ผู้เขียน หัวข้อ: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~  (อ่าน 55008 ครั้ง)

pharmacy

• บุคคลทั่วไป
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #300 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2010, 01:01:01 pm »

1. ชื่อเล่น บุ๋ม

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 21

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า  Pharmacy  , sorcery

4. MSN / Hi5 / Blog  ไม่มีหรอก

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ):  อัลบัส ดัมเบิลดอร์ 

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : simple plan , Avril Lavigne, Hillary Duff

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  -

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : One piece & prince of tennis    ส่วนหนังสือก็ชอบอ่านทุกแนว  ยกเว้นหนังสือเรียน (หลับทุกคั้งที่อ่าน)

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  อยากรู้ความเคลื่อนไหวเกี่ยวกับ Harry Potter

10. แค่อยากจะบอก   ว่าชอบ Harry มากๆ >:(

Kevalin

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • Love U Harry!!!!
Re: 21/06/52 :: มาแนะนำตัวกันเถอะ ที่รัก~
« ตอบกลับ #301 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2010, 07:24:37 am »
แบบฟอร์ม

1. ชื่อเล่น      ซีน <ชื่อแปลกๆป่ะหุๆ>2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)    12 ปี
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า    ก็มียูสเซอร์อ่านะค่ะ Kevalin
4. MSN / Hi5 / Blog  seal_sjp@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)  แฮรี่ และก้อ เฮอร์ไมโอนี่<ขอไม่บอกเหตุผลและกัลเข้เกียดพิมแหะๆ>
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ก้อต้องเอ็มม่า วัตสัน  กับ  เดเนี่ยลอยู่แล้วหุๆ7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) What is it??????8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ แน่นอนอีกเช่นกัลHARRY POTTER9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW ก้อแบบว่าเป็นคนที่บ้าแฮรี่อ่านะค่ะ10. แค่อยากจะบอก  ก้อแค่อยากจะบอกว่าI Love u , Harry :-*= = = = = = = = = = = = = = = = = = = = =
By The mystery woman.C:\Documents and Settings\ps10\My Documents\My Pictures\xin_26120309185762520791.jpg

nutoto

« ตอบกลับ #302 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2010, 04:52:42 am »
ชื่อเล่น โตโต้ ครับ

ยูสเซอร์เก่า+ใหม่  งงจัง

msn/hi5/blog  nutoto-hp@hotmail.com

ตัวละครที่ชอบหรอ  เเฮร์รี่  อยุเเล้ว  เพราะว่า  หล่อจัง :-*

ดารา นักร้องที่ชื่นชอบ  เเดเนี่ยล  อยุเเลว :-*

คู่วายคือ   เเฮร์รี่   กับ  มัลฟอย

หนังสือที่ชอบ  แฮร์รี่  พอเตอร์อยุเเล้ว :-*  อิอิ  กับนิยายหรื่อการ์ตูนทุกประเภท

kunakorn

« ตอบกลับ #303 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2010, 11:55:52 am »
 :) สวัสดีคับผมชื่อ คิว
เล่นhi5 facdbook
  ชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์คับ เพราะแฮร์รี่เป็นคนที่วิเศษมากครับ

somoh hp

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #304 เมื่อ: 03 กันยายน 2010, 04:13:01 am »
1. ชื่อเล่น  ส้มโอ
2. อายุ 12
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่าsomoh hp
4. MSN / Hi5 / Blog 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)เฟร็ดจอร์จเพราะตลก  ฮา  ได้ใจ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)ลีทึก คยูฮยอน เยซอง มินโฮ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)-
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบแฮรี่  พอตเตอร์
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSWอ่านแฮรี่แล้วชอบมากเลยมาสมัคร
10. แค่อยากจะบอก

