Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 070411 - อยากดูฉากไหนใน 7.2 มากที่สุด

(1/2) > >>

e_oleifera@hotmail.com:
ส่วนผมน่ะหรือครับอยากดูฉากตอนที่คุณนายวีสลีย์ ดวลกับเบลลาทริกซ์ มากที่สุดเลยครับ อ่านตอนนั้นแล้วขนลุกทุกที
แล้วเพื่อน ๆ คิดว่าอยากดูมากที่สุดครับ

ป.ล. ถ้ามีคนตั้งกระทู้ไปแล้วต้องขอโทษจริงๆน่ะครับ เห่อๆ

ลม ฟ้า พายุ ...:
เยอะอ่ะครับ เช่น เรื่องเล่าของเจ้าชาย,
คิงส์ครอส, 19 ปีต่อมา

teera:
เรื่องเล่าของเจ้าชายอยากดูมากที่สุดคับ ...เสนปที่น่าสงสาร

e_oleifera@hotmail.com:
ใช้ๆ ฉาก 19 ปีต่อมาผมก็อยากดูน่ะ อยากเห็นจินนี่ น่ารักอ่ะ อิอิอิ

Portus:
อยากดูฉากเรื่องเล่าของเจ้าชายเหมือนกันครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version