ผู้เขียน หัวข้อ: 14/ 4 /52 คิดว่าชายไทย เกาหลีแบบไหนหล่อถูกใจคุณมากกว่ากันคะ  (อ่าน 3219 ครั้ง)

p chan

• มักเกิ้ล
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
ตัวเราชอบแบบเกาหลี ตี๋ๆหน่อย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 เมษายน 2009, 07:59:18 am โดย p chan »

PON EILEEN SNAPE

• LOVE HARRY POTTER ALWAYS
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • I LOVE SEVERUS SNAPE
คือชอบ ยุโรปมากกว่าค่ะ (ไม่เกี่ยวเลย)แต่ 2 ตัวเลือกนี้คง เกาหลีอ่ะค่ะ :D

NaMTiP

• บุคคลทั่วไป
ของเราชอบ แบบ ชายไทย
แต่แฟนเรา หน้าขาวๆ ตัวขาวๆ ไ่ม่เหมือนชายไทยแท้เลย
เหอะๆ แต่เราก็ชอบ >//< พูดแล้วคิดถึง

c я σ s s™

• ฉันคือฉัน จบข่าว..!
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • ++ Weasley is our King!! ++
    • http://crossonline123.hi5.com
ไม่รู้สิ -- เอ่อ -- มันเลือกยากนะ :-X

แต่เราว่า เราชอบแบบ -- ชายไทยมั้งคะ ???

แต่ชอบยุโรปมากกว่าค่ะ! :D

ปล.นึกถึงแฮร์รี่กับเซดริก :-*

Niiew

เราชอบทั้ง 2 แบบเลยอ่ะ(ไม่โลภเลย ;D)

paranoiiz

ชอบผู้ชายไทยมากกว่า คมๆเข้มๆ
แบบนี้แหละโดน 55 55 5
ผู้ชายเกาหลีแลยังไงไม่รู้ ไม่เหมือนผู้ชายอ่ะ

Phantom

• Staff - T
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งบีตเตอร์
  • *
ญี่ปุ่น!! (/me โดนเตะออกกระทู้)

ถ้าเลือกจริงๆชอบไทยมากกว่า ^^

loveharry

• หูไม่ตรงกับตา
  • มนุษย์หมาป่า
  • ♥ --> Bigbang --> SHINee ♥
ชอบแบบเกาหลี อ่ะค่ะ ^^
และก็ชอบ ไทย ด้วย
ชอบยุโรปด้วยค่ะ  แบบแฮร์รี่และเซดริก ^___^
Thanks >>>  P♥tterst♥ryweb

✖ Undertaker™

• Yes, My Lord
  • Staff - T
  • เจ้าหน้าที่กองควบคุมดูแลเกม และ กีฬาเวทมนตร์
  • *
  • Sta. ล่องลอย ... ≈
    • facebook
ชาติไหนก็ได้ ><
แต่ชอบผู้ชายสวยอ่ะ กรั๊ก ๆ

『 ฮยอก: คนบันเทิง  ใช้ชีวิตอยู่บนเวทีและตายในอินเตอร์เน็ต...  』

*S [o] u l M ★ t e.

• 2NE1(투애니원) ★ I Don't Care.
  • Staff - T
  • มือปราบมารฝึกหัด
  • *
  • ...★ YB" GD ★...
    • facebook
ชาติไหนก็ได้ ถ้าชอบก็คือชอบแหละ ไม่มีเหตุผล 5555

... Forever Love ...
super junior ﹎ big bang ﹎ shinee

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
ชายไทยสิจ๊ะ  พี่รุจเดอะสตาร์  วุวะอะฮ่า!!    :D

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
อ่า อย่างนี้คงต้องตีวงกว้างค่ะ

ไทยก็ได้ค่ะ แต่ขอขาว ตี๋ ก็พอ (ออกจะเกาหลี)

