Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

[28/04/09] แฟนคุณท่อง ก-ฮ ได้หรือเปล่า

(1/3) > >>

[] ~ VนมไทE ~ []:
พอดีเพื่อนส่ง  FW mail  มาให้อ่านแล้ว แจ๋มดีเลยเอามาให้อ่านกัน

แฟนคุณท่อง ก-ฮ ได้หรือยัง

ก. กุมมือคุณไว้ ให้รู้ว่าจะมีเค้าอยู่ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้น
ข. เข้าใจความเป็นคุณ
ค. คิดถึงคุณเป็นคนแรกเสมอ
ง. ง้อไง ก้อเค้ารู้นี่จ๊ะว่าคุณน่ะงอนเค้าอยู่
จ. จำวันพิเศษ หรือ เรื่องพิเศษระหว่างคุณสองคนได้แม่นเชียว ยอมรับเหอะว่าคุณก็ลุ้นอยู่อ่ะ จริงป่าววว~
ฉ. เฉยซะกับความใจร้อนของคุณ จะได้เย็นลงบ้าง
ช. ช่วยคุณตลอดอ่ะ ไม่ว่าอะไรที่คุณอยากได้อยากทำ เค้าก็อยากให้คุณได้มันมาเหมือนกัน
ซ. เซอร์ไพรซ์คุณด้วยของที่คุณชอบอย่างรู้ใจ
ด. ดึงมือให้ลุกขึ้นทุกครั้งที่คุณล้ม
ต. ตรงไปตรงมากับคุณ
ถ. ถามคุณว่า วันนี้เหนื่อยไหมที่รัก? อยากกินอะไรเป็นพิเศษรึป่าวจ๊ะ? รึ วันนี้ทำผมน่ารักดีน๊ะ
ท. ทำเพื่อคุณ แม้จะเป็นเรื่องเล็กน้อยแค่ไหนแต่จงดีใจเหอะที่มีใครคนนึงอยากทำทุกอย่างเพื่อคุณน่ะ
ธ. ธรรมเนียมประเพณีเค้าก็ทำตามไม่ขาด กะพิชิตใจพ่อกับแม่คุณว่างั้น
น. แนะนำคุณกับเพื่อนละครอบครัวของเค้าอย่างเปิดเผย เค้าไม่เคยอายถ้าคุณไม่ได้น่ารักอย่างใครเค้า
บ. บวก ลบ คูณ หารแล้ว คนนี้แหละลงตัว
ป. เป็นได้ทุกอย่าง ทั้งคนรัก ครอบครัว เพื่อน คนขับรถ พยาบาลส่วนตัว ติวเตอร์ พ่อครัว จารย์ที่ปรึกษา ถ้าคุณต้องการอ่ะนะ
ผ. ผ่อนคลายและก็อุ่นใจทุกทีที่มีเค้าอยู่ด้วย
ฝ. ฝากอนาคตไว้กะเค้าได้เลย
พ. พยายามทำอะไรที่ไม่ถนัดเอาซะเลยแค่เพราะรู้ว่าคุณชอบ
ฟ. ฟังสิ่งที่คุณพูดอย่างตั้งใจ แม้แต่เรื่องไร้สาระ
ภ. ภูมิใจในตัวคุณ ถึงจริงๆคุณจะไม่ได้เพอร์เฟคขนาดนั้นแต่ไงก็เป็นที่สุดในใจเค้าแหละน่า
ม. มองแต่คุณคนเดียวเท่านั้น
ย. ยกโทษให้กับข้อผิดพลาดทั้งหลายของคุณ
ร. รักคุณที่เป็นคุณจริงๆ เค้าไม่เอาคุณไปเปรียบเทียบกับใครและไม่เคยขอให้คุณเปลี่ยนตัวเอง
ล. ละเอียดอ่อนเป็นพิเศษกับความรู้สึกของคุณ
ว. ไว้ใจคุณ โดยไม่เคยถามเหตุผล
ศ. ศึกษาทั้งข้อดีและก็ไม่ดีของคุณอย่างอดทน
ส. สังเกตเห็นความเปลี่ยนแปลงเล็กๆน้อยๆในตัวคุณ
ห. หากิจกรรมมาชวนให้คุณทำด้วยจะได้มีความทรงจำร่วมกันเยอะๆ
อ. เอาใจเก่งพอๆกับอ้อนเก่งเลยอ่า
ฮ. เฮฮาได้ตลอด รักนี้ของคุณและเค้าเต็มไปด้วยเสียงหัวเราะ

ปล.  มันเป็น Fw Mail แล้วจะใส่เครดิตรอะไร  อ่ะ  ท่าน  PSW ช่วยตอบที

~OrenjI~:
ก็ใส่แบบที่ใส่  ถูกแล้วนี่ค่ะ 
แต่อาจจะเป็นกระทู้ซ้ำ  ซึ่งกำลังอยู่ในระหว่างตรวจสอบคะ

--- อ้างจาก: ~ Chicken_rengeR ~ ที่ 09 มีนาคม 2009, 10:19:21 am ---
--- อ้างจาก: Panda North ที่ 09 มีนาคม 2009, 10:06:52 am ---อยากทราบว่าถ้าข้อมูลนั้นๆมาจาก Mail ที่ Foward ต่อๆกันมาน่ะค่ะ

จะต้องใส่ E-Mail ของคนที่ฟอร์เวิร์ดมาให้เราหรือเปล่าคะ

รบกวนด้วยนะคะ ^^

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

--- End quote ---

ให้ลงว่า  "Foward Mail"  ได้เลยค่ะ  ...  อย่าลงเครดิตด้วย E - Mail น่ะค่ะ
--- End quote ---

หากในครั้งหน้ามีประเด็นใด  สงสัย  ...  รบกวนตั้งกระทู้ที่ ถาม - ตอบ

Magic-Cvidiz:
55 + แนนยังไม่มีแฟน

คงไม่ต้องท่องสิคะ 55 [ล้อเล่น] แต่ถึงมีแฟน

คงไปตั้งแต่ ก. แล้วละ  :D :D

---“ KIMWOM ”:
โห้

เรากะงงตั้งนาน

ที่แท้...

ชอบ ภ อ่ะครับ

ขอบคุณที่นำมาฝากนะครับ

MaGiC PiNk !!:
โห

แฟนคนไหนท่องได้

เค้าจะต้องเป็นคนที่เพอร์เฟ็คน่ารักที่สุดในโลกเล้ย :)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version