nalanda

« ตอบกลับ #305 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 07:17:59 am »
ชื่อ แพมค่ะ
อายุ 16 ปี
nalanda
www.nalanda@thaimail.com
ชอบแฮร์รี่ เพราะเป็นคนกล้าหาญ มีน้ำใจ และก็เฮอร์ไมโอนี่ค่ะ เธอเป็นคนที่ฉลาดและก็น่ารักมากค่ะ
อภัสนันทร์ วรภิรมย์รักษ์
การ์ตูนที่ชอบ โคนัน หนังสือที่ชอบ แฮร์รี่ พอตเตอร์
อยากติดตามข่าวสารกับเว็บนี้ จึงขอเป็นส่วนหนึ่งด้วยนะคะ
อยากจะบอกว่า จงทำวันนี้ให้ที่สุดค่ะ

ultrame

« ตอบกลับ #306 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 02:43:48 pm »
1. ชื่อเล่น - พีเจ้น อย่าเรียกพีเจี้ยนนะ!!
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 17 แล้ว
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า   ีี- ultrame จ้า
4. MSN / Hi5 / Blog  - ีultrame-nutza_pp@hotmail.com  ไม่เล่นhi5 และไม่เขียนบล็อก
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - เฮอร์ไมโอนี้  เกรนเจอร์สิ ฉลาดได้ใจ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) - Emma Watson <Love u>
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) - เพื่อนเราเลย ตอนแรกอย่างแมนสาวจีบตรึม ตอนนี้ แ-ดมากกว่าเราอีก 55+
8. การ์ตูน - โดราเอม่อน
ภาพยนตร์ - ต้องนี่เลย Authum in my heart ดูกี่รอบๆก็ร้อง
 หนังสือ - Harry Potter lสิ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - อยากupdate ข่าวของแฮร์รี่สม่ำเสมอ
10. แค่อยากจะบอก - รักกันได้ 6 เดือนแล้ว เย่!! ขอบคุณที่ทนเค้าได้นะ loveu

Loser' Change

• มักเกิ้ล
  • *
  • ฉันมีความสุขแค่เพียงได้มองเธอ =)
« ตอบกลับ #307 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 01:00:21 pm »

1. ชื่อเล่น มิน ^^

2. อายุ 15 =)

3. ยูสเซอร์ ^ Miin

4. http://-miinz.hi5.com / http://www.facebook.com/miin.worldchange /

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ):  เพอร์ซี่  วิสลี , ชอบมากค่ะเก่งดี อิอิ^^

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : ชอบ คารัม , คยู ค่าาา า' ,

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  พี่ที่ รร. 5555 5.

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :  prince of tennis  ชอบ เอจิเซนเป็นการส่วนตัวโฮกกกก' ส่วนหนังสือก็ชอบอ่านทุกแนว นิยายมักแฮงๆๆ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  อยากรู้ความเคลื่อนไหวเกี่ยวกับ Harry Potter

10. แค่อยากจะบอก   ว่าชอบ Harry มากๆ
"คนบางคนเสีย 'คนรัก' ไป เพราะเรียกร้อง 'ความรัก' มากเกินไป" -Miin

Annabeth

« ตอบกลับ #308 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 02:02:22 am »
1. ชื่อเล่น: แอ้ม
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก): 13
3. ยูสเซอร์: Annabeth
4. MSN : oh_am36@hotmail.co.th  Facebook : amm_yb36@hotmail.co.th
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ): รอนค่ะ เพราะน่ารักและก็กลัวแมงมุมเหมือนกันด้วย
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ): Logan Lerman,Justin Bieber,Taylor Swift,Lady Gaga
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ): -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ: Harry Potter.Percy Jackson
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW:ชอบแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก : ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะทุกๆคน

JuneHP

« ตอบกลับ #309 เมื่อ: 19 กันยายน 2010, 03:06:16 pm »
1. ชื่อเล่น- จูน
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)- 16 ขวบฮับ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า- JuneHP
4. MSN / Hi5 / Blog- http://june-zanarak.hi5.com  , june_s.k@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)- แฮร์รี่ พอตเตอร์ มีความสามารถ ทะเยอทะยาน บลา ๆ เฮอร์ไมโอนี่+รอน จินนี่  ทุกคนเลย !
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)- SHINee , Jesse McCartney , Avril บลา ๆ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) - .....
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ- Harry Potter , หนีตามกาลิเลโอ , เนกิมะ , สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก , นิยาย
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW- อยากรู้ข่าวสารของหนังแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก - ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วยนะค่ะ ^^' จะเป็นสมาชิกที่ดี รักบอร์ดนะ :'))

