ผู้เขียน หัวข้อ: [TH - Movie] 05/10/53 ใครเคยดูหนังเรื่อง 303 กลัว/กล้า/อาฆาตบ้าง  (อ่าน 5406 ครั้ง)

i.this.com

• บุคคลทั่วไป
เราเคยดูแต่นานมาแล้ว แล้วอยากดูอีกอะแต่หาตามร้านหรือในเวปต่างๆ หาเท่าไหร่ก็หาหนังไม่เจอเลยอะ  ใครพอรู้ พอมี ช่วยแนะนำหน่อยนะ  ขอบคุณล ล่วงหน้าเลยนะ  ขอบคุณคร๊าบบบ  :-*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ตุลาคม 2010, 12:32:52 pm โดย ~OrenjI~ »

~OrenjI~

• εїз PSW Together Forever εїз
  • PSWeb's Staff
  • เจ้าหน้าที่กองบังคับควบคุมกฎหมายเวทมนตร์
  • *
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
  • .:: ชางโจ ... ช่างจน ::.
ในยูทูปมีสมาชิกโพสเรื่องนี้จนจบน่ะค่ะ
และหากต้องการดาวน์โหลดเก็บเอาไว้  ...  สามารถโหลดจากยูทูปเลยก็ได้
แต่คุณภาพของภาพและเสียงก็ตามสภาพนั้นๆ  คาดหวังอะไรไม่ได้มากน่ะค่ะ

เราลองสืบค้นโดยใช้คำว่า  "โหลด 303 กล้ว กล้า อาฆาต" ในกูเกิ้ล
มีหลายเว็ปที่ทำการอัพโหลดไฟล์หนังเรื่องนี้ให้ดาวน์โหลดกันอยู่เยอะเลยทีเดียว
ซึ่งเราเองก็ไม่สามารถคัดลอกไฟล์ หรือลงลิงค์จากที่นั้นได้
ยังไงก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย

:  <กติกาการใช้บอร์ด PSWeb's>  : :  <CREDIT>  : :  <HOTLINK>  :
:   <Hogwarts School>   : :  <Signature & Photo>  : :  <HP>  : :  <PM>  :
  ~ คำคมลุง : ถ้าคุณไม่ชอบผมหรือสิ่งที่ผมทำ ก็ไม่ต้องมาดูการแสดงของผมหรือเข้าเว็บไซต์ของผม ~

teera

เคยดูครับ แต่จำได้เลือนลาง

★oGazettEo★

• นักกีฬาควิดดิชทีมชาติ ตำแหน่งบีตเตอร์
  • ออฟไลน์ ออฟไลน์
Re: [TH - Movie] 05/10/53 ใครเคยดูหนังเรื่อง 303 กลัว/กล้า/อาฆาตบ้าง
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2010, 09:56:26 am »
เคยดูตอนเด็กๆ  (ตอนนี้ก็เด็กนะ  >:()

น่ากลัวมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

มันดังช่วงไททานิคพอดีใช่ป่ะ  ???
เบื่อประเทศไทยจัง~

Boosnsd

Re: [TH - Movie] 05/10/53 ใครเคยดูหนังเรื่อง 303 กลัว/กล้า/อาฆาตบ้าง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 สิงหาคม 2011, 01:38:06 pm »
  8)เคยดูเหมือนกัน

ที่ ริว เป็นพระเอก

เทย่า โรเจอร์ เป็นนางเอก

ป่ะ ตายทั้งเรื่องเลยอ่ะ :o

SMF spam blocked by CleanTalk