Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 220109 - เพื่อน ๆ PSW ชอบภาพยนตร์ภาคไหนมากที่สุด

(1/4) > >>

tew8540:
  อยากทราบนะค่ะว่า เพื่อนๆๆ psw ชอบภาพยนตร์ Harry potter ภาคไหนที่สุด

เท่าที่ได้ดูมานะค่ะ แล้วประทับใจฉากไหนกันบ้างค่ะ

และอยากรู้ว่าชอบภาคไหนน้อยที่สุดด้วยค่ะ

ส่วนติว ชอบ ภาค 1ชอบฉากที่แฮร์รี่ เล่นควิดดิช กับภาค 4 ชอบตอนงานเต้นรำค่ะ  ส่วนภาค 5 ชอบตอนอยุ่ในกระทรวงเวทมนต์ ค่ะ

TOPIC LOCKED BY: uknow_who ++ 11 FEB 09 1044...

faraworto:
ผมชอบทุกภาคเลยครับเพราะว่าสนุกดี

Kimaros:
ผมชอบภาค 5 มากสุดครับ ตอนแฮร์รี่จูบโช^^

หมั่นโถว:
ความจริงก็ชอบทุกภาคและทุกฉากน่ะค่ะ แต่ฉากที่ชอบที่สุดก็คือฉากที่เข้าไปในห้องเก็บลูกแก้วพยากรณ์แล้วลูกแก้วก็ร่วงลงมา เป็นภาพที่สวยมากค่ะ...

SinX_ZeRo:
ชอบทุก ภาคเลยครับ เเต่ที่ชอบสุดก็ภาค 1 ครับ(ตอนที่ แฮรี่ ขี่ไม้กวาดครั้งเเรก )

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version