calculus

« ตอบกลับ #310 เมื่อ: 20 กันยายน 2010, 08:37:30 pm »
ชื่อ . เจย์
อายุ . 28
ยูสเซอร์เปิดซิง . calculus
hi5 . เลิกเล่นไปนานแล้ว
ตัวละครที่ชอบในแฮร์รี่ . ดัมเบิลดอร์ (เพราะอัฉริยะ)
ดาราที่ชอบ . อั้ม พัชราภา , นักร้องชอบ . บิลลี่ โอแกน
ภาพยนต์ . The Reder
หนังสือ . ของพิบูลศักดิ์ ละครพล , 10 เดซิเบล
ที่สมัครเป็นสมาชิกเพราะ . บางอย่างในหนังสือไม่มิติ อยากแลกเปลี่ยนความคิดกัน
แค่อยากจะบอก . คืนนี้หนาวแล้วนะ ยินดีที่ได้พบกันครับ

fangjung

« ตอบกลับ #311 เมื่อ: 24 กันยายน 2010, 05:13:05 pm »
1. ชื่อเล่น    ฟาง คร่า

2. อายุ       16  จะ 17 แล้วจร๊า

3. ยูสเซอร์ใหม่ fangjung    ยูสเซอร์เก่า  p@pifang

4. MSN / Hi5 / Blog         fangjung69@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ)     ชอบลูน่าค่ะ  เพราะดูเปนตัวของตัวเองดี ไม่สนใจว่าใครจาว่าอะไร

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ   ป๋าฮัน  บอม  ยุน  แจ  เจ้ชีวอน

7. คู่วายในดวงใจ         ฮัน+วอน     ยุน+แจ   

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ    แฮร์รี่ พอตเตอร์   ทไวไลท์1.2.3     รีบอร์น ครูพิเศษจอมป่วน     ยัยเวอร์จิ้น ปิ๊งรักนักเพลย์บอย   
                                                             ปฏิหาริย์รักจากดวงดาว   สุดปลายฟ้า...สัญญารักนิรันดร์   บัฟฟี่ สามน้อยมือปราบแวมไพร์ 
                                                       แองเจิล เทพบุตรรัตติกาล  นาร์เนีย  ผจญภัยพ่อมดเมอร์ลิน   ลูกสาวเจ้าพ่อขอเป็นครู1.2.3     มาร์ส ลุ้นรักนักบิด  ฯลฯ

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW   เหนเปนเวปเกี่ยวกับแฮร์รี่

10. แค่อยากจะบอก ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร่า

NuPa

« ตอบกลับ #312 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 10:41:58 am »
1. ชื่อเล่น
ภา
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
12
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
ไม่มีค่ะ
pa-love555@hotmail.com Hi5 แอดเมลเอาค่ะ
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
แฮร์รี่ เพราะ น่ารัก  :-* ยิ่งโตยิ่งหล่อ  :)
เฮอร์ไมโอนี่ เพราะ น่ารัก มีความสามารถ  :D
รอน เพราะ ตลกดี ชอบเสกคาถาผิดพลาด  :D

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
นักร้อง
จินนี่ (กามิ) เพราะ น่ารัก เสียงดี  :-*
พิมมี่ (กามิ) เพราะ เป็นเพื่อนรักของจินนี่
ดารา
ทุกคนที่เล่นหนังเรื่อง แฮร์รี่
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
 ขอข้ามแล้วกันค่ะ
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
หนัง
แฮร์รี่ พอตเตอร์ , หนีตามกาลิเลโอ
การ์ตูน
โดราเอม่อน , การ์ตูนตาหวาน
ละคร
ทุกเรื่องที่แพนเค้กกับเวียร์เล่นคู่กัน
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
เพราะรัก แฮร์รี่  :-*
รักเว็บนี้ จะพยายามเข้าบ่อยๆค่ะ

