถ้าอยากรู้จักกัน มากขึ้นก็  แอดเอ็มเรามาได้น๊า  >////<  HP FC  มาคุยกันน๊า   ;D

NICE  TO  MEET  YOU  ^^     :-*

chularak

« ตอบกลับ #409 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2011, 02:22:55 pm »
1. ชื่อเล่น หมิว จ้า
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 14 ค้ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า MIEWz'
4. MSN / Hi5 / Blog  chularak_devil@hotmail.com /  chularak.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) หลายตัวเรย ย ย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  BIE thestar r
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ โดเรม่อน น หนังสือนิยายแจ่มใสแล้วก็แฮร์รี่ พอตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW รักแฮร์รี่
10. แค่อยากจะบอก  LOVE U HARRY Y

wansingular

« ตอบกลับ #410 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2011, 06:54:31 am »
. ชื่อเล่น  แหวน
อายุ  15  ปี
ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  wansingular
MSN / Hi5 / Blog    mum2434@hotmail.com
ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ   Harry Potter เฮกวิด  แฮกริด
การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ    Stitch  Toy story    Harry Potter   Fast 1-5   หนังผี ทุกอย่าง   แฮร์รี่พอตเตอร์ เล่ม 1-7 นิยายต่างๆ
เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW   อยากรู้ความเคลื่อนไหวของแฮร์รี่พอตเตอร์ แระรักแฮร์รี่
แค่อยากจะบอก คือ  รักนายพลฯคนหนึ่ง

Percy

« ตอบกลับ #411 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011, 09:48:00 am »
1. ชื่อเล่น   เปอร์
2. อายุ  16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า   Percy
4. MSN / Hi5 / Blog  b-boy_alexsander13th@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ เซเวอรัส สเนป  เพราะเขาเป็นคนเงียบ ไม่ค่อยวุ่นวายกับใคร พูดน้อยและพูดแค่จำเป็น เก่งด้วย และอีกอย่าง ผมชอบ อลัน ริคแมน
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ  Johnny Depp
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  ผ่านๆๆๆ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  lilo & stitch , Pirates of the Caribbean , ไม่ชอบดูละครครับ หนังสือก็พวกแนวแฟนตาซี วรรณกรรม
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  ชอบเรื่อง Harry Potter มากๆครับ
10. แค่อยากจะบอก ไม่ชอบพูดมาก

thewinner555

« ตอบกลับ #412 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2011, 11:24:37 am »
ข้า ชอบ        เฟร็ด  จอร์จ

ชอบ harry  potter  มักมาก

hppump07

« ตอบกลับ #413 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2011, 10:19:36 am »
1. ชื่อเล่น  :::  PUMP  ปั๊มพ์  ครับ
2. อายุ  :::  21>>22 Kubb
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  :::  HPPUMP07  นี่แหละ  เอาเก่า  น่าจะชื่อนี้นะ ลืมละ
4. MSN / Hi5 / Blog  :::  hppump-07@windowslive.com  ตามนั้น  เจอกันใน  Facebook
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  :::    เฮอร์ไมโอนี่  นะ  สวยและเก่ง  เพอร์เฟค
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ   :::  ได้หลายทาง  หลากหลายแนว  ตามอารมณ์ครับ
7. คู่วายในดวงใจ  :::  ???
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  :::  ก็ติดตามแฮรี่นะ  ชอบดูการ์ตูนนะ  อันนิเมชั่นสวยๆนิเพลินเลย   แฟนซี  ไลท์ไลท์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  :::  หาข้อมูล  ติดตามข่าวสาร  (อัพเดทตลอดนิ)  หาเพื่อนครับ  อิอิ  >>>คนที่เคยคุยกุนมะก่อน แอดผมมาหน่อยจิ
10. แค่อยากจะบอก  :::  ก็กลับมาป่วนอีกแล้วนิ  พี่มดส่งสารตล๊อดดด  อิอิ

หมดแล้วมั้ง  อยากรู้ไรเพิ่ม  Facebook  ครับ  มาคุยกันๆ :)

baby_Luna L.

« ตอบกลับ #414 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 12:58:04 pm »
1. ชื่อเล่น // ชื่อกิ่งงงง

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) // 17 ขวบ  :-[

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า // เพิ่งสมัครคัร้งแรกเล้ยยยยย

4. MSN / Hi5 / Blog  // fb :: facebook.com/Candi3.gingx , twitter :: http://twitter.com/babygingx

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) // รักลูน่า เลิฟกู๊ดมากมากเลยย ลูน่าน่ารักดี เป็นเพื่อนที่ดีมาก เห็นได้จากเล่มเจ็ด ที่แฮร์รี่ไปบ้านลูน่าแล้วมาที่ห้องลูน่า เค้าเขียนคำว่าเพื่อนไว้ที่ฝาห้อง อยากได้เพื่อนแบบนี้จังเลยยยย >< แถมยังเป็นคนที่ชอบพูดให้กำลังใจเพื่อน รักลูน่าที่สุดเลยยย

