Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 260109 - คิดว่าใครสวย เก่ง น่ารักที่สุด

(1/3) > >>

NuN:
 :)ส่วนตัวเชียร์Lunaสุดใจค่า

TOPIC LOCKED BY: uknow_who ++ 11 FEB 09 1217...

love_Ron:
ค่ะ ~ ส่วนตัวชอบ โชค่ะ :"D

เลือกเฮอร์ไมโอนี่ เพราะนี่ไม่ใช่ เอมม่า

อาจจะเป็นเพราะไม่ชอบตัวตน ที่แท้จริงของเธอค่ะ...

ที่เลือก เฮอร์ไมโอนินนี่ เพราะว่าเธอ เก่งค่ะ

ย้ำว่า ในภาพยนตร์น่ะค่ะ ><"

Arkira:
เลือกเฮอร์ไมโอนี่

เพราะเก่งมากๆ น่ารักด้วย สวยด้วยค่ะ

จินนี่พอตเตอร์:
ส่วนตัวนะชอบ จินนี่ มากๆ แล้วเราก็เลือก Hermione ค่ะ เหอะๆ ที่เลือกเพราะคำว่า "เก่ง" เป็นใครไปไม่ได้ถ้าไม่ใช่เธอคนนี้

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
ผมชอบเฮอร์ไมโอนี่อยู่แล้วเป็ฯมักเกิลแท้ๆแต่เก่งซะไม่มี ฉลาดด้วย สวยอีกต่างหากคนอะไรก็ไม่รู้ ผมชอบตอนที่มีคนชมว่าเธอเป็นแม่มดที่ฉลาดที่สุดในชั้นปีนี้เลย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version