Harry Potter !!! > ห้องสมุด แฮร์รี่ พอตเตอร์ !

PSW.HPL 160111 - ตำแหน่งในทีมควิดดิช (POLL)

<< < (2/2)

~OrenjI~:
โบกมือหยอยๆ ~
เขาอยากเป็น  "บีตเตอร์"  อ่ะค่ะ  ...  แต่แค่เข้ามาโหวตช้าเฉยๆ เอง  :o

ปล. ใครพอจะนึกออกว่ากระทู้นั้ควรอยู่ห้องไหน  ..  รบกวนจัดการด้วยน่ะค่ะ
เพราะตอนนี้คนจ๋วยนึกไม่ออกว่ามันควรจะอยู่ที่ใดแน่  TT^TT

Portus:
อยากเป็นซีกเกอร์นะ แต่แค่เรียกไม้กวาดให้ลอยขึ้นมาอยู่ในมือยังทำไม่ได้เลยอ่ะ (ก็เป็นมักเกิ้ลแล้วยังพยายามอ่ะเนอะ)--(ออกแนวอินอ่ะครับ) :P

voyza:
 :-*

เป็นซีกเกอร์อยู่แล้ว

mana:
ซีกเกอร์!!!! ออกจาสำคาน แต่เราบินไม่เป็นนะ555+ :o

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version