Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

10/03/52 ใครอ่าน เซนจูรี่ กับ ใต้อุโมงค์ มั่ง

<< < (2/3) > >>

*~iQ-sunG~:
ตกลงคุณมาแนะนำหนังสือที่คิดว่าไม่สนุกหรอหครับ

ผมว่าถ้าเป็นอย่างงั้น แล้วคุณซื่อมาทำไมครับ.......

Panda North:
อ่านแล้วทั้งสองเล่มเลยค่ะ ^o^

อ่า...พอจะเข้าใจความรู้สึกนะคะ

แต่บังเอิญเราชอบอ่านหลายแนวมากๆ

อย่างแนวฆาตรกรรมนี่ก็อยู่อันดับต้นๆ

พออ่านฉากแบบนั้นเลยรู้สึกเฉยๆ(โรคจิตหน่อยๆรึเปล่าหว่า - -")

แต่ดีจังที่มีภาคต่อ

เพราะตอนจบมันยังค้างๆคาๆยังไงบอกไม่ถูก - -"

ส่วนเซนจูรี่แบบว่าชอบมากเลยค่ะ

อยากให้เล่มสองออกเร็วๆจัง

รอแทบไม่ไหวแล้วง่ะ TwT

parn_hp:
ยังไม่เคย อ่านใต้อุโมงค์เลยอ่ะ

~风风~:
ยังไม่เคยอ่านเลยค่ะ ต่างคนต่างความคิด^^
ขอบคุณสำหรับข้อมูล ถ้าได้อ่านจะรู้สึกยังกันน่ะ^^ :-\

p@kka:
ยังไม่เคยอ่านเลย มันเป็นอย่างที่คุณว่าจิงๆหรอค่ะ แต่ทำไมเค้าถึงได้โฆษณาหนังสือเล่มนี้กันจังเลยถ้ามันไม่ดีจิงเค้าก็ไม่น่าจะนำมาโฆษณาออกทีวีให้คนไปซื้อหาอ่านกัน ก็ใช้วิจารณญาณในการอ่านเลือกซื้อหนังสือแล้วกันนะค่ะเพราะดิฉันก็เป็นนึงที่ชอบอ่านหนังสือเหมือนกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version