เกาหลีก็หล่อดีนะค่ะ แต่บางคนก็ตี๋ ๕๕ เลือกไม่ถูก

ชอบผู้ชายสามชาติอ่าค่ะ เกาหลี ญี่ปุ่น ไต้หวัน (หล่อมากกรี๊ต !! เลยค่ะ)

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
ถูกใจทั้ง 2 ชาติแหละค่ะ   เพราะหล่อกันคนละแบบ ^^~
แต่ให้เครดิตผู้ชายไทยมากกว่านิดนึง 
ตรงที่ผู้ชายไทยเอาใจเก่ง  พูดจาภาษาเดียวกัน  ขนบธรรมเนียมคล้ายๆกัน
มันจูนกันง่ายมากกว่าน่ะค่ะ  (ก็เอ่อดิ~) 

ปล. ขออนุญาตวิบัติคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เมษายน 2009, 09:53:29 am โดย ~ Chicken_rengeR ~ »

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

BO 'BOW*

• สควิบ
  • **
  • ก้รัก ทำให้โลกสดใส ^^,,
    • www.zzz9575.hi5.com
ชอบญี่ปุ่นน !

5555
ไม่อยู่ในตัวเลือก

ถ้าเลือกจริงๆ ก็ขอไทยนะ
เกาหลีขอ บายจ๊ะ.

ความเจ็บ บ ปวดคือ.ส่วนหนึ่ ง' ของการเป็นมนุษย์,,

icemikkie

:D

ไม่รู้ซิ ก็คงทั้ง 2 แบบ อะมั้ง ^^

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*

• ไม่จำเป็นต้องแสดงค.โง่ให้เห็น CLEAR ?
  • Staff - T
  • แอนิเมจัส
  • *
  • จะทำ จะพูด อะไร คิดซักนิดดีไหม?
    • nuuoil-suju.hi5.com
ก็ชอบหมดอ่ะค่ะ

เกาหลี  >> บานตะไทมาก อย่างเช่น คิบอม พระเจ้า เกิดมาเป็นเนื้อคู่ออยชัดๆ ><  ฮีชอล สวยไม่สร่าง -..-
               เท็ดดี้ 1TYM(ปาร์ค จองฮุน) เป็นอะไรที่เท่ห์ถูกใจมากค่ะ แทมิน เห็ดน้อยน่าฮัก กรี๊ดด
               มิคกี้ ยูชอน น่ารักนะออยว่า ฮ่าๆ รั่วดีด้วย เริ่ด ! บลาๆ
ฝั่งยุโรป >> หลายหลากมาก เช่น Robert Pattison (เจ้าพ่อไนท์คลับ - -) ออแลนโด้ บลูม หล่อมาก
                ป๋าเชสเตอร์ (วง Linkin Park)หล่อแบบเท่ห์ๆ  Jesse McCartney (หล่อมากก)
                สตีเว่น เจอราร์ด นักฟุตบอล ลิเวอร์พูล เป็นอะไรที่แบบ กรี๊ดด บลาๆ
ไทย     >> อลังการเหมือนกันนะ เช่น นิชคุณ พ่อหนุ่มตี๋สุดข่าว หล่อมากก  แอนดริว เกร๊กสัน จริงๆเป็นลูกครึ่ง แต่อยู่ในไทย เป็นคนไทยละกัน -..-
                เป้ อารักษ์ หล่อแบบเซอร์ๆ กระแทกใจน้องอย่างแรง  วิน โปเตโต้ หล่อแบบเท่ห์ๆ น่ารักดีค่ะ
                ซันนี่ หล่อลาก หล่อมากก แถมฮาอีกต่างหาก คนนี้ปลื้มค่ะ ^^

...เป็นต้น เป็นลำ เป็นดอก เป็นผล...

