Potter Story Lobby !!! > ภาพยนตร์ - การแสดง !

23/03/09:[TH - Movie] Trailer บุปผาราตรี 3.1

<< < (2/5) > >>

김희철 ★ 신성:
ขอบคุณที่นำมาฝากกันน้า ^^
แบบว่าช่วงนี้ก็เอาตัวอย่างหนังมาฉายในโรงแล้ว น่าดูมากๆครับ 555+
ดูมา 2 ภาคแล้ว ภาคนี้คงไม่พลาด ว่าแต่เด็กผีนี่น่ากลัวเกินไปไหม 555+

mymun_vinsent:
ดูมา 2 ภาค คิดว่าภาคแรกดูจะหลอนกว่า
รอดูค่ะว่าภาคนี้จะหลอนสู้ภาคแรกได้หรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ

winny:
แหะๆๆ

เค้ามีภาคใหม่แล้ว

แต่ภาคเก่าเรายังไม่ได้ดูเลย

แต่ที่บ้านมีแผ่น

ไม่กล้าดูอ่ะ

กลัวว

Tarariw:
ไม่ไหวๆ

เราไม่ค่อยถูกกับหนังแนวนี้ซะด้วย

น่ากลัวววว

TricksteR:
เพิ่งรู้ว่าหนังเรื่องนี้ มีเด็กด้วย แต่ยังไงก็น่ากลัวน้อยกว่ารับน้องสยองขวัญแล้วกัน  :o

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version