ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54639 ครั้ง)

khaohp

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #360 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010, 01:50:04 pm »
ทุกคนจงจับไว้ให้ดีข้อมูลมันไม่ตอบเสมอไป

1. ชื่อเล่น: ข้าว

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก): 11 ปี(มั้ง)

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า: เก่า=ไม่มี ใหม่=khaohp

4. MSN / Hi5 / Blog: msn=ไม่บอก(แล้วก็ไม่ได้เล่นทุกอย่าง)

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ):เฮอร์ไมโอนี่ครับ เพราะทั้งสวย น่ารัก (แถมพี่เค้าน่าจีบมากเลยอ้า :))

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ):เอ็มม่า วัตสัน(อย่างที่บอก)

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ):ม่ายอาว :o

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ:ภาพยนต์คือแฮร์รี่ พอตเตอร์

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW:เพราะอยากเข้าถึงเครือข่ายของPSW เพราะว่าจะได้รู้ข่าวharryได้ทัน

10. แค่อยากจะบอก : ผมอยากจะบอกเป็นแฟน(คลับ)เฮอร์ไมโอนี่ เอ้ย! แฮร์รี่ตัวยงเลยน้า

l3allzii

Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #361 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2010, 02:09:20 pm »
1. ชื่อเล่น: บอลจ๊
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก):18 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า:ไหม่ จ๊ l3allzii
4. MSN / Hi5 / Blog:MSN-s2ballza123@hotmail.com  hi5 เช่น กัล จ๊
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ: โช เเชง
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ): เเคธี่ เหลี่ยง อย่างที่ เอ่ย
7. คู่วายในดวงใจ  :-X
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ: การ์ตูน-เคโรโร๊ัะ ภาพยนต์-เเฮร์รี่ พอตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW: คือว่าเจอเว็บนี้นานเเล้วเเต่ไม่ค่อยได้เข้าเพราะต้องทามงาน โดยส่วนตัวเป็นคนชอบอ่านหนังสื่อเเฮร์รี่
 อยู่เเล้วก็เลยลองติดตามเว็บนี้ดูก็รู้สึกว่าเว็บนี่เกาะติดดีเป็นเวปสำหรับสาวกเลยไงก็ขอให้อยู่กันนานๆนะ
10. แค่อยากจะบอก : จะรักเธอเสมอไป โช เเชง

siba48lp42

« ตอบกลับ #362 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2010, 04:25:52 am »
1. ชื่อเล่น ลูกปลา
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  จำม่ะได้แล้ว
4. MSN / Hi5 / Blog  ไม่มี
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ชอบหลายคนเลือกไม่ถูกเลย ชอบแบบไม่มีเหตุผล
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ชอบเคที่ เพอรี่  เสียงเธอทรงพลังมาก
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ชอบเดอะไวท์โรดมากค่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW หนูชื่นชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก  ชอบเว็บนี้

Real

« ตอบกลับ #363 เมื่อ: 06 ธันวาคม 2010, 06:03:01 am »
ชื่อเล่น: เรียว

อายุ 17

ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า: Real

MSN / Hi5 / Blog: msn

ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ คือ ไม่มี

ตัวละครแฮร์รี่ที่ชอบ คือ รอน วิสลีย์ เพราะ นิสัยเหมือนผม 555+

คู่วายในดวง คือ ไม่มี

การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ: Harry potter

เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะ ผมชอบหนังพวกออกแนวแฟนตาซี

แค่อยากจะบอก : ผมเป็นแฟนครับ ตระกูล วิสลีย์คร๊าบ

auiiz_shinee

« ตอบกลับ #364 เมื่อ: 09 ธันวาคม 2010, 03:54:50 pm »
1. ชื่อเล่น aui อุ้ย
2. อายุ 14 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า auiiz
4. MSN / Hi5 / Blog  Facebook
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ รูเพิร์ท กรินท์ (รอน วีสลีย์ ) หล่อ น่ารัก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ  K - Pop ของเกาหลี
7. คู่วายในดวงใจ -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ 1.แฮร์รี่ พอตเตอร์ 2.แวมไพร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก ชอบดูหนัง

nuneo

« ตอบกลับ #365 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2010, 12:51:01 pm »
1. ชื่อเล่น : เจนนิเฟอร์ เรียกเฟอร์สั้นๆก็ได้ค่ะ

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 19

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : nuneo

4. MSN / Hi5 / Blog : ---

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : ชอบแฮรี่ค่ะ เป็นคนที่ห่วงใยคนอื่นจริงๆ ><

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : 2PM , NEWS ค่ะ

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : คู่วายนี่เฟอร์ไหลไปทุกวงจริงๆ 55 ที่รักและหวง? ก็เป็น ชานโฮ จินพี โคยาชิเงะ ค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : แยอะแยะเลยค่ะ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : รักและชอบในสิ่งเดียวกันค่ะ

10. แค่อยากจะบอก : เป็นสมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ =]

Benyapa

« ตอบกลับ #366 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2010, 12:45:24 pm »
1. ชื่อเล่น ::  เบญ , แวว , แพรว  (แร้วแต่จะเรียกกัน!!!!)

