ผู้เขียน หัวข้อ: 28/01/54 พันทิป พอตเตอร์ กับนักโทษแห่งอัสคาแบน ตอนกำเนิดผู้เสพย์ดราม่า  (อ่าน 4678 ครั้ง)

anmailmagusm

• บุคคลทั่วไป
อ่านแล้วสนุกดีเลยเอามาแบ่งปันอิอิ http://drama-addict.com/webboard/index.php?topic=7897.0  :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มกราคม 2011, 04:23:32 pm โดย ~OrenjI~ »

김희철 ★ 신성

• เชื่อเสมอว่าความพยายาม ไม่เคยทำสิ่งใดไร้ผล ^^
  • Administrator
  • นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งซีกเกอร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • ผมจะปกป้องชาว พอตเตอร์ สตอร์รี่ !!!
    • Potter Story Web's
ขอบคุณคร้าบ อ่านแล้วฮาดีจริงๆ ^^
[[ พอตเตอร์ สตอร์รี่ ร่วมสนับสนุนเยาวชนไทย ใช้ภาษาไทยอย่างถูกต้อง !!! ]]

voyza

• Tonight
  • ผู้วิเศษเลือดสีโคลน
  • สตูเปฟาย
ขอบคุณากๆนะค่ะ

ฮาดีค่ะ

:D

Portus

• Finite Incantatem/-
  • ผู้วิเศษเลือดบริสุทธิ์
  • Deathly Hallows
คนที่คุณรู้ว่าเกย์..

fangjung

Korn123

Re: 28/01/54 พันทิป พอตเตอร์ กับนักโทษแห่งอ?
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 04 เมษายน 2017, 09:18:07 am »
 ::) ::) ::) ตลกอะ

SMF spam blocked by CleanTalk