Potter Story Lobby !!! > การ์ตูน - แอนิเมชั่น !

22/05/2553 HAPPY TREE FRIENDS

(1/5) > >>

minmanee:
มีใครดูบ้างอ่า

โหด มัน ฮา ตัวการ์ตูนน่ารักมาก แต่เลือดสาดกระจาย แต่ก็แฝงข้อคิด

บางตัวสุดท้ายเหมือนจะรอด แต่ก็ตายอยู่ดี

ช่วยคลายเครียดได้ระดับนึง

~:: BaipLu ::~:
55 เคยดูค่ะ
ปีสองปีที่แล้วนี่ล่ะค่ะ
จำได้ว่าตอนเพื่อนมันเอามาเปิด เรายังแอบงงว่าเอ๊ะ นี่ม.สองแล้วยังดูการ์ตูนแบบนี้กันอยู่อีก ??
ปรากฏว่าสองสามนาทีต่อมา ----  :o
แต่ก็สนุกดีนะคะ โดยรวม
เพื่อนๆ คนอื่นที่ดู ไม่ปิดตา อ้าปากค้าง ก็หัวเราะนี่ล่ะค่ะ
ไม่ต้องบอกนะคะว่าเราเป็นสองอย่างหลัง
 ;D

김희철 ★ 신성:
เคยดูเหมือนกันครับ เป็นการ์ตูนแฟลชที่น่ากลัวมาก ฮ่าๆๆๆๆ

ChelseaFC_FiFA_118726:
ฮ่าๆ มันคือการ์ตูนซาดิสก์อ่ะนะครับ - -*

แล้วการ์ตูนนี้ ผู้หญิงเป็นคนเขียนด้วย - -*

ผมติดตามมา 3 ปีและ ^^

~:: BaipLu ::~:

--- อ้างจาก: ChelseaFC_FiFA_118726 ที่ 24 พฤษภาคม 2010, 12:22:27 pm ---ฮ่าๆ มันคือการ์ตูนซาดิสก์อ่ะนะครับ - -*

แล้วการ์ตูนนี้ ผู้หญิงเป็นคนเขียนด้วย - -*

ผมติดตามมา 3 ปีและ ^^

--- End quote ---

จริงเหรอคะนั่น  8)
ไม่รุ้เลยนะคะเนี่ย ว่าผู้หญิงเป็นคนเขียน นึกไม่ถึงจริงๆ -*-

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version