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) ::   17  จะ  18  จะแก่แร้วว่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: ปัจจุบัน  Benyapa   ยูสฯเก่าเยอะแยะ

4. MSN / Hi5 / Blog  :: vav_ns72@hotmail.com /  vav-zaa.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :: เฮอร์ไมโอนี่กะรอนค่ะ แต่จริงๆก็ชอบทุกคนนะ แต่หลังๆมาเริ่มบ้าลูน่า  ละก้อเฟร็ดกะจอร์จ   555+

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ::   Super  Junior   >//////< ;'นี้ที่หนึ่งในดวงใจค่า!!! (แอบกรี๊ดเล็กๆ...กี๊ซซซ)

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) :: Kihae  ,  Kyumin ect. *-* คึๆๆๆ ถ้าใครสนใจ....มาคุยกันได้ฮะ 5555+

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :: คือ...จะบอกว่ามันเยอะมากฮะ =w=!!! ถ้าหนังก็แฮร์รี่นี่แหละฮะ การ์ตูนก็.....เยอะอ่ะ ถ้าจะให้พูดคงจบภายในสามวัน = =" หนังสือก็จะเป็นนิยายของหมออ้อ (Oresia) =v=

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ::  เพราะหลงรักหนังเรื่องนี้ไงละถามได้

10. แค่อยากจะบอก :: เอ่อ! ก็ฝากถึงสมาชิกใหม่ๆทุกคนแล้วกันฮะ ปฏิบัติตามกฎบอร์ดกันหน่อยนะคร๊!!!

sirikan

• ทูนน้อยผู้ขาดหุ้น
  • มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • แด่ อัลเลกร่า ผู้มีเลือดและจิตวิญญาณอันบริสุทธิ์
« ตอบกลับ #367 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 07:11:15 am »
1. กวาง
2. 16ปี 1เดือน 1วัน
3.น้องใหม่ค่ะ sirikan
4.tun221994@hotmail.com
5.สเนป เพราะ เป้นคนเสียสละมากที่สุด
6.ลีทึก
8.การ์ตูน โดเรมอน หนัง แฮร์รี่ พอตเตอร์ หนังสือ แน่นอนต้อง แฮร์รี่ พอตเตอร์สิ
9.อยากลองดู
10.เป้นมือใหม่น่ะ :)

JannyBudderball

« ตอบกลับ #368 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 07:20:31 am »
1. ชื่อเล่น: แจน 
2. อายุ : 16 จะ 17 แล้วค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : JannyBudderball
4. MSN / Hi5 / Blog  :  j.a.n.budderball@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ :  รอนค่ะ หล่อ น่ารัก ฮา
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ :  Miley Cyrus, Leighton Meester, Lady Gaga, Taylor Swift, Chace Crawford, ริท เดอะสตาร์
7. คู่วายในดวงใจ : โน่ริท
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Harry Potter, Gossip Girl, Hannah Montana
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : จะได้updateข้อมูลข่าวสารเกี่ยวกับharry potter ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก : ไม่อยากให้harry potter จบเลย อยากให้มีเป็นภาพยนตร์ต่อไปเรื่อยๆ จะรักHARRY POTTER ตลอดไปค่ะ
 :-*

appleorange

« ตอบกลับ #369 เมื่อ: 17 ธันวาคม 2010, 03:03:28 pm »
1.ชื่อเล่น : เมย์
2. อายุ : 11
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : appleorange
4. MSN / Hi5 / Blog   : -ไม่บอกไม่ไห้ไม่มี
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : เฟร็ดกับจอร์จเพราะ ติ๊กกะต๊องดีอ่าาาาพวกเดียวกัน
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : ซังกึนซอง
7. คู่วายในดวงใจ : ณเดช
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : แม่มดสาวหัวใจกุ๊กกิ๊ก/แฮร์รี่พอตเตอร์/ดวงใจอัคนี/แฮร์รี่พอตเตอร์ :D :D
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : มีความชื่นชอบเรื่องแฮร์รี่ พอต์เตอร์
10. แค่อยากจะบอก : ยินดีที่ได้รู้จัก

minifern

« ตอบกลับ #370 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2010, 06:05:52 am »
:-[ :-[

