ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 54941 ครั้ง)

sone_luv_soshi

• บุคคลทั่วไป
Re: 23/10/53 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #330 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2010, 05:44:10 am »
1. ชื่อเล่น -น้ำผึ้ง

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 17

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - มียูสเดียว sone_luv_soshi

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) -ลูน่า เลิฟกู๊ด เพราะมันบอกว่าโลกนี้ยังมีความบ้า

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) -

เริ่มที่ดารานะ

แพนเค้ก เขมนิจ   จามิกรณ์ - ตอนแรกก็ไม่ชอบอะไรมากมายแต่มีวันนึงเถียงกับเพื่อนเรื่อง แพนเค้กกับขวัญใครสวยกว่ากัน ก็เริ่มชอบแล้ว

ชินมินอา - ชอบเพราะเค้าเล่นคู่กับจูจีฮุนแล้วรู้สึกมีออร่า

คิมแตฮี - ดูyou're beautifulแล้วว่า น่าจะเป็นผู้ชายนะจะได้คลั่ง

นักร้อง

โต๋ ศักดิ์สิทธิ์   เวชสุภาพร - อ่านปากของฉันนะว่า "รักโต๋"  อยากจะพูดอีกครั้งว่า "รักโต๋"

wonder girls - วีจีไม่ใช่ไอดอลที่ขายหน้าขายตาหรือมีพรสวรรค์ ทุกอย่างมาจากความพยายาม แล้วเธอก็ทำสำเร็จ เห็นได้จากเพลง nobody

Girls' Generation - วันนี้ก็โซนยอชีแด  พรุ่งนี้ก็โซนยอชีแด โซนยอชีแดตลอดไป

C.N. Blue - เป็นวงที่เล่นดนตรีเก่งโตรๆ เสียงร้องเยี่ยม ที่สำคัญ หล่อโฮก

After School - ชอบนานะอ่า

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) - คยูมิน(เอสเจ)  คยูเฮ(เอสเจ) ยุนเเจ (ดงบัง) 2มิน(ชายนี่) D18 แทฟานี่(โซชิ)

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - การ์ตูนตอนนี้โคนัน รีบอร์น เฮตาเลีย อายชีลด์ เนกิมะ เลิฟฮินะ บาคุแมน สเก็ตดานซ์ ไลเออร์เกม บลาบลาบลา  หนังก็แน่นอน แฮร์รี่  พอตเตอร์และyou're beautiful (Korean Series)

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - ว่าง ตามหาบอร์ดแฮร์รี่

10. แค่อยากจะบอก - ขอให้น้ำท่วมโรงเรียนเพ

provite2539

Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #331 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 06:48:23 am »
1. ชื่อเล่น - แพท น๊ะค่า  :-*
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 15 ^^
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - provite2539 + patsocute
4. MSN / Hi5 / Blog - music_in_the_heart@hotmail.com / patsocute.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - โอลิเว่อร์ วู้ด >< & เฟรด.จอร์ช ไม่ีมีเหตุผล เพราะมันดูดี  :D
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) - เชน NIce 2 Meet U ธนา ลิมปยารยะ  :)
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - โคนัน >o< , ทุกเรื่อง , ไม่มี , เรื่อยเปื่อย
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - ดูวิเศษดี  ;D
10. แค่อยากจะบอก - I Love U จุ๊กกรู๊ จุ๊กกรู๊ ;)

lovelymutita

Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #332 เมื่อ: 27 ตุลาคม 2010, 10:46:00 am »
1. ชื่อเล่น
มุ๊ตา
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
12 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
lovelymutita
4. MSN / Hi5 / Blog 
mutita@programmer.in.th / Hi5
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
แฮร์รี่
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
Lady gaga
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
การ์ตูน : Soul Eater  ภาพยนตร์ : แฮร์รี่ 
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
หาบอร์ด แฮร์รี่ ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก
ชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์ มากที่สุด > <

llllNoOnllll

« ตอบกลับ #333 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2010, 03:36:45 pm »
1. ชื่อเล่น :: ไอย

