ผู้เขียน หัวข้อ: 9/2/52 แปลชื่อดาราครับ ฮา!  (อ่าน 2863 ครั้ง)

TricksteR

• มนุษย์หมาป่า
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
9/2/52 แปลชื่อดาราครับ ฮา!
« เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 11:33:33 am »
ลองอ่านดูนะครับ คนที่เครียดๆอาจจะ หายเครียดก็ได้นะครับ :)

Tom cruise - ทอม เรือสำราญ

Alicia silverstone - อลิเซีย ศิลาเงิน

Sandra bullock - น้องทราย วัวถึก

Kevin bacon - เควิน หมู3ชั้น

Rease Witherspoon - รีส กับช้อนของเธอ

Neve Campbell - เนินหิมะ ระฆังค่าย

Elijah Wood - อะไรจ๊ะ หวูดดดด

Will Smith - (ฉัน) จะเป็นช่างทำโลหะ

Nick Carter - นิค นักขับ

Winona Ryder - วิโนน่า นักขี่

Nicole Kidsman - นิโคล เด็กหนุ่ม

Britney Spears - น้องบริท พุ่งหลาว

Natalie Portman - นาตาลี นายท่า

Nicolas Cage - นิโคลัส กรง

Huge Grant - ใหญ่ สมปราถนา

Justin Timberlake - ก็แค่ในขอนไม้ริมทะเลสาบ

Mariah Carrey - พวงมาลัย มือถือ

Will young - จะหนุ่ม

Christina Aguilera - กฤษณา อัครลีลา

Leyton hewitt - เลย์ตัน หิวอิฐ

Angelina jolie - นางฟ้า แสนสวย

Naomi campbell - นาโอมิ เห็ดกระป๋อง

Silvester Starlone - ช่างเงิน เด่นคนเดียว

Andy Gracia - แอนดี้ ขอบคุณหลาย

Jim Carrey - จิม มือถือ

Lauren Fishburn - ลอร์เรน ปลาเผา

Harry Potter - แฮรี่ ช่างทำหม้อ

Gareth Gate - กาเรท ประตู

Hughe Jackman - ใหญ่ จอมขโมย

Vin Diesel - รอก เครื่องดีเซล

George Bush - โอ้จอร์จ ในพุ่มไม้

Richard Gear - ริชาร์ด เกียร์รถยนต์

Chris Rock - คริส หิน

Rosemund Pike - กุหลาบหอม ทวนแหลม

Adam Sander - อดัม ขนทราย

Matt Demon - แมตท์ ปิศาจ

Tiger Woods - เสือ ไม้

Brad Pits - แบรด ตกหลุม

Edward Furlong เอ็ดเวิร์ด ขนยาว

Orlando bloom - มลรัฐ ไม้กวาด

Sandra bullock - แสงดาว บุญล้อม

Julia robert - จูเลีย ระเบิด

Jennifer aniston - เจนนิเฟอร์ กาเหว่าทันสมัย

Cher - แพง, ที่รัก

Morgan Freeman - หม้อแกน ผู้ชายอิสระ

Tom Hank : บักทอม เมาตลอดศก

Arnold Schwarzsnakehead อานนท์ คนเหล็กหัวงูทมิฬ

Avril Lavigne - เมษายน ต้นองุ่น (ภาษาฝรั่งเศสน่ะ ได้ยินมาอีกที)

Puff Daddy - ที่โบ๊ะหน้าคุณพ่อ

Madonna - มะดันเน่า

Mariah Carey - ม้าลาย คาลบี้

Jamiroquai - จะไม่หลอก ค-ว-า-ย

Celine Dion - สลิ่มเดี๊ยน

Vanessa Calton - วาเนสซ่า ขาตัน

Emma Bunton - เอมม่า บั้นตัน

Whitney Houston - หวิดหนี หูดตัน

Toni Braxton - โถนี้ แบกตัน

Jessica Simpson - 7สีกา ซิ้มสั่น

Gene Hackman - สารพันธุกรรมนักเจาะข้อมูล

Martin Lawrence - มาร์ติน ล้อเล่น

Aaliyah - (อี๋) อารายอ้า

Toya - โถย่า

Ja Rule - จรูญ

Linkin Park - ลิงกินผัก

ก็เอามาฝากแก้เครียดกันเน้อ   !!! 
เว็บไซต์ใจดี  :: http://www.dek-d.com/board/view.php?id=1214337
ปล.คัดลอกมาาจากบอร์ดก่านะครับ ;D

