Harry Potter !!! > Movie [ ภาพจากภาพยนตร์ ]

PSW.MPIC 260409 - ใครน่ารักที่สุด [POLL]

(1/4) > >>

Ron+Hermione:
 :Dห้าหนุ่ม แห่งแฮร์รี่  พอตเตอร์  คนในในรูปที่เพื่อน ๆ คิดว่าน่ารักที่สุด  คะ  และคิดว่าน่ารักตรงไหน

ตัวเราว่า รอน วิสลีย์  เพราะว่าดูในรูปซิรอนทำหน้าตาได้น่ารักมาก ๆ เลย  น่าหยิก :-*

แล้วเพื่อน ๆ ล่ะ  ลองดูในรูปนะ  :)

ที่มา : http://www.yimsiam.com/club/board/topicRead.asp?wbID=tomfelton_club&id=000026&page=1&order=desc

30 DAY TOPIC LOCKED: 260509 0000uknow_who ++ PSWeb's STAFF T

love_Ron:
รอน สิค่ะ เจี๋ยมเจี้ยม(วิบัติ) น่าดูเลยค่ะ

เดรโกกับแฮร์รี่ก็น่ารักดีค่ะ เด็กๆ  :"D

m-darkprince:
โอ้วววว!! :o

เดรโก เสมอกับ แฮร์รี่ แหะ

เดรโก น่ารัก ตรงไหนหรอ? ก็ดูหยิ่งๆดีอ่ะ^^ :-*

---“ KIMWOM ”:
ภาคหนึ่งแฮรรี่น่ารักจริงๆละครับ

คงไม่มีใครปฎิเสธ

แต่ภาดต่อมาดูโตขึ้ยเยอะเลย

ด.ช. ยางมะ ζ ทรอย ζ:
จริงอย่างที่คุณ KIMWOM บอกครับ
ภาค 1 แฮร์รี่น่ารักมาก ภาค 2 เริ่มโตเป็นหนุ่มแล้ว ภาค 3 นี้อย่างหล่อเลยอ่ะ
มาภาค 4 กับทรงผม อ่าก็เท่ห์ไปอีกแบบ พอภาค 5 ทำไมดูถึก ๆ (๕๕๕+)
ภาค 6 จะเป็นไงต้องรอลุ้น

สรุปรอนหล่อขึ้นทุกภาค ...หุหุ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version