Potter Story Lobby !!! > ภาพยนตร์ - การแสดง !

04-05-09: [EN - Movie] ยืนยันแล้ว อาร์โนลด์ กลับมาใน Terminator Salvation

<< < (2/2)

mymun_vinsent:
ตอนแรกตัดใจไปแล้วค่ะว่าคงไม่ได้เห็นอาร์โนลด์กลับมาแสดงหนังอีกแล้ว
แต่แม้ภาคนี้พี่อาร์จะออกมาในฉากสั้นๆ แถมไม่ได้แสดงเองแต่เป็นการใช้เทคนิคพิเศษก็เถอะนะ เจ๋งจริงๆ ค่ะ
ถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปจะสามารถพัฒนาออกมาแบบนักแสดงที่เป็นคนจริงๆ ไม่ต้องแสดง
แต่ใช้เทคนิคพิเศษช่วยแบบนี้ได้ตลอดเรื่อง นักแสดงมิต้องตกงานกันหรอกหรือคะเนี่ยะ ?
หรือว่าจะใช้แบบจดสิทธิบัตรลิขสิทธิ์ โดยขอใช้ต้นแบบนักแสดงแทนกันหละเนี่ยะ อิอิ

ขอบคุณค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version