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) // ชอบเยอะอ้ะ หลายคนนน ><

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ // แฮร์รี่ แฮร์รี่และแฮร์รี่ ~~~~~~~~

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW // รักคำเดียว บอกได้ทุกอย่าง ><

10. แค่อยากจะบอก // อยากดูแฮร์รี่เร็วๆ ><

jenjunior

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
« ตอบกลับ #415 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 04:42:20 am »
 :D
1. ชื่อเล่น //  เจน

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) // 18 ขวบ 

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า // เพิ่งสมัครคัร้งแรกเล้ยยยยย

4. MSN / Hi5 / Blog  // fb :: facebook.com/Candi3.gingx , twitter :: http://twitter.com/babygingx

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ อะบัดดับเบิลเดอร์ 

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ชอบเยอะอ้ะ หลายคน

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ // แฮร์รี่ แฮร์รี่และแฮร์รี่ ~~~~~~~~
 >:(

gloyburn

« ตอบกลับ #416 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2011, 06:35:12 am »
1. ชื่อเล่น - กลอย
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - gloyburn
4. MSN / Hi5 / Blog - gloyjai.fifi@hotmail.com เล่นแต่เอ็ม
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - แฮร์รี่ ( เก่งมีความสามารถ ) , เดรโก ( รักเลย เท่ห์หล่อดูดีชอบหมด ฮ่า ๆ )
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) - เยอะเลยยยย
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - หลายมาก 55
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - รักแฮร์รี่พอตเตอร์มานานแล้ว <3
10. แค่อยากจะบอก - รักมาก

ebhop9140

« ตอบกลับ #417 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2011, 09:47:30 am »
1. ชื่อเล่น บิ็กครับ
2. อายุ 14
3. ยูสเซอร์ พึ่งสมัครมาครับ
4. MSN / Hi5 / Blog ไม่บอกได้ไหม
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ แฮร์รี่ รอน เฮอร์ไมโอนี่ เพราะเป็นเพื่อนรักและเพื่อนไม่เก่าจริงๆ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ  - Jonas Brother,Flo rida,Suck Seed,ETC.
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - การ์ตูน เบลเซเบล กัซเบล รีบอร์น โซล อีเตอร์ กันสึ/ หนัง - กันสึ แฮร์รี่ พอตเตอร์ แฮนน่า มอนทาน่า ซักซื้ด Percy Jackson Step Up Spy Kid
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - อยากมีส่วนร่วมในการเป็นแฟนคลับแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก - Hi Guy I am EBHop9140 Nice too meet you

eyeloveharry

« ตอบกลับ #418 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011, 03:22:15 pm »
1. ชื่อเล่น::อายค่าา (เด็กใหม่ด้วยน้าา >///<)
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)::13 เองง่ะ = =
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า::eyeloveharry (มีอันเดียวค่ะ อันแรกด้วยแหละ )
4. MSN / Hi5 / Blog  ::MSN::eye_new@hotmail.com เล่นแค่นี้อ่ะค่ะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)::เฮอร์ไมโอนี่::เก่งเรื่องคาถา เป้นผู้หญิงที่น่ายกย่องม๊ากกมาก (เว่อร์)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)::JONGHYUN(shinee)-หล่อมากค่ะ อ๊ายยย!!ไม่ว่าจะหันมุมไหนก้หล่อรากเลยค่าาา >///< ถ้าอายได้เจอตัวจริงอายจะวิ่งเค้าไปกอดแรงๆเลย >///<
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)::JONGHYUN(shinee)--KEY(shinee)::คู่นี่ก็น่ารักไปอีกแบบ แม้อายจะยังไม่ค่อยถนัดสายนี้แต่ก้เล่งๆคู่นี้อยู่น้าา
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ::การ์ตูน(CODE:BREAKER)-ภาพยนตร์(TWILIGHT,HARRY POTTER)-หนังสือ(ได้หมดอ่ะ)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW::ปลื้ม HARRY มากกก!!แต่ยังไม่ตรัสรุ้ดีเท่าไรเกี่ยวกับตัวละคร แหะๆ ^[]^
10. แค่อยากจะบอก::อยากเป้นนักเรียนแรกเปลี่ยน โว้ยยยย!!!!!

ptkikupong

« ตอบกลับ #419 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2011, 06:54:31 pm »
1. ชื่อเล่น : Dyuk
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 23
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : ptkikupong
4. MSN / Hi5 / Blog 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : Twins
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : TEENTOP
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : HP สิ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : แฟน HP ไง
10. แค่อยากจะบอก : Joob

SMF spam blocked by CleanTalk