2. อายุ :: ยี่ฉิบ -.,-

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า :: •°»¡!¡*Şăĸůŗä Āį*¡!¡«°• [ไม่มีอันเก่าง่ะ]

4. MSN / Hi5 / Blog  :: TouJours-Pur_Sakura@live.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ :: Lord Voldemort เพราะฉลาด ไหวพริบดี ซาดิสม์ด้วย ชอบ เหอๆ-.,-

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ :: Lady Gaga, Jonas Brothers, Disney Stars, และอื่นๆอีกมากมาย

7. คู่วายในดวงใจ :: แฮร์รี่ + มัลฟอย สิ 555+

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :: Harry Potter แน่นอนที่ซู๊ดดดดด

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW :: ใจสั่งมาคับ=w=//

10. แค่อยากจะบอก :: สั้นๆ ง่ายๆ "อยากเรียนฮอกวอร์ต" TwTo

singer

« ตอบกลับ #334 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2010, 09:41:58 am »
1 ชื่อเล่น : I

2. อายุ : 14

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : ไม่มีอ่ะ

4. MSN / Hi5 / Blog : gus_to_sarang@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : harry

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : f.t.island beast mblaq

7. คู่วายในดวงใจ : G.o dong won

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : naruto harry potter

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : like harry potter

10. แค่อยากจะบอก : I Love F.T.Island!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Luna_p

« ตอบกลับ #335 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2010, 04:27:24 pm »

1. ชื่อเล่น : เชอร์รี่^^...เรียกเชอร์เฉยๆพอ

2. อายุ : 12 (มั้ง! น่าจะใช่น้าา)

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : Luna_p จร้า

4. MSN / Hi5 / Blog  : t_t-cherry-t_t@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : ตัวละครที่ชื่นชอบก็ต้องพระเอกของเรา แดนเนียล...อร๊ายยย น่ารักมาก

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : ซุปเปอร์จูจู้- -(ซุปเปร์จูเนียๆ)

7. คู่วายในดวงใจ : คิเฮ! ฮันหยอก! คังทึก! ไม่ทราบว่าเคยอ่านกันป่าวค่ะ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : ก็ต้องแฮร์รี่ อยู่แล้ว

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เคยเข้าเว็ปนี้บ่อยแล้ว แต่ยังไม่ได้สมัคร เว็ปนี้เนื้อหาเกี่ยวกับแฮร์รี่เยอะมากกกกกก   ไม่เท่ากับเว็ปอื่นมาก่อน.......เลยสมัครเลย

10. แค่อยากจะบอก : บอกได้แค่รักมากมาย รักแดน(เนียล)มากมาย

thewinner555

« ตอบกลับ #336 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2010, 02:58:57 am »
]
1. ชื่อเล่น  reduce

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)  15ขวบ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า   dew_skr16

4. MSN / Hi5 / Blog    de-de-dew@hotmail.com (รักโรงเรียน....รึเปล่า)

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)   แฮร์รี่ ,ลูปิน

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) รักบี้  ชอ[yunho ปลื้มมิคกี้ และอีกมากมายที่ไม่ขานชื่อ :-*

. 7.คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  death note ,แฮร์รี่ พอตเตอร์,doraemon,dragonball

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ไม่รู้สิไม่มีเหตุผล  :-[ :-X

ชีวิตนี้มีเพื่อนแท้สักคนไหมเนี่ยเรา เห้อ  :P แหะแหะพูดกับตัวเอง

[/quote]

starloveclub

« ตอบกลับ #337 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2010, 08:20:26 am »

1. ดาว
2. อายุ (22)
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
4. MSN / Hi5 / Blog  rutt47143623@hotmail.com/http://doung31.hi5.com 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (แฮรรี่ )
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (โปเตโต้ บอดี bigass )
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ การ์ตูนบารบี้ ภาพยนตร์ แฮรรี่ หนังสือก็แฮรรี่อ่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ก็ชอลแฮรรี่ ???
[/color]
= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =

* เข้ามาแก้ไขกระทู้ให้ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2010, 05:20:44 am โดย ~OrenjI~ »

waenphet

« ตอบกลับ #338 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2010, 04:13:30 am »
1. ตั๊กแตน
2. อายุ (20)
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า waenphet
4. MSN / Hi5 / Blog  waenphet@hotmail.com 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (รอน-ดูทึ่มดี 555+แต่ะเฟร็ดกะจอร์จ ก็น่ารักนะ-อุ๊ย! แสดงอาการหลายใจซะแล้วเรา อิอิ :D)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (P'อ๋อม+ณเดช+รูเพริ์ต ไงคะ)(หลายใจเนอะ ;D)
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)นั่นหน่ะดิ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ การ์ตูนโคนัน  ภาพยนตร์ แฮรรี่ +TITANIC+ NARNIA+The load of the ring+ฯลฯ หนังสือก็แฮรรี่กะโคนันอ่ะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ก็ชอบแฮรรี่
เข้าเว็บนี้มาหลายปีแล้ว ม่ายเคยจะได้เล่นเว็บบอร์ดสักที

the silver doe patronus

« ตอบกลับ #339 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2010, 04:49:05 am »
1. ชื่อเล่น : Rainy
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 22
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : The silver doe patronus
4. MSN / Hi5 / Blog  : spavittra@yahoo.com,you_bet24@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : Severus Tobias Snape & Albus Percival Wulfric Brian Dumbledore. ชอบเพราะทั้งสองคนเป็นคนที่ยิ่งใหญ่และกล้าหาญที่ทําเพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่มากกว่าตัวเอง
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : Pete Thongchua,george Clooney
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : SS & HG,SS & HP
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : Doraemon,Pirate of The caribbean ETC. and ofcourse HARRY POTTER Books
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : Interesting Website
10. แค่อยากจะบอก : I LOVE MY KING and HP World

Sone

« ตอบกลับ #340 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2010, 09:44:46 am »
1. ชื่อเล่น : รวง
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : เท้าปุย
4. MSN / Hi5 / Blog  : supperearthhotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : เท้าปุย (ยอมแปลงเป็นสุนัขเพื่อช่วยเพื่อน)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : SNSD (โคตรบ้าเลย)
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : เอ่อ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : HARRY POTTER (ทั้งหนังและหนังสือ) การ์ตูนของชินโจ ห้าห้า
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชอบแฮร์รี่คะ และเว็บนี้ดูดีมั่กๆ
10. แค่อยากจะบอก :  ;)

~PangZ'~

• Who am i ? ฉันคือใคร ?
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 4
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ฉันคือใคร.
« ตอบกลับ #341 เมื่อ: 12 พฤศจิกายน 2010, 01:14:46 pm »
1. ชื่อเล่น - แป้ง : )

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 15 ขวบ.

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - จำยูสเก่าไม่ได้ -0-

4. MSN / Hi5 / Blog  :; http://kanghahyo.hi5.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - ชอบโวลเดอมอร์ เพราะมีความมุ่งมั่น ที่จะทำในสิ่งนั้นๆ
โดนส่วนตัวชอบคนมุ่งมั่นอยู่แล้ว ถึงแม้จะมุ่งมั่นในสิ่งผิด แต่ก็ชอบที่เค้ามีความมุ่งมั่นค่ะ - -

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ - Super Junior !
ชอบบอมมี่ ลั้นลาาาา า~ แล้วก็ ดาโกต้า แฟนนิ่ง ค่ะ แสดงหนังเก่งมากกกกกกกกกก ก ~
แล้วก็ ทอม เฟลตัน คนนี้รักสุดๆ -3-

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) - อึนเฮมอร์เรียล~

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ -
การ์ตูน - โคนัน  ภาพยนตร์ - Harry Potter , The lord of the ring , Vampire Twilight , Deathnote , Alice  บลาๆ
ละคร - 1 Litre of Tears  หนังสือที่ชื่นชอบ - Harry Potter , นิยายทั่วๆ ไป - -