1. ชื่อเล่น *~MiNi~*ƒ e r n * / ƒ e r n
2. อายุ  21
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า minifern
4. MSN / Hi5 / Blog มีหมดค่ะ แต่ม่ะขอบอก ถ้าอยากรุ้ขอที่หลักละกันนะค่ะ อ่อ เพิ่ม feacbook อีกอย่างด้วย
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ชอบ เฮอร์ไมโอนี่ แกรนเจอร์ เพราะดูเป็นขยัน คอยช่วยเหลือเพื่อนๆ เหมือนเป็นคลังสติปัญญา
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ Top BigBang / Way Thaitay / เจนิเฟอร์ คิ้ม / Potato
7. คู่วายในดวงใจ ?? งง
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ชอบโคนัน โดราเอมอน นาร์เนีย แฮร์รี่ ทไวท์ไลท์ ชอบอ่านและดูอะไรที่มันเป็นประวัติศาสตร์ หรือพวกความรู้รอบตัว เรื่องแปลกๆ นิยายต่างๆ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะ อยากรู้ว่าในโลกของแฮร์รี่เป็นยังไง ชอบดู แล้วก้ชอบอ่าน เหมือนกับอ่าน นิยายหรือประวัติศาสตร์
10. แค่อยากจะบอก ไม่รู้จะบอกอะไรนะค่ะ แต่ก็ยินดีที่ได้รุ้จักทุกคน และได้เรียนรุ้สิ่งใหม่ๆ ขอบคุณค่ะ

upotter934

« ตอบกลับ #371 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2010, 01:52:35 pm »
1. ชื่อเล่น -  ยูนิค่า

2. อายุ - 11 ขวบ ใกล้จะ 12 แล้ว ^^

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - อันนี้อันแรกค่ะ

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ - 1.Severus Snape = อันนี้บอกความรู้สึกไม่ค่อยถูกค่ะ รู้สึกลึกๆว่าเท่ดี หุหุ ^O^
2.Dreco Malfoy = หล่ออ๊างง  >O<
3.Serius Black = หล่อดีค่ะ หล่อแบบแปลกๆ
4.Hermion Granger = เจ๊แกสวยมาก แถมฉลาดมากด้วย
5.Harry Potter = แหม ตัวเอกของเรื่อง จะไม่ให้ชอบได้ไงล่ะคะ ^^

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ - BIGBANG , JUSTIN BIEBER

7. คู่วายในดวงใจ - ขอข้ามนะคะ ^^

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - การ์ตูน = โคนัน
ภาพยนต์ = Harry Potter , Avatar
ละคร = สี่หัวใจแห่งขุนเขา
หนังสือที่ชื่นชอบ = นิยายของสำนักพิมพ์แจ่มใส

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW

10. แค่อยากจะบอก  = เลิฟพอตเตอร์ มัลฟอย แอนด์ แบล็ก นะค๊า >O<

mana

« ตอบกลับ #372 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2010, 01:33:00 pm »
1. ชื่อเล่น
   มานาค่าาา
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
   12 ปี 7 เดือน 27วัน
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
   ~Oliver Wood*3*
4. MSN / Hi5 / Blog
  ไม่ขอบอกค่าาา
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
   Oliver Wood - หล่อ น่ารัก เก่งควิดดิช  : Hermione Granger - สวย ฉลาด เก่ง
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ
   ดาราและนักร้องที่ชื่นชอบ  คือ  โรส ศิรินทิพย์ หาญประดิษฐ์  จัสติน บีเบอร์(นิดหน่อย)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
   การ์ตูน >> Disney Doraemon :-[  Conan etc.
   ภาพยนตร์ >>HARRY POTTER  Night at the museum สิ่งเล็กที่เรียกว่ารัก  The Tooth Fairy (เทพพิทักษ์ฟันน้ำนม) etc.
   หนังสือ(ของไทย)>>HARRY POTTER etc.
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
   อัพเดทข่าว HARRY POTTER และข่าวอื่นๆที่เกี่ยวข้อง
  ;)PSW