Mafia

« ตอบกลับ #313 เมื่อ: 25 กันยายน 2010, 11:54:50 am »
ชื่อเล่น>>ป๊อป
อายุ>>15
MSN>> chatsanotom@hotmail.com
ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ>> เฮอไมโอนี่ เพราะ สวย เก่ง ฉลาด มั๊ก ม๊ากกกก อิอิ
ดารา>> Emma ค๊าบบบ
การ์ตูน>> NARUTO
เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW>> ชอบ HARRY ม๊ากกกก
แค่อยากจะบอก>> ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคั๊บ FC::HARRY จร๊า
 :-*

hjaks

« ตอบกลับ #314 เมื่อ: 26 กันยายน 2010, 11:16:29 am »
1. ชื่อเล่น เติ้ล
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) 32
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า
4. MSN / Hi5 / Blog : Burapha-@hotmail.com  hi,blog เหมือนกัล
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) แดน แดเนียล (แฮร์รี่ พอตเตอร์) ชอบเพราะเป็นตัวละครเอกและก็เป็นคนที่ไม่ดีเกินไปและเรวร้ายเกินไป
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ชอบ ธนพล นิ่มทัยสุข
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ วรรณกรรมเยาวชล เรื่อง แฮร์รี่ พอตเตอร์ ทุกเล่ม (อ่านจบหมดแล้ว)
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW เพราะชอบเรื่องพวกนี้อยู่แล้ว
 เรื่องของผมนั้นอยากจะบอกว่าผมเรียนและศึกษาเวทย์มนตร์ของจริงมาครับ ซึ้งมีจริงอยู่ในไทย และที่สำคัณใครอยากศึกษาวิชาพวกนี้อย่างจริงเชิญมาที่เว็ปนี้ครับ[hide]http://wizardoceanmagicka.siamvip.com/ [/hide] และผมขอให้ทุกคนโชคดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 ตุลาคม 2010, 09:15:00 am โดย ~OrenjI~ »

grapekung

« ตอบกลับ #315 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 01:58:56 pm »
1. ชื่อเล่น //เกรฟ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) //13
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า//-----------
4. MSN / Hi5 / Blog  //grapekung@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)//เฟร็ดกับจอร์จค่ะ เพราะ สร้างเสียงหัวเราะได้ไม่น้อยทีเดีนว ฮ่า(แน่นอนต้องมีแฮร์รี่อีกคนค่ะที่เกรฟชอบ เพราะว่าเค้าเด็ดเดี่ยว กล้าหาญ และหล่อค่ะ!)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)//SUPER JUNIOR [Yesung]
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)//HanHyuk DongMin BomKyu WonYe
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ//Harry potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW//ต้องการติดตามข่าวสารของแฮร์รี่ พอตเตอร์
10. แค่อยากจะบอก //ว่า อยากเรียนวิชาป้องกันตัวจากศาสตร์มืดกับศาสตราจารย์ลูปิน *0*

atomic

« ตอบกลับ #316 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 05:59:58 pm »
1. ชื่อเล่น : อะตอมค่ะ

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 18 ปีค่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : atomic (ยูสเซอร์เก่าจำไม่ได้แล้วอ่ะ =='')  ::)

4. MSN / Hi5 / Blog  : มีแต่ Facebook อ่ะค่ะ =='' http://www.facebook.com/atomic.areeya   :-[

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : Hermione เพราะ หนูชอบค่ะ!!!    :-\

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : Super Junior!!! I'm E.L.F ^^   :-*

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : Kangteuk Yeteuk Wonteuk Hanteuk =='' สรุปว่า ทุกคู่ที่ทึกเป็นเคะค่ะ 555+  :P

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : ได้หลายแนวเลยล่ะ บอกไม่หมดหรอก อิอิ  ;D

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : ชอบ Harry Potter ค่ะ อยากตามข่าวมากๆ

10. แค่อยากจะบอก : ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ ^^   :D

nununna

« ตอบกลับ #317 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2010, 02:42:36 pm »
1. ชื่อเล่น : นุ่น

2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 15 ขวบค่ะ

3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : nununna

4. MSN / Hi5 / Blog  : E-mail ; nun1238@hotmail.com

5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : Hermione เพราะ she ฉลาดเหลือทน

6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : ชอบ Emma อ่ะ   

7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) : ไม่ชอบวายอ่ะ

8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ :
         - Harry Potter
         - Savena
         - The Draker's Story
         - H.A.C.K.