**MY KIBUM  &  LADY GAGA**
กฏมีไว้ให้กระทำ หาได้มีไว้ประดับราศีไม่  ภาษาไทย ชัดเจน! 

พีท

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 4
ไม่รู้สิคับ
ผมคิดว่าผมหล่อ
เพราะฉะนั้นคงไม่ต้องบอกว่าไทยหรือเกาหลี

missprince

คิดว่า ชายไทย นะค่ะ
เเต่ถ้าเเบบปลื้มๆ น่ารักๆ ก็เกาหลีอ่ะค่ะ

เพราะคลั่ง SJ อยู่ ><

LG.sevas

• My name is MIND
  • มักเกิ้ล
  • *
เอ่อ...ได้ทั้งสอง(เเบบโลภ)
ชายไทย
คุยกันรู้เรื่อง ด่าเเล้วเข้าใจ เเต่ไม่ตี๋เท่าเกาหลี
ชายเกาหลี
คุยกันไม่รู้เรื่อง(ถ้าใครพูดได้ก็พูดไป) ตี๋ดี หล่อกืบทุกคนเเหะ ขาว สูง ซู๊ด(เลือดกำเดา)

สรุป เกาหลีค่ะ(เเล้วจะเขียนอธิบายเพื่อ...)  :-X

MaGiC PiNk !!

• จงรีบทำในสิ่งที่ยังไม่ได้ทำ ก่อนที่จะสายเกินไป
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • Love Harry 4 Ever
ผสมกันค่ะ  :-\

แต่ยังไงสรุปแล้วก็อยู่ที่นิสัย
Happy and Smile

Pad_weasley

• มักเกิ้ล
  • *
  • HeeNim_Paddy_Hannie*
เราชอบแบบสปอร์ตๆ มากกว่านะ

ถึงแม้ว่า .. เราจะชอบ SJ

ชอบแบบ ป๋าฮัน อะ !!  ;D ;D

♥‵′★ ●我 爱"한경"哥哥● ★‵′♥

newe_new

ชอบลูกครึ่ง ไทย-เกาหลี-ยุโรป ค่ะ  ;D

คงจะหล่อ ! ลาก !  8) :-\

mymun_vinsent

• ^vampires vampiers vampiers^
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองปริศนา
  • *
  • อุรินึน ชินฮวาชางโจ อิมนีดะ
ชาติไหนไม่ได้จำกัดค่ะ ถ้าชอบก็คือชอบหละนะ
ออกแนวใช้ความรู้สึกและสัญชาตญาณตัวเองเป็นสำคัญ ซึ่งอาจจะดีหรือไม่ดีแล้วแต่กรณี

แต่ตอนนี้ชายในดวงใจหนึ่งเดียวเป็นชาวเกาหลีค่ะ แม้หน้าตาจะไม่ค่อยเหมือนคนเกาหลีแต่ออกแนวคนอินโดนีเซียซะมากกว่าก็เถอะ
คำป๋า :: เข้มแข็งในเวลาที่ควรจะเข้มแข็งและเปี่ยมไปด้วยพลัง และโอนอ่อนในเวลาที่ควรจะโอนอ่อน

Create by ~Chicken_regeR~

ministelmaki

• สควิบ
  • **
ถ้าผู้ชายหล่อที่ผมนับถือก็คือแฮร์รี พอตเตอร์ภาค 3ครับ หล่อมากๆเลย ^^   :)
TMH[P]

snippa

• คนโง่ย่อมเป็นเยื่อของคนฉลาด คนฉลาดย่อมเป็นเหยื่อของ...คนฉลาดที่แกล้งโง่
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • จงตื่นตัวอยู่เสมอ
ไม่ชอบทั้งคู่เพราะผมเป็นผู้ชาย ฮาๆๆๆ ;D
เรารัก แฮร์รี่[/font]

Magic-Cvidiz

• =^=//...Magic-Cvidiz....?[z(- -)//]
  • มนุษย์หมาป่า
ชอบ เกาหลี  :D :D

SMF spam blocked by CleanTalk