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - เพราะชอบและหลงรักในหนังแฮร์รี่ และหลงนิสัยคาแรกเตอร์บางคน -3-

10. แค่อยากจะบอก - หายไปเกือบปี วันนี้กลับมา ~ คิดถึงบอร์ดดดด ด ~
 ยินดีที่ได้รู้จัก. : )

happystar_sj

« ตอบกลับ #342 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2010, 09:30:51 am »
1. ชื่อเล่น ดาวค่ะ

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 16 ปี

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Happystar_sj ใช้อยู่ตอนนี้

4. MSN / Hi5 / Blog  d_happystar@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฮอร์ไมโอนี เพราะเป็นแม่มดที่สวย เก่ง และมีความฉลาด แล้วก็รักเพื่อน

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
     รักเข้าเส้นเลือดก็คงต้องเป็นSUPER JUNIOR และก็มีแอบไปนอกใจกับวงBEAST 555ใครที่ชื่นชอบเหมือนกันก็มาเป็นเพื่อนกันได้นะค่ะ
     แล้วก็คงไม่มีวงไหนมาครองใจได้เท่ากับ 2 วงนี้แล้วค่ะ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  โคนัน/แฮร์รี่ พอตเตอร์/อันนี้บอกไม่หมดมันมีเยอะแยะเต็มไปหมด555/เลิฟซีรี่ส์ของสำนักพิมพ์แจ่มใส

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
     อยากเป็นส่วนหนึ่งในฮอกวอร์ด

10. แค่อยากจะบอก อยากดูแฮร์รี่มากๆๆๆๆๆๆเลยตอนนี้

MuggleMai

« ตอบกลับ #343 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2010, 07:34:10 am »
1. ชื่อเล่น....ใหม่
2. อายุ 19 เเล้วจร้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า...MuggleMai
4. MSN / Hi5 / Blog.....baguette_lae_namhomklincoke@hot [แอดมาคุยกันนะจ๊]
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ...แฮร์รี่ พอตเตอร์ เพราะเขามีความกล้าหาญที่ไม่เหมือนคัยๆ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ...สามคนเลย อิอิ เเต่เปนนักร้อง Wondergirls, P'YoShi
7. คู่วายในดวงใจ...- -!
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ...Harry Potter หนังสือก้อพวกนิยายเเฟนตาซีจ๊
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW...อยากติดตามเเฮร์รี่เเบบจิงๆจังๆชักที เฮ้ย!
10. แค่อยากจะบอก...ฝากเนื้อฝากตัวด้วนนะ ^^
ปล.ไปดูแฮร์รีกันเยอะนะ ^^ รักมากมาย

iutf5klui

« ตอบกลับ #344 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2010, 11:26:31 am »
1. ชื่อเล่น : ขลุ่ย klui ;)
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 16  :D
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : iutf5klui  ???
4. MSN / Hi5 / Blog  : iutf444@hotmail.com (hi5/MSN)  :P
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : รอน วิสลี่ย์ เพราะ...เหมือนผม ยังไงไม่รู้   :D
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  :  ม่ายมี *-*    :-\
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  : มันคืออะไร ???   ::)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : แฮรี่พอตเตอร์ สิ๊ + ฯลฯ    ;D
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  : ไม่มีคำใดอธิบายได้ว่าชอบแฮรี่เเค่ไหน   :)
10. แค่อยากจะบอก  :  อยากไปโลกเวทย์มนต์ ณ บัด NOW   >:(

Bancrofti

« ตอบกลับ #345 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2010, 01:23:43 am »
1.ชื่อเล่น : ไบรท์ [เปน ญ น๊าา >O<]
2.อายุ : 15 ปี ค่าา
3.ยูสเซอร์ใหม่ : Bancrofti
4.MSN/ Hi5 / Blog : ไม่ได้เล่นอะจ้าา
5.ตัวละครที่ชื่นชอบ : เกรนเจอร์ เพราะ น่ารักก ฉลาดด้วย มีไหวพริบดี ^^
6.ดารา นักร้องที่ชื่นชอบ : ไม่มีค่ะ
7.การ์ตูน ภาพยนตร์ ที่ชื่นชอบ : Harry Potter, Conan ฯลฯ
8.เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : อยากติดตามทุกเรื่องที่เกี่ยวกับแฮรี่ 55  :D
9.แค่อยากจะบอก : อยากเรียนเวทมนตร์ !!