9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : รัก Harry มากมาย

10. แค่อยากจะบอก : ฝากตัวและหัวใจด้วยนะคะ

CHALITA

« ตอบกลับ #318 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2010, 07:12:14 am »
1. ชื่อเล่น : แน็ตค่ะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) : 16
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : CHALITA
4. MSN / Hi5 / Blog : love_nat123@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) : HARRY เพราะมีความกล้าหาญค่ะ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) : SHU-I ,Daniel,2PM และอีกมากมาย ย ,,
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : HARRY POTTER BOXSET,CD HARRY POTTER 1-6 เพราะภาค 7 ยังไม่มาค่ะและรักแห่งสยาม
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : อยากทราบข่าวสารที่เกี่ยวกับแฮรี่ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก : I LOVE HARRY POTTER FOREVER !

GHWD15l

« ตอบกลับ #319 เมื่อ: 09 ตุลาคม 2010, 12:34:57 pm »
1. ชื่อเล่น
กั๊ก ฮะ
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก)
14 ปี
GHWD15
ไม่เล่นฮะ สมัครเมลเพื่อมาสมัครเข้าเว็บนี้แหละ =D 
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)
เดรโก มัลฟอย,แฮร์รี่ พอตเตอร์ เหตุผล ชอบนิสัยตัวละครเป็นพิเศษ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)
วง PARAMORE
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ
Pokemon/Herry Potter/-/Harry Potter~♥
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW
อยากรู้ข่าวสารเกี่ยวกับHarry Potter
มีแค่นี้แหละฮะ =)

sky_blue

« ตอบกลับ #320 เมื่อ: 10 ตุลาคม 2010, 06:11:37 pm »
 :) :)
1. ชื่อเล่น ฟ้า
2. อายุ หุหุ ๑๕ จ้า
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า = sky_blue
4. MSN - melode_farzee@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ ชอบเฟร็ดกับจอร์จ  รู้สึกว่าเป็นตัวละครที่มีสีสันมาก เลยชื่นชอบ >< และชอบแฮร์รี่อีกด้วย เพราะชอบนิสัยแฮร์รี่ ~~
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ so neyo shi dae, SJ , Shinee , Beast ,2pm ,2am และอีกมากมาย :-*
7. คู่วายในดวงใจ Minkey(SHINee)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ  ก็แฮร์รี่นี้แหละ  :D
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW หลงใหลในโลกเวทมนต์ จนจะเป็นบ้าละ  :-[
10. แค่อยากจะบอก i LOVE U  ;)

Bam_snape

« ตอบกลับ #321 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 09:23:28 am »

สวัสดีคะ 1.ชื่อเล่น:

แบมแบม

2.อายุ(จะได้ลำดับญาติกันถูก):

13 คะ

3.ยูสเซอร์ใหม่~ยูสเซอร์เก่า: 

Bam_snape (มีอันเดียวอะคะ)

4.MSN/HI5/Blog:

siriyakorn151@hotmail.com

5.ตัวละครในแฮร์รี่ที่ชื่อชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีคะ)

ชอบ~~~~ เซเวอรัส เสนป คะ ^^ เพราะว่าจะไม่ดีก็ไม่ใช่ จะดีก็ไม่เชือง สรุป ชอบเพราะเท่ห์คะ ^^

6.ดารา,นักร้องที่ชื่อนชอบ(ระบายความหื่น เอ้ย!! ความรักที่มีต่อพวกเชาให้เพื่อนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ)

-พี่บอย พีชเมกเกอร์คะ พี่เขาเสียงดีมากๆ เลย (หล่อด้วย มากๆๆๆ)

