Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 260311 - SPOIL!! เบื้องหลังสงครามครั้งสุดท้าย: แฮร์รี่และศพโวลเดอมอร์

(1/2) > >>

ลม ฟ้า พายุ ...:
::: สปอล์ย!!~ ภาพจากสงครามครั้งสุดท้าย: แฮร์รี่เดินหันหลังให้ศพโวลเดอมอร์ :::

วันนี้ได้ตามเก็บภาพมาฝากครับ ^^

เป็นเบื้องหลังการถ่ายทำซีนหลังจากโวลเดอมอร์เสียชีวิต
         โดยแฮร์รี่หันหลังเดินห่างออกจากศพโวลเดอมอร์ ซึ่งรายล้อมไปด้วยซากปรักหักพัง และศพผู้เสียชีวิต
         และในมือแฮร์รี่นั้นถือไม้กายสิทธิฮอว์ทอร์น (ขวา) และไม้กายสิทธิ์เอลเดอร์ (ซ้าย) ครับ ...

SOURCE:   yourunichase @ tumblr.com  &  www.snitchseeker.com
IMAGE REUPLOAD:   uknow_who
นำออกพร้อมเครดิตทั้งหมด และไม่อนุญาตให้ฮอตลิงค์

>>Muggle<<:
สุดยอดเลย อยากดูแล้วสิ  :D

หมั่นโถว:
สะใจมากมายเลยอ่ะ...
โวลเดอมอร์เดี้ยงแล้ว
555+
อยากไปดูในโรงแล้วล่ะค่ะ^^
ขอบคุณนะคะที่นำมาฝากกัน...

teera:
อยากดูเร็วๆจังเลยนะครับ

e_oleifera@hotmail.com:
ขอบคุณมากครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version