Belmot

« ตอบกลับ #346 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2010, 06:26:58 pm »
1.ชื่อBelmot ชื่อเล่น? A secretmakes a women women.
2. 17
3.Belmot
4.A secretmakes a women women.
5.ชอบเฮอร์ไมโอนี่ เกรนเจอร์ เพราะเก่ง กล้า ฉลาด  และ สเนป เพราะ เท่ดี
6.เอมม่า วัตสัน
7.เซเวอรัส สเนป กับ อัสบัส ดัมเบิลดอร์
8.cartoon:conan   book:harry potter    movies:harry potter & G.I.JOE
9.ชอบ
10..........

pan potter

« ตอบกลับ #347 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2010, 08:41:44 am »
1. ชื่อเล่น แพน
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 17-18
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า จำไม่ได้
4. MSN / Hi5 / Blog   pan_potterclub
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) DR+HG
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) top [BB]
10. แค่อยากจะบอก จะซึมซับบรรยากาศแบบนี้ที่มีต่อแฮร์รี่ไว้ให้มากที่สุด ถ้าถึงตอนจบแล้ว ก็คิดถึงกันด้วยนะคะ

ongfong

« ตอบกลับ #348 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2010, 01:56:13 pm »
1. ชื่อเล่น : อองฟองต์
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 13
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : ongfong
4. MSN / Hi5 / Blog /facebook : ongfong_1998@hotmail.com (hi5/MSN/facebook) 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :   แฮร์รี่ พอตเตอร์ เพราะเขามีความกล้าหาญมาก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  :  ม่ายมี *-*     
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : แฮรี่พอตเตอร์ 
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  : อยากเรียนเวทมนตร์
10. แค่อยากจะบอก  :  อยากไปโลกเวทย์มนต์  :)

paokungrw57

« ตอบกลับ #349 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 11:29:11 am »
1. ชื่อเล่น : เปาเปา
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 21
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : o-นักเวทย์ติงต๊อง-o
4. MSN / Hi5 / Blog /facebook : ookhunchay_doraemon@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :  เฮอร์ไมโอนี่ จีน เกรนเจอร์ เพราะ น่ารัก สวย เก่ง เพอร์เฟค 555+
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)  :  หวาย / จียอน / นิชคุณ / บี้ / ริท / แก้มเดอะสตาร์/ พัดชา af2   
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : แฮรี่พอตเตอร์ 
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  : ชอบแฮรี่จ้า

paradox09

« ตอบกลับ #350 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2010, 02:04:20 pm »
1. ชื่อเล่น
- หนูอ๊อฟ '
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
- 14 ขวบ
- paradox09
- paradox_level009@hotmail.com / aof-paradox.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
- เฮอร์ไมโอนี่ เพราะ น่ารักที่สุด! :'D นางสวย ย
- Girls' Generation
- ไม่มีเจ้า!!
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
- Harry Potter ทุกภาค ทุกตอน~
- รัก ♥
- ไปชานชะลาที่ 9 เศษ 3 ส่วน 4 กันเต๊อะ!!

