Harry Potter !!! > All Events [ภาพงานต่างๆ]

PSW.EVENT 290409 - ภาพงานแถลงข่าว

(1/3) > >>

Irin Creators:
งานแถลงข่าวอะไรก็ไม่แน่ใจเท่าไหร่(ที่จริงไม่รู้เลยแหละฮ่าๆๆ)

แล้วก็มีรูปแดเนียลกับรูเพิร์ทแจกลายเซ็นด้วย ถ้ามีโอกาศจะเอามาให้อีกนะคะ

เครดิต:-www.sanook.com*

*ต้องขอโทษด้วยนะคะจำURLไม่ได้จริงๆค่ะ

30 DAY TOPIC LOCKED: 280509 0840uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

m-darkprince:
ขอบคุณที่นำมาให้ดูค่ะ :)

น่าเสียดาย ไม่เห็น ทอม เฟลตัน
ถ้ามีก็เอามาลงด้วยนะคะ^^

[] ~ VนมไทE ~ []:
ลูน่า ตัวจริง น่ารักดีจัง     :D :D

Ron+Hermione:
น่ารักทุก ๆ คนเลย  ยิ่งเห็นยิ่งอยากให้เข้าฉายไว ๆ จะได้ไปดู  รอนน่ารักที่สุดเลย  คนอื่นก็น่ารักนะ

มีรูป ทอมมาให้ดูด้วย  (ไม่เกี่ยวข้องกับการแถลงข่าวหรอกนะ  แต่เห็นว่าภาพนี้  ทอม  น่ารักดีน่ะ   :P

ที่มา :  boysrockyou.blogspot.com/2008_01_01_archive.html

c я σ s s™:
น่ารัก สวย หล่อกันทุกคนเลยค่ะ เนอะๆๆๆ :-[

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version