ผู้เขียน หัวข้อ: 15/09/53 ใครเล่นเกมส์ harry potter Pc ภาค 4 คือภาคถ้วยอัคนีจบแล้วมั่งคับ  (อ่าน 5224 ครั้ง)

anmailmagusm

• บุคคลทั่วไป
ผมเล่นภาค1ยันภาค3 จบ แล้วคับ แต่ไอภาค4นี่อ่ะสิ เป็นเล่นอีกแบบผมก็เล่นได้ยันไปถึงว่ายน้ำล่ะ แต่เล่นยังไง ก็ไม่ได้ ชิลครบสักทีก็ อยู่แต่ตรงนั้นไม่ไปใหนสักที

ใครมีวิธี หรือ เทคนิคการเล่น ่ชวยบอกทีน่ะคับ

ปล. ผมไม่ใช้สูตรน่ะคับ  และ ภาค1 - 3 อ่ะคับ ที่เก็บการ์ดพิเศษ ผมเล่นไม่เคยได้ครบสักที อยากรู้ว่าถ้าได้ครบแล้ว มันจะมีอะไรข้างในนั้นบ้างคับๆๆ บอกด้วยนาค้าบ Please Please อยากรู้สุดๆ ไม่เคยรู้สักกะที T T

T T รอคำตอบตรงการ์ดพิเศษมาหลายวันแล้วอ่าคับ ไม่มีใครบอกเลย T T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2010, 02:48:26 am โดย ~OrenjI~ »

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
ฮ่าๆๆๆ เล่นไม่ถึงไหนเหมือนกันครัีบ เล่นจบแค่ 1 - 3 ภาคอื่นๆเล่นไม่รอดเลย T^T
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

Fire & Wind

• ผู้วิเศษเลือดผสม
    • เพลงใหม่ทุกวัน
เกมส์สามารถโหลดจาไหนได้บ้างครับ

อยากเล่นด้วย

เราไม่รู้หรอกว่าพรุ่งนี้จะเป็นอย่างไร แค่เราทำวันที่ให้ดีที่สุดเท่านั้นเอง และไม่ทำตัวให้ไร้ประโยชน์
ความรักนี้แปลกเนอะ คนที่เรารักเขาไม่รักเรา กลับกันคนที่เราไม่รักกลับรักเรา แต่คนเราก็ยังจะรักถึงแม้จะรู้ว่ามันจะทำให้เรามีความทุกข์ก็ตาม

Portus

• Finite Incantatem/-
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • Deathly Hallows
ใช่ๆ เกม มีที่ไหนให้โหลดบ้างครับ อยากเล่นๆ

หาซื้อแผ่นตามห้างสิคับมีขายทุกภาคเลย

)):OAE>^^<

• มักเกิ้ล
  • *
อยากเล่น บ้างจังเลย ค่ะ ๆ >^^< :-[
=v=___O-AE___<<

ลิ้งดาวน์โหลดเกมส์ harry potter ภาค7 คับ ดูตรงแจกเกมส์น่ะคับ

www.nazitv.com/bbs/forum.php  :)

teera

ยังไมผ่านอ่ะ เพิ่งจะเล่น ไม่ค่อยมีเวลา

mookhp

จะโหลดยังไงงะ
 :(

SMF spam blocked by CleanTalk