Nawapon Ninsanae

« ตอบกลับ #351 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2010, 08:45:43 am »
1. ชื่อเล่น ตั้ม
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 31
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า    Nawapon Ninsanae
4. MSN / Hi5 / Blog : n_ninsanae@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เฮอร์ไมโอนี่ ชอบเก่ง น่ารัก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) กระแต ศุภัคษร
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ วรรณกรรมเยาวชล เรื่อง แฮร์รี่ พอตเตอร์ ทุกเล่ม / love actually / Dragon Ball / One Piece
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะชอบเรื่องพวกนี้อยู่แล้ว
10. แค่อยากจะบอก พอตเตอร์เป็นหนังสือภาคต่อเรื่องแรกที่ติดตามอ่านจนครบทุกตอน

Griffindos

« ตอบกลับ #352 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 03:28:04 am »
 :) ซาหวัดดีคะ วันนี้มารายงานตัวคะ ต้องขอขอบคุณที่พี่ๆทีมงานช่วยบอกคำเเนะนำหลายๆอย่างให้

1.ชื่อเล่น พิม
2.อายุ 12 ปีค่ะ
3.ยูใหม่+เก่า pim_darin + miemy_pim
4.msn ขอไม่บอกนะคะ hi 5 ไม่บอกคะ เเละไม่ได้เล่นblog ]
5.ชอบเฮอร์ไมโอนีคะ เพราะ เป็นหนอนหนังสือที่ดี เเละขยัน เป็นเพื่อนที่ดีของเเฮรี่ เเละ รอน เธอจะเป็นเหมือนผู้นำคะ เลยชอบ
6.นักร้องที่ชื่อนชอบ คือ วง girls generation คะ
7.นี่ไม่ถนัดคะ
8.ก็ต้องเเฮรี่ พอตเตอร์คะ ลองลงมาจะเป็น เพอร์ซีย์ เเจ็กสัน
9.เหตุที่สมัครเป็นสมาชิกเพราะ ส่วนหนึ่งพิมชอบเเฮรี่ พอตเตอร์ เเล้วเว็บนี้มสาระข่าวสารที่พิมชอบมากๆคะ กิจกรรมก็สนุก
10.ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคะ

bean_potter

« ตอบกลับ #353 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2010, 03:14:23 pm »

1. ชื่อเล่น : บีน นะคะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 14 ปีค่า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : bean_potter
4. MSN / Hi5 / Blog  : lovetaemin.hi5.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) :

ก้อมี แฮร์รี่ คนนี้ปลื้มมาก เพราะเค้าเปนคนดี เสียสละ ช่วยเหลือคนอื่นเสมอ ดูแลปกป้องคนที่อยู่ได้เปนอย่างดี คนนี้ร๊ากมากมาย หวงสุดๆๆ เลยแหละ
               ตอนนี้อยากให้มีฮอกวอส์ตจิงๆๆ ถ้าได้เจอพี่แฮร์รี่ละก้อ กรี๊ด!ๆๆๆๆๆๆๆ ชอบจิงๆๆ ค่ะคนนี้ ทั้งหล่อ น่ารัก แถมเป็นคนดีอีกต่างหาก ^^
               รักแฮร์รี่ ชอบแฮร์รี่ ปลื้มแฮร์รี่ หลงแฮร์รี่ I wanna love you

เฮอร์ไมโอนี คนนี้น่ารักดีค่ะ ชอบที่เค้าเปนคนรักเพื่อน รู้อะไรไปซะทุกอย่าง

ชอบจางกึนซอกค่ะ ^^ คนนี้เค้ามีประสบการณ์มากมาย น่ารักอีกต่างหาก
              แต่อยากจะบอกว่าตอนนี้มีแฮร์รี่คนเดียวในใจ

การ์ตูน : Kim possible
             ภาพยนตร์ : Harry Potter อยู่แล้วล่ะ
             ละคร : แจ๋วใจร้ายกับคุณชายเทวดา ดั่งดวงหฤทัย You're beautiful

เพราะชื่นชอบหนังเรื่องแฮร์รี่ พอตเตอร์มาก อยากจะเป็นสมาชิก รู้สึกว่าอยู่ในบ้าน ฮอกวอรต์ส มีความสุขที่ได้สมัครมากๆๆ เลยค่ะ ขอบคุณที่ตั้งเว็บนี้ขึ้นมา

