Potter Story Lobby !!! > หนังสือ และ งานเขียน !

12/08/53 ใครอ่าน H.A.C.K. บ้างค้า~~ถ้าอ่านก็เร่เข้ามา

(1/4) > >>

~Merina Vickins~:
ตอนนี้อ่าน H.A.C.K. ถึงเล่ม 8 แล้ว  รอเล่ม 9 อยู่
มีใครเคยอ่านบ้างคะ
ชอบมากเลย
เป็นนวนิยายไทยที่หนุกมากค่ะ
ไม่เชื่อก็ลองไปอ่านดูสิคะ
มีทั้งแนววิทยาศาสตร์
แนวบู๊แอ็คชั่น
แนวสยดสยอง
แนวรักๆเลิกๆ
เอาเป็นว่า H.A.C.K. เนี่ย
เป็นหนังสือที่น่าอ่านและสมควรอ่านอีกเล่มเลยที่เดียวนะคะ

เท่าที่อ่านมาชอบ Mr.R กะ Mr.O มากมายเลย
ทั้งเท่ห์ทั้งฮา
ไม่ลองอ่านไม่รู้นะคะ
พูดจริงไม่ได้โกหกนะเนี่ย

:D :D

Diana...:
ไม่เคยอ่านนะ

แต่ก็น่า จะน่าอ่านยุ่
แร้วเรื่องมันเกี่ยวกับอะไรอ่ะ 8)

ก็เกี่ยวกับเด็กผู้ชายคนนึงที่เป็นคนอัจริยะแต่ไม่แสดงออกอ่ะ( แปลว่าไง )
เป็นพวกชอบแฮ็คข้อมูลต่างๆที่เป็นความลับ
เอาเป็นว่าเป็นคนที่ชอบสอดรู้สอดเห็นเรื่องชาวบ้านเค้า ประมาณนี้อ่ะ
แล้วก็ไปเจอข้อความทางอีเมล์
ที่เป็นบททดสอบขององค์กรๆหนึ่ง
เขาจึงผ่านการทดสอบ ( เหตุผลที่ผ่านก็เพราะอัจฉริยะ )
แล้วองค์กรนั้น ( ก็องค์กร H.A.C.K. น่ะแหล่ะ )
ก็รับเด็กชายเข้าร่วมองค์กร
ทีนี้ทางองค์กรก็เลยให้งานทำ
งานก็เป็นงานลงพื้นที่ต่างๆ
เช่น บุกฐานองค์กรก่อการร้ายแฮ็คข้อมูลของเค้าบ้าง
หาข้อมูลเกี่ยวกับภาพ 3 มิติมรณะบ้าง
แล้วก็มีฉากบู๊
ต่อสู้กะสัตว์ประหลาดบ้าง
มันส์จิงๆขอบอก
ลองอ่านดูนะ
ไม่บอกมากเดี๋ยวเสียอรรถรสในการอ่านอ่ะ

lucky lovegood:
เราชอนเหมือนกัน เราอชิรญาอะ :-* :-*

เราชอบหมออรัญญาอ่ะ
กับสาวสวยที่อยู่หน่ยว GSA อ่ะ
แล้วก็ชอบ Mr.R อ่ะ หมายเลข 3 ด้วย
มีแต่คนเท่ห์ๆ
 :D :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version