zayaumydear

« ตอบกลับ #373 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2010, 05:10:27 pm »
1. ชื่อเล่น// ยูค่ะ
2. อายุ// 21 ปี จะ 22 แล้ว..  :-X
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า// zayaumydear (มียูเซอร์เดียวอะคะ)
4. MSN// ถามแล้วจะบอกละกันเนอะ ^^
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ// จริงๆ แล้วชอบหลายคนมากเลยอะคะ แต่ถ้าให้เลือกจริงๆ ก็คงต้องขอซัก 3 คนละกันนะคะ
- ลูน่า เลิฟกู๊ด .. เพราะชอบลักษณะนิสัยของตัวละคร มีความน่ารัก ตลกและฉลาดในเวลาเดียวกัน (หลงสุดๆ)   :-[
- เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ .. เพราะน่ารัก ฉลาด เก่งไปซะทุกเรื่อง (แบบว่าเค้าชอบเอ็มม่าวัตสันอ้าา..)  :-*
- โอลิเวอร์ วู๊ด .. อันนี้ไม่ต้องบอกก็รู้ หล่อสุดๆ โว้ววว..   ;)
ที่เหลือคนอื่นๆ ก็ชอบหมดนะคะ ตั้งแต่ ศาสตราจารย์ดัมเบิลดอร์ เฟร็ด จอร์จ แฮร์กริด ซิเรียส ศาสตราจารย์มักกอลนากัล ท๊องส์ ลูปิน แม้ดอายส์ โอ้ยยย.. เอาเป็นว่าชอบทุกคนละกันค่ะ ((แฮร์รี่อยู่ในดวงใจเสมอ เลยไม่ขอพูดถึง))  :D
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ// ดาราก่อนละกันเนอะ.. เอ็มม่า วัตสัน (เฮอร์ไมโอนี่ของเรา) เจสซิก้า อัลบ้า (สาวสวยหุ่นดีทรงเสน่ห์) ถ้าเป็นพี่ไทยก็ต้อง เจ๊อั้ม พัชราภา (เซ็กซี่สตาร์เมืองไทย) นักร้องต้อง SNSD (ซอฮยอน, ทิฟฟานี่, แทยอน, ยูริ, ฮโยยอน, ซันนี่, ยุนอา, ซูยอง,เจสซิก้า) ปิดท้ายด้วย.. BODYSLAM  :)
7. คู่วายในดวงใจ// เฉยๆ ค่ะ.. ไม่รู้สึกไม่ชอบ แต่ก็ไม่ได้จิ้น (ถ้าคู่หญิงๆ อะไม่แน่ อุอุ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ// การ์ตูน fate stay night มหาสงครามจอกศักดิ์สิทธิ์.. ภาพยนตร์ต้องแฮร์รี่พอตเตอร์อยู่แล้ว (หนังแนว แฟนตาซี ไชไฟ ล้ำๆ ได้หมดชอบๆ ><).. ละคร ไม่ค่อยได้ดูเท่าไหร่ เอาซีรี่ย์ไปแทนละกัน ชอบเรื่อง HEROSE (ซีรี่ย์ฝรั่ง) จามองยอดหญิงพิทักษ์แผ่นดิน (ซีรี่ย์เกาหลี) ละครไทยถ้าชอบคงเป็น รากนคราของช่อง 7 ที่เจ๊อั้มกะพี่นุ่นเล่นอะคะ (สมัยมอ 2) หนังสือที่ชอบ ก็ต้องเป็นแฮร์รี่อีกแล้ว..55+ และก็หนังสือแนวๆ เวทย์มนตร์ ยมทูต ปีศาษ ซาตาน ได้หมดเลย หรือจะเป็นหนังสือแนวประวัติศาษตร์ก็ชอบ แนวสืบสวนก็อ่านได้ จริงๆ ก็อ่านมันหมดทุกแนวอะ หนังสือธรรมะก็อ่าน  :-[
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW// อยากทราบข้อมูล อัพเดตข่าวสารเกี่ยวกับทั้งตัวของนักแสดง แล้วเรื่องราวของหนังสือแฮร์รี่พอตเดอร์ ชอบพูดคุยกับคนคอเดียวกัน จะได้มีเพื่อน (น้อง) เยอะๆ แลกเปลี่ยนความคิดเห็น.. น่าสนุกดี ><
10. แค่อยากจะบอก// JK. ขอร้องหละ.. เขียนเล่ม 8 ต่อเถอะนะ ได้โปรดดดดด..!!  :(

Naree

« ตอบกลับ #374 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2010, 02:29:24 am »
1. ชื่อเล่น  ปลา

2. อายุ    15 ปีค่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า   Naree

4. MSN    plar_saranghae@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ  เซเวอรัส  สเนป ค่ะ เพราะ ถึงแม้ว่าเค้าจะร้ายแค่ไหน  แต่จริงๆก็คอยช่วยแฮร์รี่ อยู่ตลอดค่ะ

6.  นักร้องที่ชื่นชอบ  โอ วอนบิน ,Justin  Bieber , Talor  Swift and  Logan  Lerman

7. คู่วายในดวงใจ  ไม่เข้าใจค่ะ

8. ภาพยนตร์, หนังสือที่ชื่นชอบ    นาร์เนีย , Harry potter and Percy  Jackson

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW   เห็นเว็บนี้ในหนังสือ... อะไรสักอย่าง  ...จำไม่ได้ค่ะ  แต่มันน่าสนใจก็เลยลองเข้ามาดู  ก็เลยสมัครเลย

10. แค่อยากจะบอก     ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ  :D ;D :D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2010, 10:23:12 am โดย ~OrenjI~ »

cherreenna frist

« ตอบกลับ #375 เมื่อ: 03 มกราคม 2011, 11:55:14 am »

