Harry Potter !!! > ห้องสมุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPL 120311 - คนหล่อประจำฮอกวอตส์ (POLL)

(1/3) > >>

>>Muggle<<:
ผมนึกชื่อได้แค่นี้แหละครับ  :) :)

ผมชอบ รอนนะ  :) :D

ตลกดีอ่ะ

teera:
ให้เปรียบเทียบจากอะไรล่ะครับ ถ้าจากหนังสือผมว่าเซดดริกมาแรง 8)
รอนก็งั้นๆนะ :-\
ถ้าดูจากภาพยนตร์ก็ไม่รู้เหมือนกัน แต่ผมก็ชอบเซดดริกอยู่ดี (โรเบิร์ต แพตทินสัน) แบบชอบแวมไพร์ ทไวไลท์อ่ะคับ :-X

ลม ฟ้า พายุ ...:
ถ้าตามหนังสือ คิดว่าเป็น เซดริก เช่นกันครับ

แต่ถ้าเป็นหนัง เท่าที่ดูมา ... ที่หน้าตาดีสุด เห็นจะเป็น โอลิเวอร์ วู้ด ครับ ^^

>>Muggle<<:
ลืมวู้ดไปซะสนิทเลย  :)

voyza:
จิงๆเซดิรกก็ชอบนะ แต่ดหวตให้วู้ดแล้วกัน หล่อ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version