Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

17/02/2552 มีใครอ่านนานะบ้าง

<< < (2/3) > >>

love_Ron:
คุ้นน่ะค่ะ จำได้ว่าเคยเจอที่ร้านหนังสือน่ะค่ะ

ไม่มีกำหนดออกหรอกค่ะ (ไม่ได้หมายความว่าจะไม่ออกน่ะค่ะ)

คือจะออกเมื่อไหร่ไม่มีใครทราบหรอกค่ะ

ถ้ามีหนังสือใหม่ออกร้านหนังสือคง ขึ้นวางโชว์น่ะค่ะ :"D

winny:
แหะๆๆ

เค้าขอโทษ

เค้าไม่รู้จัก

:D

Nightlady:

ตั้งใจว่าจะซื้อ แล้ว ก็ผ่านไป

ไม่ใช่ไม่สนุก หรอกนะค่ะ

เพียงแต่ว่า อารมณ์มันค้าง อ่ะค่ะ

เลยกะว่า รอ รอ รอ จนกว่า ออกมาจบ แล้วซื้อยกเลย

เพื่อนมักจะบ่น ๆ อ่ะค่ะ ว่า ปีหนึ่งออกมาเล่มหนึ่ง - -"

บงกช อย่างนี้แหละค่ะ ออก ช้าหน่อยอิอิ

nuddss:
เออ!!!!!!!!!!

ให้ตายสิ ลืมไปเลย

เราอ่านนานะอะ

แต่รู้สึกมันจะไม่ได้ออกมาเป็นชาติและ ลืมไปเลย -*-

แต่หนังสือบางเล่มมันดองไป5-6ปีพอออกก็ออกพรวดเดียวเลย(เรื่อวัยกระเตาะ ตึ่ง ตึง ตึ๊ง)

parn_hp:
เป็นเรื่องเกี่ยวกับอะไรอ่า    ???

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version