1. ชื่อเล่น อุ้มซี่
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 15ปี 2เดือน 8วัน
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  cherreenna
4. MSN / Hi5 / Blog  cherreenna@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เดรโก้ เพราะ หล่อดีอ่ะ แต่ขี้ขลาดไปหน่อยแต่ก้อน่ารักดี ชอบ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)SJ SNSD เยอะอ่ะ โคตรชอบบบบบบบบบบบบบบบบบเลยอ่ะ หล่อออออ แถมสวยมากกกกกกกกกกกกกกกก โดยเเฉพาะ คยูฮยอน หล่อมากกกกกกกกกกกกก แล้วก้อ ซอฮยอน โคตรสวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยแฟนก้อหล้อหล่ออออออออออ
7. คู่วายในดวงใจ (ถ้าเปนแฟนก้อมีคนเดียวในดวงใจแหละ ศิที่รัก จร๊วบบบบบบบ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ HARRY POTTER TWILIGHT(ทุกภาค) STITCH SPONGEBOB คมแฝกดิ ไทยดี หนังสือ อ๋อ ต้องนิยายสำนักพิมพ์ไหนก้อได้ที่แต่งนิยายหื่นๆอ่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบแฮณ์รี่ พอตเตอร์ มากกกกกกกกกกกกกกกกก
10. แค่อยากจะบอก[/size] [/color] ว่ารักศิไม่เปลี่ยนแปลง เจ้ย รักแฮร์รี่ ตลอดไปจ้า
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

LeeSeungwoo

« ตอบกลับ #376 เมื่อ: 06 มกราคม 2011, 01:45:50 pm »
1. ชื่อเล่น : ดูจากยูสนะครับผม ! ^ ^
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 14 ครับผม !
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :
4. MSN / Hi5 / Blog  : fug_fang_neverever@hotmail.com ครับผม
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : รีมัส จอห์น ลูปินครับผม รักมากคนนี้   คนดีสุดๆ มีเเต่คนชื่นชอบ !
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : Super Junior ครับผม !!!~
7. คู่วายในดวงใจ : เดรโก มัลฟอย + แฮร์รี่ พอตเตอร์ ! -__,-
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Yaoi,Harry Poter,Flower boys !!~
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เสพติดเเฮร์รี่เข้าขั้นรุนเเรง !
10. แค่อยากจะบอก : มีมากมาย บอกไม่ถ้วนเลยครับผม ! = =

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับผม !!~  :)

Emp.

« ตอบกลับ #377 เมื่อ: 12 มกราคม 2011, 02:08:05 pm »
อยู่มานานแระ แต่ไม่เคยมาแนะนำตัว - -*

ชื่อเล่น - การ์ตูน
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 15 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - อันเก่าจำไม่ได้ + Emp.
4. MSN / Hi5 / Blog - The_Sky_of_Emperor@live.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - แฮร์รี่ , เฮอร์ไมโอนี่ , เซดริก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) - จีดี
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) - ฮิคารุ + โทยะ อากิระ (แต่ไม่เคยอ่าน - -*)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - แฮร์รี่ พอตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - เพราะเป็นเว็บเอฟซีแฮร์รี่
10. แค่อยากจะบอก - เป็นเพื่อนกันนะ ^ ^

aimyblackdevill

« ตอบกลับ #378 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 03:39:25 pm »
1. ชื่อเล่น: ชื่อเอมค่ะ

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก):11ค่ะ โฮกกก ชั้นเด็กเกินไปมั้ยนี่!!

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า:aimyblackdevill

4. MSN / Hi5 / Blog :kiwi-strawberry.hi5.com/kinosakura@windowslive.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ):เดรโก มัลฟอย ค่ะ ดูไม่ร้าย ไม่ดีจนเกินไป ^^(ดีเกินไป เราทิ้งแล้วเสียดาย ว้า~~)

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ):ริท เดอะสตาร์ 6 ค่ะ น่ารัก ^^ ใครไม่ชอบอย่ามาด่าริทว่าเป็นเกย์นะ เขารักของเขา

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ):-ไม่มีอ่า

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ:แฮร์รี่ พอตเตอร์,You Are Beautyful(ถูกป่าวอ่ะ)

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW:เพราะชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์ตั้งแต่ที่อ่านครั้งแรกเมื่อสัปดาห์ก่อน ตอนนั้นเฉยๆ แฮ่ๆๆ

