ผู้เขียน หัวข้อ: 2/05/2009 :: แบบทดสอบจิตใจตัวเรา(เทพ/มนุษย์/มาร)ขำสุดยอด55  (อ่าน 2997 ครั้ง)

Magic-Cvidiz

• =^=//...Magic-Cvidiz....?[z(- -)//]
  • มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
เครดิต :: http://www.dek-d.com/board/view.php?id=1285600

แบบทดสอบจิตใจตัวเรา(เทพ/มนุษย์/มาร)
ตอบคำถามต่อไปนี้อย่างที่คุณชอบมากที่สุด
ใครแอบดูเฉลยก่อนขอให้...(มันจะมีคำสาป แช่ง).........เอ็นต์ไม่ติด/เรียนไม่จบ/ท้องก่อนแต่ง/แฟนทิ้ง/ขึ้นคาน/เรื่องที่ไม่อยากให้เกิด เกิด/ทุกอย่างที่ไม่ดีเข้าตัว

ต้องตอบในตัวเลือกที่มีให้เท่านั้นด้วย ห้ามเอาอย่างอื่นมาตอบด้วยเด็ดขาด
v
   v

v
1 คุณเกิดวันที่เท่าไร
2 ในนิทานแทบทุกเรื่องจะต้องมี(เจ้าหญิง/นางฟ้า/แม่มด)
3 ถ้าดาราที่คุณปลื้มมาขอเบอร์คุณจะรู้สึก(ตื่นเต้น/ประทับใจ/กระโดดกอดคอ)
4 ดาราสาวคนใดเซ็กซี่สุดในสายตาของคุณ(อั้ม/ปอย ตรีชฎา/พอลล่า)
5 คิดว่าในอีก 20 ปีชายหญิงจะ...(แต่งงานกัน/อยู่กินกันเลย/หนีตามกันไป)
6 คนประเภทไหนคุณไม่ชอบมากที่สุด(เถื่อน/อมหิต/ปากจัด)
7เวลาคุณเห็นเด็กเล็กหน้าตาน่ารักคุณอยากจะ(จูบปาก/หอมแก้ม/โอบกอด/อุ้ม)
8 สถานใดที่คุณคิดว่าน่าไปลองของมากที่สุด(ป่าช้า/บ้านร้าง/ป่าลึก)
9 คุณชอบชุดใดที่สุดในการประกวดนางงาม(ราตรี/ชุดว่ายน้ำ/ชุดนอน)
10 คุณชอบผู้หญิงแบบไหน(เซ็กซี่/ใสซื่อ/ตอแหx)(ผู้หญิงก็ชอบผู้หญิงได้)
11คุณว่าสถานที่ใดอันตรายที่สุด(อิรัก/เขมร/3จังหวัดชายแดนภาคใต้)
12 สัตว์ที่คุณเกลียดที่สุด(ตุ๊กแก/แมลงสาบ/หนอน)
13 พาหนะใดคุณคิดว่าอันตรายที่สุด(สิบล้อ/อีแต๋น/ซาเล้ง)

ไปดูเฉลยกัน
รอโหลดหน่อย
........
....................
.............................
.......................................

ให้นำคำตอบของแต่ละช่องของคุณมาใส่ลงในข้อความต่อไปนี้ ตามลำดับ

ตอนนี้จิตใจคุณกำลังฝักใฝ่อยู่กับกระเทยทั้งหมด....ข้อ1.......คน
คุณเห็นคนกลุ่มนี้เป็นเหมือน.......ข้อ2.........ในใจคุณ
เมื่อใดก็ตามที่คุณเห็นกระเทยคุณจะ.......ข้อ3........ขึ้นมาทันที
คุณคิดว่ากระเทยทุกคนหน้าตาดีกว่า........ข้อ4..........ในสายตาคุณ
ในอนาคตคุณตั้งใจแน่วแน่ว่า.......ข้อ5.......กับกระเทย
คุณชอบกระเทยเพราะ............ข้อ6.........
และอยากให้กระเทยมาคอย..ข้อ7...ตลอดเวลา
เมื่อคุณพร้อมคุณจะหากระเทยสักคนแต่งงานด้วยที่......ข้อ8.......
คุณคิดว่าจะแต่งงานกันในชุด.....ข้อ9....เพราะคุณคิดว่ากระเทยในชุดนี้
....ข้อ10....ที่สุดแล้ว

สุดท้ายคุณจะไปฮันนีมูนกันที่...........ข้อ11..............
คุณคิดว่าคุณกับเขาเข้ากันเหมือน.........ข้อ12........กับ.........ข้อ13........

ไปดูดีกว่าว่าคุณเป็นอะไร เทพ/มนุษย์/มาร
..............