จะรักและคิดถึงพี่แฮร์รี่ที่น่ารักของบีนตลอดไป รักนะ ม๊วฟๆๆ

:)   ;)   :D   :-[   :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

wanyen

« ตอบกลับ #354 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2010, 02:45:15 am »
1. ชื่อเล่น ชื่อ น้ำหวาน
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 15 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า ---
4. MSN / Hi5 / Blog   msn ไม่บอก นอกนั้นไม่เล่น
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) เเฮรี่ พอตเตอร์ เพราะ น่ารัก หล่อ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) sj snsd
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) ---
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  เคโรโระ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW น่าสนใจดี
10. แค่อยากจะบอก สวัสดีคะ

courtney

« ตอบกลับ #355 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2010, 05:31:04 am »
1. ชื่อเล่น ....คอทคอท
2. อายุ........17
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า coTToT
4. MSN / Hi5 / Blog  ไม่เล่นทั้งหมดเลย
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ป๋ารอนเจ้าค่ะ เหตุผล ฉันตกหลุมรักคุณเข้าแล้วนะสิ :)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ คนนี้แหละเห็นแล้วกรีด ตอนถอดเสื้อนี่ก็โอ้ว จ้าบ้าตายเพราะนายคนเดียวเลยนะ คยูคยอน :-*
7. คู่วายในดวงใจ ต้องเป็น คยู มิน อยู่แล้ว 8)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ Nodame cantabile+harry potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW อยากดูป๋ารอนถอดเสื้อ
10. แค่อยากจะบอก อยากให้แฮร์รี่กะมัลฟอย คู่กันจัง ;D

vhight

« ตอบกลับ #356 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2010, 08:52:59 am »
1. ชื่อเล่น : ฮาย
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 15 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : vhight
4. MSN / Hi5 / Blog  : hhh-a.tom@live.fr
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : จอมมารเฟร็ดจอร์จ (: D
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : SJ SHINee
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : ฮันฮยอก คยูมิน -..-
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : แฮร์รี่ บาร์บี้ (Y)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ะชอบเรื่องพวกนี้
10. แค่อยากจะบอก ปลื้มเฟร็ดกะจอร์จี้มาก -3-

Bow_Riddle

« ตอบกลับ #357 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2010, 08:14:12 am »
ชื่อ โบว์ อายุ 20 อยู่อุบล

pandararii

« ตอบกลับ #358 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2010, 12:20:29 pm »

1. ชื่อเล่น
; พราว , ด้า
; 14 จะ 15ค่ะ
; หลงไมค์ดีกว่าเอะ ^^ 
; ซีเรียส แบล็ค เพราะคิดว่าซีเรียสเก่งมาก และก็ดูเหมือนจะรักเพื่อนและครอบครัวมากๆด้วย
เห็นคร้แรกก็ โห! เท่ห์มาก กลายเป็นว่าชบซีเียสที่สุดในเรื่งเลยค่ะ
; Bodyslam , TVXQ , Paramore , Linkinpark , Ne - yo
; เยอะมากๆ
; เพราะว่าชอบหังเรื่องนี้มากมาย + เห็นว่าเป็นบร์ดที่มีข้อมูลทุกอย่างเลย แถมยังมีกาอัพเดท
แบบว่องไวมาก ก็เลยมาสมัครค่ะ ^^
; ฝากตัวด้วยนะคะ !

‘taemghp.

« ตอบกลับ #359 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2010, 11:52:11 am »
1. ชื่อเล่น : จ๋าค่ะ x)
2. อายุ : 14
4. MSN / Hi5 / Blog : หลังไมค์เนอะ.
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : อันที่จริงชอบดัมเบิลดอร์เเต่ตอนนี้เพ้อเเฮร์รี่ .
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : shinee,bigbang
7. คู่วายในดวงใจ : 2min,jonkey XD
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : HP.
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : จะได้ติดตามข่าวได้ตลอด
10. แค่อยากจะบอก : หนูอยากไปงานเปิดตัวเเฮร์รี่ที่ฮอลลีวูด TT

SMF spam blocked by CleanTalk