10. แค่อยากจะบอก :ถึงอายุจะน้อย แต่ก็ชอบแฮร์รี่เหมือนกันนะคะ ฝากตัวด้วยค่ะพี่ๆ

voyza

• Tonight
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • สตูเปฟาย
« ตอบกลับ #379 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 07:44:42 am »
1. ชื่อเล่น วอย ค่าาาา
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 16จ้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า voyza
4. MSN / Hi5 / Blog  voyza_28@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) Harry
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) แจ๊ค Blackjack Bigbang
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) โน่ริท
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ Harry Potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ชอบแฮร์รี่ อยากมีเพื่อนที่ชอบเหมือนกัน ไว้ติดตามข่าว
10. แค่อยากจะบอก  ฝากตัวด้วยนะค่ะ

:-*    :)    :-X

ZirconJP

« ตอบกลับ #380 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2011, 01:06:02 pm »
 ชื่อเล่น
แซม
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
14
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
ZirconJP
doctor_fighting@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
เฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ เพราะ ฉลาด สวย รวม ๆ perfect
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
แดเนี่ยลที่แสดงเป็น Harry potter (ในเรื่อง)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
เคโรโระ,harry potter,การ์ตูนวิทยาศาสตร์ ชุด quize.หนังสือชุดอยากให้เรื่องนี้ไม่มีโชคร้าย
อยากรู้เรื่องเกี่ยวกับแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก
 ;D ;) >:( :( :o ??? ::) :-[ :-\

kanoon5525

« ตอบกลับ #381 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2011, 12:44:41 pm »

1. ชื่อเล่น วีนา

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 12

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ไม่รู้สิ

4. MSN / Hi5 / Blog  Girl-Kanoon@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ชอบศาสตราจารย์มักกอนนากัล ชอบคาร์แร็กเตอร์อ่ะ

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) เก่ง เดอะ สตาร์ วาโย อัศวรุ่งเรือง

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) มะมีอ่ะ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ชอบแฮร์ร์ พอตเตอร์

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากเป็นอ่ะ

10. แค่อยากจะบอก บอกว่ารักศ.มักกอนนากัลมากกกกกกกกกกก :)

peano

« ตอบกลับ #382 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 04:38:09 am »
1. ชื่อเล่น.......เปียโน
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)..........  17 กว่าๆๆ
4. MSN / Hi5 / Blog  bobby_narag@hotmail.com / pier_anutida@hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) .....ชอบแฮร์รี่  เฮอร์ไมโอนี่  ลูน่า
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ).....ชอบทุกคนของแค่สวย  หล่อ  ก็พอแล้ว
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  ....???????
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ.......ก็ต้องชอบ  harry  ยุแล้ว
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW    ........ก็เพราะใจสั่งมา
......เพิ่งเข้ามาใหม่ค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

harrylovetime

« ตอบกลับ #383 เมื่อ: 15 กุมภาพันธ์ 2011, 02:33:43 pm »
1. ชื่อเล่น : bamboo
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 13
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : Harry bamboo
4. MSN / Hi5 / Blog  : bam_zheza_boo@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : harry pitter and ron เพราะ มีความกล้าหาร น่ารักมาก หล่อด้วย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : Girl Generation,Shinee
7. คู่วายในดวงใจ : หมายความว่า????
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Happy Potter , Cartoon
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เพราเราชอบแฮร์รี่มาก ถึงขนาดปริ้นประวัติของมันมา 25 หน้า
10. แค่อยากจะบอก : ว่ารักแฮร์รี่ อยากให้แฮร์รี่มีภาค8และต่อๆไปจนกว่าแฮร์รี่จะแก่ตาย

numneungza

« ตอบกลับ #384 เมื่อ: 19 กุมภาพันธ์ 2011, 01:23:25 pm »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น
หนึ่งค่ะ
12ปีค่ะ
numneungza
my.dek-d.com/green-ice/
ลูน่าค่ะ เพราะเธอแปลกไม่เหมือนใคร และก็ฉลาดด้วยค่ะ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
พี่พิม swee:D  พี่ทิฟฟานี่ snsdค่ะ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
เซวีน่า มหานครแห่งมนตรา,The draker’s story,ผลึกสุดท้ายอัญมณีแห่งหายนะ,โรงเรียนเสนาธิการแห่งอานาธีเซีย,เอเดียส คัมภีร์มหาเวทย์,แฮร์รี่ พอตเตอร์ค่ะ
รักแฮร์รี่ พอตเตอร์ค่ะ ชอบดูภาพยนตร์เรื่องนี้มากเลย (แต่ชอบอ่านมากกว่าจะทำให้เคลิ้มจินตนาการออก)
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ

pinksopida

« ตอบกลับ #385 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2011, 06:21:18 am »
1. ชื่อเล่น      พิ้งค์
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)   19 ก.ค.39  ((อายุเปลี่ยนเรื่อยๆ))
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า     pinksopida  ((มีอันเดียว))    
4. MSN / Hi5 / Blog      PINK_monokung@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)    Luna Lovegood  เธอแปลก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)   Sungha Jung ((น้องเค้าเล่นกีต้าร์เก่งมากกก))
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)   ---------------------
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ    การ์ตูน-โดเรม่อน  ภาพยนต์-Harry Potter  ละคร-......((ไม่ชอบ))   หนังสือ-Harry Potter นิยายแนวโรมาน
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW    รักแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก     สวัสดี  ^___^ 
;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

leepompam

« ตอบกลับ #386 เมื่อ: 05 มีนาคม 2011, 08:47:11 am »
1. ชื่อเล่น ; ป๋อมแป๋ม : )
2. อายุ ; 16 ค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ; Leepompam
4. MSN / Hi5 / Blog   ; facebook serch - kanyanut chanyasak
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) ; ชอบแฮร์รี่มากที่สุดค่ะ ความแข็งแกร่งและกล้าหาญที่เพิ่มมากขึ้นเรื่อยๆ รวมทั้งความห่วงใยเพื่อนพ้อง ทำให้ตกหลุมรักเลยทีเดียว ; D
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ; SHINee , มาริโอ้ เมาเร่อ , DJ เต้ย ฮอตเวฟ ,
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ; ไม่มีถึงกับในดวงใจค่ะ เพราะไม่ได้ชอบวายมากขนาดนั้น ฮ่าๆๆ แต่ถ้าสำหรับฟิคแฮร์รี่  DM/HP หรือ HP/DM -.,- อันนี้ค่อนข้างในดวงใจเลยค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ ; การ์ตูนนี่เป็นโหลอ่ะค่ะ - -; วันพัซ โคนัน  โอ..เยอะมาก หนังก็ต้องแฮร์รี่อยู่แล้ว ~
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ; เพราะว่าอยากรู้จักคนรักแฮร์รี่เหมือนกัน XD
10. แค่อยากจะบอก ; เชื่อว่า Harry Potter จะเป็นทั้งหนังสือและภาพยนตร์ที่จะอยู่ในใจของผู้คนตลอดกาล !
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มีนาคม 2011, 08:49:06 am โดย leepompam »

56roger

« ตอบกลับ #387 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 05:32:39 am »
1. ชื่อเล่น โอริโอ้ (เรียกโอ้เฉยๆก็ได้ค่ะ)

2. อายุ 14 ปี

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า 56roger

4. MSN / Hi5 / Blog  piono-chan@hotmail.com , 56roger.exeen.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) โอลิเวอร์ วู้ดค่ะ สาเหตุคงเพราะ...คนอะไรจะบ้าควิดดิชได้น่ารักขนาดนี้♥
                                                             อีกคนก็... เรกูลัส แบล็กแน่นอนค่ะ ไม่ต้องตกใจค่ะ นังนี่มีรสนิยมชอบตัวประกอบอดทน♥

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ณอน บิเกอร์สตาฟ(คนเล่นโอลิเวอร์นั่นแหละ)

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ซิเรียส*ลูปิน , เจมส์*เสนป , เฟร็ด*จอร์จ , เฟร็ด&จอร์จ*เพอร์ซี่ , ชาร์ลี*บิล , เดรโก*แฮร์รี่ , ทอม*แฮร์รี่ , โอลิเวอร์*แฮร์รี่

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ แฮรี่ พอร์ตเตอร์(ทั้งหนังและหนังสือ) , การ์ตูนวันพีช

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW รักเรื่องแฮร์รี่ พอร์ตเตอร์ที่สุด!!

10. แค่อยากจะบอก ยินดีที่ไม่... เอ๊ย!! ได้รู้จักค่ะ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 มีนาคม 2011, 06:11:22 am โดย 56roger »

hwbcmiracle

« ตอบกลับ #388 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 09:00:13 am »
1. ชื่อเล่น : มันนี่ คร๊าบบบ (แค่ชื่อก็รวยละ 555)

2. อายุ : 14 ย่าง15 ในอีกไม่กี่วัน กี่สัปดาห์ข้างหน้า

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : hwbcmiracle

4. MSN / Hi5 / Blog  : hwbc_miracle@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : Severus Snape - เป็นตัวละครแรกที่ทำให้หลงรักหนังเรื่องแฮร์รี่ พอตเตอร์ นิสัยใจคอ สะใจดี แล้วอลันยังเล่นได้สะใจเข้าไปอีก มากๆ + กับ อลันหล่อมาก (เก๊าชอบคนแก่ง่ะ  :-[)
                                  Sirius Black - เหตุผลไม่ค่อยต่างกับข้างบนมากนัก แหะๆ ซิเรียสเป็นตัวที่2ที่ชอบๆ แถมคนเล่นก้หล่อโดนใจ ชอบๆๆ
                                  Remus Lupin - เหตุผลดูข้างบนเอา เอิ้กๆ  แต่ๆๆ รีมัสเป็นผู้ชายที่ดูอบอุ่นมากๆ ดีใจ น่ารัก หล่อ สารพัดดดด
                                  Lucius Malfoy - หล่อทั้งพ่อทั้งลูก !! แต่เค้าชอบคนแก่ง่ะๆ ลูเซียส เป็นตัวละครที่ชั่วๆดี ชอบๆๆ คนเล่นก้หล่ออีกเหมือนเคย 555
                                  Xenophilius Lovegood - อ่านในหนังสือ ตอนแรกก็ไม่รู้สึกอะไรหรอก แต่พอได้ดูในHP7.1แล้ว ...อ๊ากกกกกกกกกกกกกก หล่อมาก !!

