Fans !!! > ห้องวิจารณ์ผลงาน

22-01-09 นำการ์ตูนวาดเองมาฝากครับ อีกแล้วนะเนี่ย

(1/8) > >>

porgsakorn:
เรื่องติชมผมจะไม่ว่าอะไรจะเลือกข้อไหนก็ได้ไม่ว่ากันเพราะ
คำโหวตของทุกคนจะทำให้ผมนำไปปรับปรุงและก็แก้ไข
เพราะอย่างนั้นยังไงก้ได้

เป็นการ์ตูนที่วาดตอน ม.2 เทอมแรกครับวาได้แค่แผ่นครึ่ง
ก็ต้องเลิกไปสาเหตุเจ้าตัวก็ลืมไปแล้วเรื่องภาพก็เป็นภาพ
ที่ดีที่สุดที่เคยวาดมาและจะปรับให้ดีขึ้นไปอีก

ใครอ่านไม่รุ้เรื่องก็ขออภัยครับ

ต้องขอบอกว่ายังไม่รุ้ว่าจะเริ่มเขียนตอนต่อไปเมื่อไหร่เพราะ
ตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาแต่ก็จะพยายามปั่นให้เร็วที่สุด

ปล.ยังไม่ได้คิดตอนจบไว้ ใครก็ได้ช่วยคิดตอนจบให้ที
แต่ก้ไม่ได้คิดว่าจะเขียนเป็นเรื่องยาวและเพราะจะทำให้ไม่เสียเวลาแต่ง
เนื้อเรื่องจึงขอให้ทุกคนช่วยแต่งเนื้อเรื่องสั้นๆและทำให้เรื่องนี้จบ

ใครคิดได้ส่ง PM ให้ผมนะครับ

love_Ron:
คือถ้า คุณหมู เรียนจบบอกด้วยน่ะค่ะ จะติดตามซื้อผลงาน

ดิฉันฟันเฟิร์ม ได้เลยว่าคุณ ต้องดังแน่ๆ ฮ่า ๆ(วิบัติ)

Albus Dumbledore:
การ์ตูนนี้ก็สนุกพอใช้ได้อ่านะ

nuknic:
เก่งจังเลยนะคะ

วันหลังเอามาให้ดูอีกนะคะ

jarkrider:
โห สวยงามมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version