Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

01/03/52 ใครอ่านเชอร์ลอ็ก โฮล์ม บ้างไหม

<< < (2/3) > >>

pinkky_love:
ขอบคุณค่ะ จะลองไปหาอ่านดูนะคะ

Nightlady:

สมัยก่อนนี่ติดกันงอมแหงม เลยล่ะ ค่ะ

ชอบคดีที่ท่านไข รู้สึกสมัยนั้นเออ แปลกดีคิดได้ไงอ่ะ

อันที่จริง ที่ติดหนังสือเล่มนี้ มันก็เป็นเพราะว่า โคนั้นแหละค่ะ

สมัยก่อน เห็นขาวบ้านชาวช่องอ่าน เลยเอามั่ง

ตามที่โคนัน ชอบเชอร์ล็อค โฮมส์ ก็เลยนะ.....

*~iQ-sunG~:
ยังไม่ได้อ่านเลยครับ แต่ก็รู้ว่าหน้าจะสนุก

เพราะเห็นติดอันอับหนังสือขายดี.ที่ซีเอ็ดฯ สาขาแฟชั่นไอส์แลน...

winny:
เคยได้ยินแต่ชื่อง่ะ

ใช่แนวนักสืบป่าวอ่ะค่ะ

ไม่แน่ใจ..

MoVoLoW:
เราก้ออยากอ่านเหมือนกัน
ดูท่าว่าน่าจะสนุกพอๆกับโคนันนะ
เพราะในเราโคนัน(ชินอิจิ)พูดถึงบ่อย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version