Harry Potter !!! > Fan Art [ ฉบับสมบูรณ์ ]

PSW.F'ART 230409 - Tom Felton

(1/9) > >>

m-darkprince:
พอดีอยากลองวาดดูอ่าค่ะ ว่าฝีมือตัวเองดีแค่ไหน...
...แต่ออกมาก็เป็นอย่างที่เห็นนั่นแหละค่ะ^^
พยายามสุดๆแล้วง่ะ แต่ก็ไม่ค่อยเหมือนเท่าไหร่น่ะ คิดว่า? เหะๆ
ฝากช่วยติเตียนและแนะนำด้วยนะคะ^___^!!~

So good in my eyes >> He's TOM FELTON

Ron+Hermione:
เราว่าเธอวาดสวยดีนะ  เราชอบ  แต่ตาเล็กไปนิดนึงนะ  ถ้าโตกว่านี้คงจะเหมือนมาก กว่านี้  ภาพนี้ดูไปคล้าย ๆ เคียร์นู  รีพ  มาก ๆ เลยละ

สรุปแล้วเธอวาดสวยมาก  แล้วอย่าลืมวาดคนอื่น มาให้ดูอีกนะ  โดยเฉพาะ  รอน น่ะ

~NeroTheCherodingerCats~:
ก็....สัดส่วนครับ ที่ยังมีเบี้ยวๆอยู่บ้าง แต่เรื่องลายเส้นถือว่าใช้ได้ดีเลยล่ะครับ

ผมว่าหน้ามันดูเบี้ยวๆน่ะครับ ฮ่ะๆ แต่ผมยังวาดได้ไม่ขนาดนี้เลยอ่ะครับ เหอะๆๆๆ

วาดได้ขนาดนี้ก็สุดยอดแล้วล่ะครับ ^^"!!!

Witchbonk:
ไม่กล้าติเลยอ่ะ

วาดได้สุดยอดจริงๆ

เราทำไม่ได้เลย

Magic-Cvidiz:
วาดสวยดีคะ ,, แต่มันดูยังเพี้ยนไปนิดนะคะ

ถ้าขยันอาจจะวาดได้เยี่ยมขึ้นก็ได้คะ

:D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version