Fans !!! > ห้องวิจารณ์ผลงาน

22-01-09 นำการ์ตูนวาดเองมาฝากครับ อีกแล้วนะเนี่ย

<< < (2/8) > >>

มนุษย์ไร้สาร(ะ):
โห อยู่ ม.2 วาดได้ขนาดนี้สุดยอดแล้วค่ะ
แต่ว่า... เนื้อเรื่องงงมาก อ่านแล้วไม่เข้าใจเลยค่ะ =_=" (รึเป็นเพราะความโง่ของเราเองหว่า?)
นับถือฝีมือการวาด แต่เนื้อเรื่องเข้าใจยากจริงๆค่ะ

~NeroTheCherodingerCats~:
^
^
^
^
^
*0* *[]* ปู่เข้าบอร์ดด้วยอ่ะ หูวๆๆ 555+ ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับปู่ ^^

มาเข้าเรื่องการ์ตูนของหมูดีกว่า....ลายเส้นสวยดีครับ ฉากก็ดูสมจริงดี

แต่ว่า....ผมไม่เข้าใจเนื้อเรื่องอ่ะ?? คืออ่านดูแล้วไม่เข้าใจว่าต้องการสื่ออะไร -*- เหอะๆ

cho chang:
งงอ่ะ   แต่ก็โอเค ???

SinX_ZeRo:
ก็ คล้ายๆกับ บีช เทพมรณะ  เเต่ เราไม่ค่อยบาดเเบบนี้ เอาเเบบ SD น่ารักกว่า (ความคิดเห็นส่วนบุคคล)

ขอบคุณครับที่นำมาให้อ่าน เพลินดี

thekaEw:
เก่งจังเรยคร่า^^ :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version