((จากทั้งหมดที่กล่าวมานั้น  เหตุผลเดียวที่อยู่ยงคงกระพัน คือ หล่อ !!))

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : ดารา Johnny Depp - ป๋า คนเดียวเท่านั้น !! ที่สามารถจะครอบครองหัวใจดวงนี้ !!!  (etc. - แค่ชอบนะเออๆ)
                                  นักร้อง Hinder - เป็นวงร็อค !! จากฝั่งอเมริกา ในไทยก็คงไม่ค่อยจะรู้จักกันหรอก TT^TT แต่วงนี้ทำให้หลงเกือบรักมากๆๆ แต่ไม่ได้ๆๆ เค้ามีป๋าแล้วน้าาาาา

7. คู่วายในดวงใจ : SS/HP ((เป็นคู่แรกที่เริ่มอ่าน)) , HP/SS , SS/HG (เค้าจิ้นคู่นี่สุดๆ !!) , JP/SS , RL/SS , SB/SS , LM/SS (SS ทุกรูปแบบ 55) , LM/HG ...หมดแล้วมั้ง....

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : การ์ตูน - Black Butler   ภาพยนตร์ - หนังของป๋าเดปป์ทุกเรื่องอ่าส์  , HP ทุกภาค etc.   หนังสือ - HP1-7 , สกัลดักเกอรี เพลแซนต์ Sherlock Holmes etc.

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : อยากที่จะรู้เรื่องราวอะไรต่างๆนานา ที่เกี่ยวกับแฮร์รี่ พอตเตอร์ มากขึ้น ขึ้น ขึ้น ขึ้น ไปอีก เย๊อะเยอะะะะะ

10. แค่อยากจะบอก : Johnny Depp - รัก ป๋าเดปป์ มากน้าๆๆๆๆๆ  เกิดมาลืมตาดูโลก 10กว่าปี ไม่เคยรักใครเท่านี้มากก่อนๆๆๆๆๆๆๆ  จุฟๆๆๆๆๆ ขอบคุณที่ทำให้รู้จักกับคำว่า ''รัก''
                           Hinder - พวกนายทำให้เราหลงได้มากอ่ะ ขอบคุณที่ทำให้สนุกไปกับเสียงเพลง เสียงดนตรี ที่พวกนายแต่งเติมมันขึ้นมา
                           SevSiReLuXen - รักพวกนายมากๆ   
                           เจ เค ขอบคุณสำหรับหนังสือแฮร์รี่ พอตเตอร์ ทุกเล่มที่ตั้งใจเขียนมากๆๆ รักมากๆ
                           PWS รักนะ จุฟๆ
                           My self - ขอบคุณแกมาก ที่อยุ่ดีๆ แกก็อยากจะดู HP ขึ้นมา ทำให้แกได้รู้จักกับ แฮร์รี่ พอตเตอร์ ได้รู้สึกชอบ รัก ลุ้น ไปกับหนังเรื่องนี้ ได้รู้จักกับตัวละคร ขอบคุณแกมากๆๆ เลยนะ มันนี่

♥ J o h n n y D e p p   l   S e v S i R e L u X e n   l   H I N D E R  -  Austin , Blower , Cody , Mark  , Mike   l   PWS   l  E v e r y b o d y i n h e r e ♥

>>Muggle<<

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #389 เมื่อ: 12 มีนาคม 2011, 12:06:56 pm »
1. ชื่อเล่น = วัน
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) = 15ขวบ 5555
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า =
4. MSN / Hi5 / Blog = urutora_wan@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) = เฟรด จอร์ด ฮาดีครับ 5555555
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) = แอปเปิ้ล thestar7 ชอบมากคนนี้ ^^,บี้ thestar
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) =
= harry potter
= percy jackson
= ultraman

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW = เพราะว่ารัก!~
10. แค่อยากจะบอก ว่าแอปเปิ้ล thestar น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
http://percyjacksonfansite.com/ เว็ปสำหรับคนรักเพอร์ซี่

SMF spam blocked by CleanTalk