-อลัน ริคเเมน (ศ.เซเวอรัส เสนป)^^ แก่ แต่ เก๋า คะ ชอบๆๆๆๆ

7.คู่วายในดวงใจ

- เสนป+แฮร์รี่ เป็นรักปนแค้นคะ ชอบๆๆ

- แฮร์รี่+เดรโก คู่นี้้บางคนแต่งน่ารัก บางคนแต่งน่ากลัวเพราะฉะนั้นเลย ชอบคะ

-เจมส์(พ่อแฮร์รี่)+เสนป  คู่นี้เศร้ามากมายเป็นความรักที่ไม่สมหวังนะค่ะ -*-

8.การ์ตูน,ภาพยนตร์,ละคร,หนังสือที่ชื่นชอบ

-(การ์ตูน)ชอบ โดราเอมอน คะ^^

-(ภาพยนตร์)แฮร์รี่ พอตเตอร์

-(ละคร)ใจร้าว เพราะพี่บอยร้องเพลงประกอบคะ ใจของฉัน มันเป็นของเธอ.........~~

-(หนังสือที่ชอบ) ก็ แฮร์รี่ พอตเตอร์ อีกแหละ

9.เพราะเหตุใดจึงมาสมัครสมาชิกกับ PSW

ก็เพราะว่า อยากมาคุบกับคนที่ชื่นชอบเเฮร์รี่ พอตเตอร์ เหมือนกันคะ

10.แค่อยากจะบอก

รักเซเวอรัส เสนป มากมายคะ ^^

medusa_mamiew

« ตอบกลับ #322 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2010, 10:01:41 am »
 ชื่อเล่น     เหมียวค่า
2. อายุ     17 แต่ใกล้จะ18/แล้วค่ะ
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า      medusa_mamiew
4. MSN / Hi5 / Blog       มีแต่ msn  meaw_banmos@hotmail.com ส่วนHi5 ไม่ได้เล่น (เชย)
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ)    ชอบเฟร็ด กับจอร์ช กวนดีดูทีไรฮาทุกครั้งเลย 2 คนนี้ แล้วก็อีกคนนึงที่ขาดไม่ได้คือเฮอร์ไมโอนี่ คนนี้ไอดอลเลยชอบมาก สวยๆๆๆ
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ดาราหรอ บอกไม่ถูกอ่ะ มีหลายคน เยอะมากๆๆๆๆ
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) คู่วายคืออะไรอ่ะ ช่วยบอกที
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ    การ์ตูน ชอบโดเรมอน ภาพยนต์ก็Harry Potter นี่แหละ ส่วนละครที่ชื่นชอบเป็นพิเศษคือ พรุ่งนี้ก็รักเธอ จ้า หนังสือในดวงใจก็Harry Potter อีกแหละ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  อยากรู้ข่าวสารของHarry potter ไง
10. แค่อยากจะบอก  เด็กใหม่คนนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่าค้า

Darkchocolate

« ตอบกลับ #323 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 04:29:38 am »
1. ชื่อเล่น สอง
2. อายุ 15
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า Darkchocolate
4. MSN / Hi5 / Blog zong_achi@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) โอลิเวอร์ วู้ด (ดูดี) ลูน่า เลิฟกู้ด (เท่ แนว) สเนป (โหด เท่)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) ดารา ยุนอึนเฮ นักร้อง Enrique
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ) -
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ    การ์ตูน Bleach,the prince of tennis,slamdank ภาพยนต์ก็ Harry Potter,Titanic ส่วนละครที่ชื่นชอบเป็นพิเศษ วนิดา หนังสือในดวงใจก็ Harry Potter
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW  พอใจ
10. แค่อยากจะบอก รักป้าโจว่ะ

