Fans !!! > ห้องวิจารณ์ผลงาน

4-03-09 ช่วยกันติชมหน่อยนะครับ

(1/5) > >>

porgsakorn:
ในที่สุดภาพก็ออกมาได้แล้วต้องขอขอบคุณ
พี่แดนมากมายเลยครับที่ช่วยทำให้ผม อยากร้องไห้แล้วซิ . . .  :'( 

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
สวยดีนะครับ ผมชอบรูปสอบท้ายที่สุดในสามรูปนี้เลย
แล้วก็สัญลักษณ์ indiana jone เนี่ย สวยดีครับ เหมือนต้นฉบับดีนะ
ส่วนรูปแรกก็สวยดีครับ ใช้สีออกม่วงๆฟ้าวาดแต่มันเบี้ยวไปหน่อยครับ
ขอโทษด้วยนะครับถ้าพูดไม่ถูกใจ แต่สวยทั้งสามภาพเลยครับ  8)

love_Ron:
สวยมากเลยค่ะคุณหมู ฟางว่าภาพที่สามดูสดใสร่าเริงมาก ชอบ บ ๕๕ !!

ขอบคุณน่ะค่ะ ที่นำมาให้ชมกัน

~风风~:
ก็ดูดีทุกภาพน่ะค่ะ คุณมีความสามารถมากค่ะ
เเต่..ยังขาดความละเอียดอ่อน เเต่ก็ถือว่า เก่งมากค่ะ
วาดได้ขนาดนี้   เฟินยังไม่สามารถวาดได้เลยค่ะ
รู้ไหมค่ะว่า การใช่ สี การวาดสามารถ
บ่งบอกถึงตัวคุณได้...^^
ขอบคุณค่ะที่นำมาฝาก

sj..LO♥€ _ ลีทึก By กัสเซน ๏_☺:
สวยมากค่ะ  เฮียแดนเนี้ย ย ย ย เก่งจริงๆๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version