ถ้าคุณเอาคำมาใส่แล้ว คุณโมโหกระเทยมากอยากถีบกระเทยคุณเป็น เป็น
มาร
ถ้าคุณเอาคำมาใส่แล้ว คุณทั้งขำตัวเองที่หลงกลกระเทย และโมโหกระเทย
คุณเป็นมนุษย์
ถ้าคุณเอาคำมาใส่แล้ว ขำตัวเอง และขอบคุณกระเทยที่ช่วยสร้างความขำให้
คุณ เป็น เป็น เทพ

อ้อ คำสาปที่เราแช่งไว้ ที่ไม่ให้ดูเฉลย เราขอถอนคำ
ถ้า คุณ คอมเม้น แต่ถ้าไม่ คุณอาจเจอคำสาปปปก็ได้
ล้อเล่นจ้า เราไม่สาปใครทั้งนั้นแหละ

ขอบคุณกระเทยมากที่มาสร้างสีสันให้โลกใบนี้

PON EILEEN SNAPE

• LOVE HARRY POTTER ALWAYS
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • I LOVE SEVERUS SNAPE
ออกแนวงงๆอ่า  ??? ขอบคุณที่นำบททดสอบดีๆมาฝากค่ะ :P

★oGazettEo★

• นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งบีตเตอร์
เป็นเทพเลย ^^

ขอบคุณนะคับ
เบื่อประเทศไทยจัง~

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
เวรกรรม~  เทพซ่ะงั้น  ...  จริงๆมันต้องมารสุดสวยซิ  ถึงจะถูก  5 5 5 +

:o

ขอบคุณค่ะ

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

TricksteR

• มนุษย์หมาป่า
ขำตัวเองและอยากกระถืบกระเทยให้ตายคาพระบาทของเรา ผมเป็นมนุษย์ครับ(คิดได้ไงเนี่ย 555+) ;D

อัลบัส เต้ ดับเบิ้ลดอร์

• อิอิอิอิ 555+ งิงิงิ
  • ผู้วิเศษเลือดผสม
  • ผม อัลบัส ดัมเบิ้ลดอร์ ครับ
55555555 เต้เป็น เทพครับ โห ตลกมากมากเลย555555

:D
เตเต้เองครับ

NanzZ

• บุคคลทั่วไป
ฮาแตก [เผอิญเส้นตื้น] อิอิ เป็น เทพ !!!! :)

icemikkie

555+

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
 เทพ วุ้ย (วิบัติหน่อยครับ)  ฮาดีครับ เเต่ว่า กระเทย~ ...

Niiew

เป็นมนุษย์  ฮ่าอ่ะ  :D :D

ขอบคุณที่นำมาฝากกันนะค่ะ ^^

Everyday

Re: 2/05/2009 :: แบบทดสอบจิตใจตัวเรา(เทพ/มนุษย์/มาร)ขำสุดยอด55
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 06:24:47 am »
เทพสิ 555

snippa

• คนโง่ย่อมเป็นเยื่อของคนฉลาด คนฉลาดย่อมเป็นเหยื่อของ...คนฉลาดที่แกล้งโง่
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • จงตื่นตัวอยู่เสมอ
Re: 2/05/2009 :: แบบทดสอบจิตใจตัวเรา(เทพ/มนุษย์/มาร)ขำสุดยอด55
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 07:22:17 am »
เป็นมนุษย์ครับ แต่คุณเคยอ่านนี่ไหม  "เป็นมนุษย์เป็นได้เพราะใจสูง เหมือนหนึ่งยูงมีดีที่แววขน" (เข้าข้างตัวเอง)
เรารัก แฮร์รี่[/font]

m-darkprince

• Love!!! TOM FELTON >.<"
    • my.id
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 09:55:53 am »
ภูมิใจในความเป็น มนุษย์ ฮึฮึฮึ ;D
LOVE
TOM FELTON

[] ~ VนมไทE ~ []

• -{ ไม่มีเวทมนตร์ใดยิ่งใหญ่เท่าความรัก }-
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2009, 10:46:33 am »
กำ กรรม  ดันเป็นมาร

ฮาน้อง  ทำให้รู้จิตใจ  555+  (เชื่อได้ป่ะเนี่ย)

{ ความรักไม่ได้ทำให้เราเจ็บปวด..แต่..เราเจ็บปวดกับความหวังในความรัก }

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 09:44:57 am »
เป็นมนุษย์ค่ะ

ขอบคุณที่นำมาฝากนะคะ

p@kka

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 10:55:22 am »
555+ ขำอ่ะเป็นเทพ ตลกดี  :D   ;D
~ I Love Harry Potter ~

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009, 11:24:04 am »
ตายละ!!! เราเป็นเทพ
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน...

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009, 02:26:11 pm »
55+  แต้วเป็นเทพ!!
ขอบคุณจ้าที่นำมาฝาก   :D

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

c я σ s s™

• ฉันคือฉัน จบข่าว..!
  • ++ Weasley is our King!! ++
    • http://crossonline123.hi5.com
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2009, 03:42:49 pm »
ฮ่าฮ่า~เทพๆๆๆๆๆๆ

:D :D

ปล.สนุกดีค่ะ :)

SMF spam blocked by CleanTalk