Harry Potter !!! > Fan Art [ ฉบับสมบูรณ์ ]

PSW.F'ART 020209 - Hermione & SeverusXSirius

(1/4) > >>

มนุษย์ไร้สาร(ะ):
เห็นห้องมันว่าง... ประเดิมตั้งกระทู้ซะ...

โปรดทำใจก่อนดู เพราะฝีมือข้าน้อยมัน... สุดบรรยาย (ห่วยสุดบรรยายนั่นเอง)  :-X

เฮอร์ไมโอนี่...

เซเวอรัสกับซิเรียส... (ทำไมเซฟดูแมนกว่าเท้าปุยเนี่ย?) ตอนแรกกะจะให้เป็นแบบ ซิเรียสXเซเวอรัส แต่วาดออกมาสเนปแมนกว่าซะนี่ -_-"

เอ้อ... ไม่รู้ว่าแฟนอาร์ตแบบเสร็จสมบูรณ์นี่ต้องลงสีรึเปล่า หรือแค่วาดแล้วรู้สึกว่ามันเสร็จแล้วก็ลงได้ (ถ้าต้องลงสีก็ขออภัยด้วยแล้วกันค่ะ)

ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำวิจารณ์นะคะ
จะพยายามพัฒนาต่อไปค่ะ (รึอาจจะได้สุดๆแค่นี้ก็ได้ -_-)

paranoiiz:
โดยรวมแล้วสวยดีค่ะ
แต่ดูแล้วมันยังขัดๆอยู่อ่ะ
มันแลไม่สมดุลกันนิดนึง
ฝึกไปเรื่อยๆรับรองเจ๋งกว่านี้แน่นอนค่ะ :D

mymun_vinsent:
สาวเฮอร์ ชอบตานะคะ วาดตาสวย ช่วงตัวก็สวยนะคะ ดูบอบบางดี
ส่วนของผมนีแลดูฟุ้งๆ ไปนิด คือไม่ใช่ไม่สวยนะคะ แต่ดูเหมือนผมจะกินเนื้อที่มากไป

ส่วนรูปหนุ่มๆ วาดซีเรียสหล่อมากค่ะ สเนปก็ดูหล่อกว่าที่คิดไว้เยอะเลย
จากที่สังเกตเป็นคนที่วาดตาได้สวยจริงๆ ค่ะ ทั้งผู้หญิง และผู้ชายเลย  :D

ขอบคุณสำหรับรูปวาดน่ารักๆ ค่ะ

love_Ron:
น่ารักดีค่ะ bg สวยมากค่ะ (ทำไมไม่ชมตัวเล่า)

สวยค่ะ โดยภาพรวมแล้วใช้ได้เลยค่ะ

L๏v€_๏nly_U:
ชอบค่ะ ชอบๆ
สำหรับตัวเองมิเคยวาดรูปออกมาเป็นรูปสักครั้ง

ขอบคุณที่นำ/วาดมากฝากค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version