*แก้ไขตัวสะกด+ลบคอมเมนท์อันล่างออกนะคะ*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 01:26:53 pm โดย mymun_vinsent »

kalberos

• มักเกิ้ล
  • *
Re: 9/2/52 แปลชื่อดาราครับ ฮา!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 01:20:12 pm »
ขอบคุณครับสนุกดี

GolDEN PhoNiX

• บุคคลทั่วไป
Re: 9/2/52 แปลชื่อดาราครับ ฮา!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 03:02:05 pm »
Leyton hewitt - เลย์ตัน หิวอิฐ
 :D

ชอบอันนี้มากเลยครับ

หิวอิฐ

หิวแล้วจะทานอิฐยังไงเนี่ย

ใช้ทานถูกใช่ไหมครับ ไม่วิบัตินะ

[[:F{oreVer}[HHR:]]

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2009, 04:25:36 pm »
สนุกมากเลย  ฮ่าๆ : :-[ :-\
คลายเครียดไปอีกแบบ
ขอบคุณครับที่นำมาฝาก :D

ARIANA

• นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 3
  • GOD SAVE THE KING
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2009, 01:10:32 am »
ฮาดีครับ
ขอบคุณที่นำมาฝากนะครับ
ALLIEAEK
LOVE YOU EVERYDAY AND TWICE ON SUNDAY

SinX_ZeRo

• I'M SO ALONE.
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2009, 10:56:50 am »
ขำดีครับ ขอบคุณที่นำมาฝากครับ

love_Ron

• ปาร์ค แจบอม ณ ซีแอตเทิล.
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 6
  • ~i'm ฟางฟาง คอน~
    • ●  รู้ลึก รู้ดี (เรื่อง) รูเพิร์ต ●
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2009, 12:58:13 pm »
๕๕ ลิงกินผัก โอ้ย !!~ ฮาค่ะขำตลอด เหมือนบักทอม เมาตลอดศก ~

จินนี่พอตเตอร์

• ชีวิตยังคงมีพรุ่งนี้เสมอ !!!
  • นักเรียนโรงเรียนเวทมนตร์ปี 5
  • PSW'' คือบ้านและครอบครัวของเรา
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2009, 01:11:55 pm »
ขำ  มาก ๆเลยค่ะ     :D ;D ;) :)
ขอบคุณนะคะ  ที่นำมาฝาก

หมั่นโถว

• Love only you,Harry...
  • {{...LoVe U 4eVeR...}}
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2009, 01:17:55 pm »
ฮากลิ้งเลยค่ะ
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน...

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз

• Staff - T
  • มือปราบมารมืออาชีพ
  • *
  • >> Lee Min Ho
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2009, 02:12:40 am »
แต้วก็เคยเอามาละอ่า  ชอบมากมายกับลิงกินผัก 55+    >:(

• BOY OVER FLOVER •

TAICEW POOHPIGLET

nuknic

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2009, 11:58:14 am »
ขอบคุณที่นำมาฝากนะคะ

ขำดีค่ะ

pinkky_love

• เพื่อประโยชน์สุขของคนส่วนใหญ่
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งคีปเปอร์
  • ทีมนี้..เป็นทีมที่ดีที่สุด! ^o^ คิดถึงริวจังจังเลย
    • sakaguchikenji
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2009, 12:24:20 pm »
ขอบคุณที่นำมาฝากค่ะ  :D   คิดไปได้  8)

NPK

• dukdik.hi5.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2009, 08:25:34 am »
ฮาทุกชื่อเลยอ่ะ ชอบๆ คิดได้ไง

อันนี้แอบคิดไปไกล
Huge Grant - ใหญ่ สมปราถนา

<<NPK>>

mutsutojung

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2009, 05:17:39 pm »
 ;D   :D   :)  ขอบคุณค่ะ

apinyaza1990

• สควิบ
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2009, 04:01:35 pm »
เข้าใจคิดดีนะ55+

*~iQ-sunG~

• สควิบ
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2009, 06:31:33 pm »
อยากฮาด้วยจัง แต่อ่านภาษาอังกฤษไม่ออก

เลยไม่ฮาดีกว่า ขอบคุณนะครับ..

Animater

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 มีนาคม 2009, 05:18:33 am »
Huge Grant
ใหญ่ สมปรารถนา
55+

SMF spam blocked by CleanTalk