Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

10/03/52 ใครอ่าน เซนจูรี่ กับ ใต้อุโมงค์ มั่ง

<< < (3/3)

buddy:
ใต้อุโมงค์ เราก็มีน่ะ

c я σ s s™:
เคยเห็นหนังสือทั้งสองเล่มนะ--แต่ยังไม่ได้อ่านเลยค่ะ

เซนจูรี่น่าจะสนุกนะ :-*

แต่ใต้อุโมงค์----อาจจะไท่เท่าไหร่---

:P :-[

chiing:
เอ่อ. . คือเรามีหนังสือใต้อุโมงค์อยู่นะคะ
แต่ว่าเพิ่งจะเริ่มอ่านไปได้นิดเดียว แล้วก็ยังไม่ได้อ่านต่อเลย
(เอาเวลาไปอ่านแฮร์รี่อีกรอบ อีกรอบ และอีกรอบ 555555)

มีรูปหน้าปกเรื่อง century ไหมอ่ะคะ?
อยากทราบว่ามันใช่เล่มเดียวกับที่เราอ่านรึปล่าว - -
แบบว่ามี century 2 เล่มชื่อเดียวกันเลย แหะๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version