Harry Potter !!! > ห้องสมุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPL 220109 - คำถามเกี่ยวกับ Harry Potter

(1/1)

Nadia:
 :-*1. ใครเป็นคนสอนวิชาการป้องกันตัวจากศาสตร์มืด ภาค 3

เนื่องจากกระทู้ได้รับคำตอบเป็นที่น่าพอใจแล้ว ผมจึงขออนุญาตดำเนินการล็อกกระทู้นะครับ
EDIT BY: uknow_who ++ 23 JAN 09 2055...

tew8540:
 ศจ. รีมัส จอห์น ลูปิน   และเป็นเพื่อนของเจมส์ พอตเตอร์ ด้วยค่ะ   :D

Kimaros:
ศจ. รีมัส จอห์น ลูปิน ครับผม

love_Ron:
ศจ. ลูปิน หรือ รีมัน จอร์น ลูปิน นั่นเองค่า !! (วิบัติ)

พูดแล้วคิดถึง T[]T

หรือ นาย จันทร์เจ้า นั่นเอง ค่ะ : D

หมั่นโถว:
ศาสตราจารย์รีมัส ลูปิน สอนวิชาป้องกันตัวจากศาสตร์มืดในภาค 3 ค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version