Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

14-01-53 : PSW ติด 1 ใน 5 อันดับเว็บแฟนไซต์ HP ในนิตยสาร E-Commerce

<< < (2/8) > >>

*S [o] u l M ★ t e.:
หูววว ยินดีด้วยค่ะ
ไม่ได้แวะมาตั้งนานอ่ะ
ช่วงนี้งาน และเกมรุมเร้า ฮ่าๆ~

ยินดีกับแม่ไก่กุ๊กกุ๊กด้วยค่ะ
เว็บเราเจ๋งเลิศ ฮ่าๆ ^^

~NeroTheCherodingerCats~:
>_<!!! ขอแสดงความยินดีกับเฮียแดนฮะ ฮิ้วววว~~

เว็บเรา เจ๋งอยู่แล้ววว 5555 แต่ก็จริงนะพี่นะ

คือตัวบอร์ด เงียบมาก ถึงมากที่สุดอ่ะ... = ="

เห็นด้วยกับพี่ยูอีกอย่างคือ ไม่เอาประโยคนั้นได้มั้ย ^__^ เหอะๆๆๆ

ปล. ช่วงนี้ผมเองก็งานเยอะมาก ขอเน้นว่ามาก นานๆจะได้เข้ามาทีนึงเหมือนกันอ่ะครับ TT'~

Phantom:
ยินดีด้วยยย วู้วๆ  :-[
กระทู้นี้ขุดคนหน้าเก่าเหรอ? 555

~NeroTheCherodingerCats~:

--- อ้างจาก: Phantom ที่ 15 มกราคม 2011, 02:55:24 pm ---ยินดีด้วยยย วู้วๆ  :-[
กระทู้นี้ขุดคนหน้าเก่าเหรอ? 555

--- End quote ---

๕๕๕๕๕ ก็ตามสภาพนะเบส =.=

ถ้าจะขุดคนหน้าเก่า...ต้องลาก พี่เปิ้ล พี่ไอซ์ พี่นา พี่มด เตย ออย แต้ว แพรว พี่ปุ๊ (ใครอีกอ่ะ??) มาด้วย =w=!!

김희철 ★ 신성:
 >:(

ฮ่าๆๆๆๆๆ บุคคลตามรายนามข้างต้น สามารถตามได้ในเฟสครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ ^^

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version