Potter Story Lobby !!! > นักร้อง - งานเพลง !

12/03/52 >> Dong Bang Shin Ki [UP! - 08/05/53]

<< < (3/10) > >>

~风风~:
ผลงานเยอะจัง ขยังสุดๆ
ขอขอบคุณค่ะ

~NeroTheCherodingerCats~:
เทพจริงๆ 555+ ทั้งอัลบั้ม ทั้งซิงเกิ้ลออกยังกับดอกเห็ด ><

ก็ขอแสดงความยินดีกับเย่...ที่สามารถเรียงได้จนเสร็จในที่สุด ก๊ากกกกกกก~(นอกเรื่อง)

ยังไงก็ขอบคุณเย่มากมายครับ ^^ พี่สาว(พี่เปิ้ล) หายไปไหนไม่รู้

ออนเอ็มก็เห็นอยู่แต่ผมไม่เห็นในบอร์ดมาหลายวันแล้ว(มั้ง)

เห็นพี่เค้าบอกว่าตอนนี้กำลังคึก (แจไปทำอะไรให้หว่า ก๊ากกกก~)

ปล. พี่สาวผมล้อเล่นนะ ก๊ากกกกกก~

MY KIBUM★MY SMILE ๑๒๙*:
เย้ ! บ้านเทพ เปิดแล้ว ~ จะได้มาหาชู้ๆได้ ฮ่าๆ
เวลาผ่านไปรวดเร็วถึงขนาดว่าออยลืมไปเลยว่าเทพออกอัลบั้มมาล้นหลาขนาดนี้ ><

ป.ลิง แจหล่อทุกอัลบั้มเลย -..-

NPK:
เหล่าเทพทั้ง 5 ท่าน

ท่านเทพจริงๆ นับถือๆ

:D :D

:-*

~OrenjI~:
ขอต้อนรับการกลับมาของ  "ท่านโงกุน ชางมิน"   เย้ยยยย~   :o

ในที่สุดก็มีคนทำบ้านเหล่าเทพแล้ว  ...  ขอบคุณเย่น่ะฮ่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version