Potter Story Lobby !!! > ห้องน้ำรวม !

17/01/54 :: ใจหายเลยจะจบม.ต้นแล้ว

<< < (2/3) > >>

pob:
ม ต้นเป็นช่วงของชีวิตที่มีความสุขที่สุดแล้วแหละครับ  พอขึ้น ม ปลาย แตกต่างกันมากเลย  มันไปคนละแบบกันอ่ะ เราต้องรู้จักปรับตัว แต่เดี๋ยวก็ปรับได้ครับ

ตอนจะจบ ม ต้น ก็รู้สึกใจหายเหมือนกัน 

แต่ถึงจะจากกันไปก็นัดเจอกันได้ครับ

cherreenna frist:

--- อ้างจาก: pob ที่ 26 มกราคม 2011, 01:47:09 pm ---
0t0[,.3c]จะจบม.3แล้วแง๊ๆๆๆๆๆๆๆ

--- End quote ---

ผู้พิทักษ์:
ใจหายเหมือนกันครับแปปเดี๋ยวจะไปมอ2แล้ว
บ้างคนที่เรียนไม่ได้ก็ต้องออกไปไม่ได้เจออีก
เวลาช่างเร็วจริงๆนะครับ ::)

I My Me Mine:
อันดับแรก ผมแต่แก้ 0 ก่อนครับ 1 ตัว 555

voyza:
ม.ต้นไม่เท่าไรค่ะ

แต่ม.ปลายเนี่ยT^T เป็นอะไรที่ตัดสิ้นชีวิตมากๆ

อีกปีเดียวจะจบม.ปลายแล้วสิ่ฉัน

:'(

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version