ข้อความเมื่อ: 13 ตุลาคม 2553, 04:23:28 PM ข้อความ

topan

« ตอบกลับ #324 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 09:06:37 am »
1. ชื่อเล่น
   จ๋าย
   18 ปี
   topan
   topan_125@hotmail.com
   Severus Snape
   แอ็ด คาราบาว
   การ์ตูน โคนัน โดราเอม่อน
   ภาพยนตร์ Harry Potter.
   หนังสือ สามก๊ก
   อัพเดทข่าว HARRY POTTER และข่าวอื่นๆที่เกี่ยวข้อง
   ขอให้ติดตาม Harry Potter ไปตลอดกาล

HPmod

« ตอบกลับ #325 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2010, 04:24:52 pm »
1. ชื่อเล่น - มดค่ะ >O<
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 15
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - HPmod
4. MSN / Hi5 / Blog - panawan_mod@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - ชอบทุกคนในแฮร์รี่ค่ะ (แต่หลังมานี่แอบชอบมัลฟรอยเป็นพิเศษ ฮี่ๆๆๆ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) - แพท ณปภา,F.T ISLAND,BIGBANG,2NE1,SJ ฯ (และอีกมากมาย ~) 
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  - ฮงฮุน ~
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - แฮร์รี่ พอตเตอร์ , นิยายแจ่มใส
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - ติดตามข่าวสารของแฮร์รี่พอตเตอร์ค่ะ[color]
10. แค่อยากจะบอก - ไม่อยากให้แฮร์รี่จบเลย T^T 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2010, 04:30:45 pm โดย HPmod »

sakata

• มักเกิ้ล
  • *
« ตอบกลับ #326 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010, 07:21:26 am »

1. ชื่อเล่น : กล้า
2. อายุ : 27 ปี ย่าง 28 ปีแล้ว
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า : sakata (ยูเซอร์เก่าหมายถึงยังไงหรอครับ แต่ที่แน่ๆ ผมชอบแฮร์รี่ตั้งนานแล้ว หาบอร์ดสิงอยู่ เนื่องเวปหนึ่งที่เคยเข้าเลิกอัพเดต)
4. MSN / Hi5 / Blog : ไว้หลังไมค์ดีกว่า
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ : รอนกับเฮอร์ไมโอนี่ .... เหตุผล : ก็คงน่าจะรู้แหละนะ ฮ่าๆๆ ไม่นิสัยพระเอก แอบร้ายนิดๆ และเอาแต่ใจบ้างสำหรับรอน ส่วนเฮอร์ไมโอนี่ก็เพราะนิสัยชอบเถียงเนี่ยแหละ จริงๆ มีมากกว่านั้น แต่นึกไม่ออก
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ : เอ่อ... เกี่ยวไหมเนี่ยหนา แต่ผมชอบดาราญี่ปุ่น นักร้องญี่ปุ่น+เกาหลี เพลงฝรั่งฟังบ้าง ถ้าเป็นแนว rock
7. คู่วายในดวงใจ : จำเป็นไหมต้องใน HP ถ้าไม่จำเป็นผมคงต้องบอกว่า ผมชอบ ควอนยูริกับจองเจสสิก้าแห่งวง SNSD (เกาหลี)
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ : เยอะจัด อย่างเรื่อง HP เป็นต้น แล้วก็ยังมี Crows ZERO 2 ภาค และยังมีอีกเยอะนะ
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW : เพราะผมกลับมาตามข่าวสารของ HP หลังจากพักไปเป็นปีๆ เนอะ
10. แค่อยากจะบอก : ทักทายกันได้ อาจจะตอบช้า เพราะคุยไม่เก่ง อาจจะขี้อายแต่จริงใจนะ แล้วก็...พี่ไม่กัดนะ ฮ่าๆๆ

