Harry Potter !!! > ห้องสมุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPL 060511 - เบลลาทริกซ์ เลสแตรงจ์

(1/1)

1234ohmohm:
เบลลาทิค เลสเเตรง พิมพ์ไม่เป็นฮะ

อยากทราบว่า เธอจะตายหรือเปล่าครับอยากรู้
เพราะว่า เธอฆ่าพ่อทูลหัวของ แฮร์รี่(ซีเรียส แบล๊ค)อ่ะครับ ช่วยตอบทีนะครับ :D

ลม ฟ้า พายุ ...:
SPIOL!!~ ข้อความต่อไปนี้อาจทำให้เสียอรรถรส ... คลุมดำนะครับ ^^

ตายครับ ...
      ในสงครามครั้งสุดท้ายที่ฮอกวอตส์  เบลลาทริกซ์จะสู้เฮอร์ไมโอนี่ จินนี่ และลูน่าในห้องโถงใหญ่
      จากนั้นเมื่อนางวีสลีย์เห็นเข้าจึงเข้ามาสู้กับเบลลาทริกซ์แทน
      สุดท้ายคำสาปของนางวีสลีย์จะโดนเหนือบริเวณหัวใจของเบลลาทริกซ์
      สิ้นทหารเอกคนสุดท้ายก่อนโวลเดอมอร์ไม่นานครับ ^^

teera:
ง่ายๆคับ ผู้เสพความตายประเภทนี้ไม่คงกระพันหรอก เชื่อเถอะคับ

1234ohmohm:
อยากเห็นนาง วิลสลี่ สู้จัง เห็นตัวอย่างแล้ว ตอนดูคงจะสะใจน่าดู :D :D :D :D :D :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version