Harry Potter !!! > โรงภาพยนตร์ แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPT 210111 - กำหนดจำหน่าย DVD Harry Potter and The Deathly Hallows Part.I

(1/4) > >>

Patsapong:
อยากทราบว่า DVD Harry Potter 7 part 1 วางแผงเมื่อไหร่ครับ อยากได๋ๆๆๆๆๆ
ไปดูในโรงมา 2 รอบ ยังอยากดูอีก ^.^

anmailmagusm:
อยากรู้เหมือนกันคับบอกที  ;)

Portus:
ใช่ๆ นั่นดิครับ อยากเอามานั่งดูจับผิดกับหนังสืออ่ะ >:(

pop_dobby:
ถ้าดูจากกำหนดขายของอเมริกาแล้วนะครับ แฮร์รี่ พอตเตอร์กับเครื่องรายยมทูตภาค1 นั้น ออกวางจำหน่ายในอเมริกาในวันที่ 12 เมษายน นี้ครับ ส่วนในไทยก็ราวๆกลางเดือนเมษาเช่นกันถ้าไม่เลื่อนนะครับ หรือไม่ถ้าโชคด็ก็อาจจะออกตั่งแต่ต้นเดือนเมษาเลย

I My Me Mine:
นาน มากๆ

รอครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version