Fans !!! > ห้องวิจารณ์ผลงาน

22/01/52 :: รบกวนวิจารณ์ผลงานด้วยคะ [Update - 2 ภาพ]

(1/4) > >>

~OrenjI~:

ขอบคุณสมาชิกทุกๆท่านที่เข้ามาคอมเมนท์  และสมาชิกที่แค่เข้ามาดูเฉยๆด้วยน่ะค่ะ
กระทู้ตั้งนานแล้วเน้อ  ถึงเวลาสมควรที่จะปิดกระทู้แล้ว
อีกทั้ง!!  ช่วงนี้ไม่มีเวลาที่จะนั่งทำภาพเลย  ...  คงไม่มีภาพมาอัพเดทอีกสักพักใหญ่  จึงขอปิดกระทู้นี้นะคะ

mymun_vinsent:
อืม....ไม่รู้จะหัวเราะหรือร้องไห้ให้กับทุกสิ่งทุกอย่างที่เกิดขึ้นเมื่อเย็น-ดึกคืนวานดี
ความรู้สึกมันหลากหลายบอกไม่ถูก แต่ที่รู้แน่ๆ ก็คือเรายังคงไม่เข้าใจอะไรเลยสักอย่างเดียว
แต่ก็ช่างเถอะ ในเมื่อเลือกเส้นทางเดินไปแล้ว ชีวิตก็ยังต้องดำเนินต่อไปสินะ....

มาถึงผลงาน เขาเห็นตั้งแต่เมื่อคืนแล้วหละ แอบเข้าไปดูในห้องเฮียๆ มาแล้ว ^^
ดีใจที่คุณนายเลือกรูปนี้นะ เพราะเฮียแต่ละคนดูดีมีชาติตระกูล อิอิ
ว่าแต่ป๋าคะ ทำไมแกถึงได้อืดต่อเนื่องขนาดนี้ อืดตั้งแต่ถ่ายเซ็ทนี้มาจนถึงปัจจุบันที่อืดยิ่งกว่า กลายเป็นหมูริคไป ณ บัดดลเลยทีเดียว =='
พูดไปไหนก็ไม่รู้ ไม่เข้าประเด็นสักที จริงๆ เขาก็วิจารณ์ไม่เป็นหรอก เพราะเขาไม่มีหัวด้านนี้
แต่เขาว่าสวยนะ ชอบตรงกลมๆ แววๆ แล้วก็มีใบไม้ตัวอักษรอ่ะ สวยดี
(คือเฮียๆ เป็นฉากหลัง เป็นตัวประกอบ เมนหลักอยู่ที่กลมๆ แววๆ ใบไม้และตัวอักษร อิอิ)

พอแล้ว ยิ่งพูดยิ่งเข้าคลองไปกันใหญ่~

กลับมาตามคำเรียกร้องของคุณนาย
ภาพ 2 เขายังคงยืนยันเช่นเดิม ว่าโลโก้วงเด่นมาก
สวยกว่ารูปเฮียๆ ที่ยืนข้างหลังเสียอีก อิอิ
แต่มองโดยรวมแล้วสวยนะ เขาอยากทำได้บ้าง อิอิ

@kai~_~:
เหอฯฯฯ   ไม่รู้จะพูดไงดี

เอาเป็นว่าสวยมากค่ะภาพเข้ากับบอรฺดของเราดีนะค่ะหลืว่าพี่ฯเขาจะเป็นพ่อมดเหมือนกับแฮร์รี่ละเนี่ย เหอฯฯ
น้องเองก็แอบปื้มพี่ฯเขาอยู่เหมือนกันอยากจะเข้าไปชนแก้วกับพี่เขาจังเลย  อิอิ (เกี่ยวมั้ยละนั้น)

ขอบคุณมากฯค่ะ

porgsakorn:
เป็นภาพที่สวยดีครับเอามาจากไหนหรือครับหรือว่าทำเอง
นับว่าสวยดีครับชอบภาพอันแรกครับถึงจะไม่ค่อยรู้เรื่องเกี่ยว
กับพวกนี้ก้เถอะแต่ก้ได้ยินมาจากเพื่อนคนหนึ่ง

"บ้าเกาหลีมาก" แล้วก็บ้าวงนี้เสียด้วย x japan อะไรทำนองนั้น
ก้เลยรู้มาบ้าง เหอๆ ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับ - - -

Phantom:
รูปแรกสวยมากฮะ แต่ฟอนต์ตรงคำว่าชินฮวาดูเรียบๆไปนิด
รูปที่สองก็สวย เฮียโยชิกิก็สวย~~
อยากทำได้บ้างงงงง แต่ความพยายามมีน้อยยยย 55+

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version