HPmod

« ตอบกลับ #327 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010, 04:10:57 pm »
1. ชื่อเล่น - มดค่ะ >O<
2. อายุ (จะได้ลำดับญาติกันถูก) - 15
3. ยูสเซอร์ใหม่ + ยูสเซอร์เก่า - HPmod
4. MSN / Hi5 / Blog - panawan_mod@hotmail.com
5. ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ (บอกเหตุผลด้วยก็ดีค่ะ) - ชอบทุกคนในแฮร์รี่ค่ะ (แต่หลังมานี่แอบชอบมัลฟรอยเป็นพิเศษ ฮี่ๆๆๆ)
6. ดารา, นักร้องที่ชื่นชอบ (มาระบายความหื่น เอ้ยย!! ความรักที่มีต่อพวกเขาให้เพือนสมาชิกได้รับทราบกันค่ะ) - แพท ณปภา,F.T ISLAND,BIGBANG,2NE1,SJ ฯ (และอีกมากมาย ~) 
7. คู่วายในดวงใจ (หากสมาชิกท่านใด  ไม่ถนัดทางสายนี้ข้ามไปข้อต่อไปเลยค่ะ)  - ฮงฮุน ~
8. การ์ตูน, ภาพยนตร์, ละคร, หนังสือที่ชื่นชอบ - แฮร์รี่ พอตเตอร์ , นิยายแจ่มใส
9. เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นสมาชิกกับ PSW - ติดตามข่าวสารของแฮร์รี่พอตเตอร์ค่ะ
10. แค่อยากจะบอก - ไม่อยากให้แฮร์รี่จบเลย T^T 

H20hits282

« ตอบกลับ #328 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2010, 03:17:19 am »
สวัสดีครับ
ชื่อเล่น: ก้าน อายุ: 14 ปี :)
ยูสเซอร์ใหม่+ยูสเซอร์เก่า(เพิ่งสมัครอิอิ):H20hits282
MSN/HI5/BLOG:super_do_raemon@hotmail.com
ตัวละครแฮร์รี่ที่ชื่นชอบ:ชอบเลลาทริกซ์ เลสเตรงจ์ เพราะ มันดูเถื่อนๆดี และ แฮกริด เพราะมีความโอนโยน มอลลี่ วีสลีย์ เพราะ เป็นผู้หญิงที่ดูเข็งแกร่งดี
ดารา นักร้องทีชอบ:เราชอบวง พอส(pause) วงนี้นานแล้ว (ชอบของเก่า) ,ลิปตา,เกริ์ลแบนด์ในดวงใจ วง(H) แค่นี้แหละ
คู่วายในดวงใจ:ไม่ถนัดอ่ะครับ
การ์ตูน,ภาพยนตร์,ละคร.หนังสือที่ชื่นชอบ:ก้อ แฮร์รี่ พอตเตอร์นี่แหละแล้วก้อ การ์ตูนโคนัน, คินดะอิจิ
เพราะเหตุใดจึงสมัครเป็นของสมาชิกPSW:อยากติดตามแฮร์รี่ พอตเตอร์ ตลอด
แค่อยากจะบอก:แฮร์รี่ พอตเตอร์ จะอยู่ในใจตลอดไป  :'(

Holmes

« ตอบกลับ #329 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2010, 01:43:39 am »
1. ชื่อเล่น
    มีมี่ค่ะ  :D
    13 ค่ะ  :)
    Holmes  :-*
4. MSN / Hi5 / Blog คุยกันหลัง ดีค่ะ)
    ชอบเฮอร์ไมโอนี่ค่ะ เพราะมีนิสัยคล้ายตัวมี่อย่างแร้งอย่างแรงค่ะ ทั้งชอบเถียง เรียนเก่ง (--*) และอีกมากมายค่ะ  >:(
    ดาราชายไทยที่ล่ำๆส่งมามี่รับหมดแหละค่า  ;)
    ข้อนี้อย่าดีกว่าค่ะ  :o
    การ์ตูน- โดราเอมอน ชินจัง โคนัน อาราเล่ค่ะ (ป.ญ.อ. ทั้งนั้น)  :-*
    ภาพยนตร์-แฮร์รี่ พอตเตอร์ สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก กวน มึน โฮค่ะ  :'(
    ละคร-วนิดาค่ะ  :-X
    อยากตามข่าวแฮร์รี่และเมาท์กับแฟนแฮร์รี่ด้วยกันน่ะค่ะ  ;D
     มี่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะทุกคน ยินดีรับใข้ค่ะ (T^^T)  ::)

SMF spam blocked by CleanTalk