Potter Story Lobby !!! > ห้องนั่งเล่น !

04/02/09::คุณเคยลองเขียนเว็บหรือเปล่า

(1/3) > >>

dragonboy:
 :)เมื่อวันเสาร์ - อาทิตย์ที่ผ่านมาผมได้ไปอบรมเขียนเว็บเบื้องต้นด้วยครับสนุกมากเลยการเขียนเว็บไม่ค่อยยากอย่างที่คิดเลยนะครับแค่ใช้โปรแกรมไม่กี่อย่างเองมันทำให้ผมได้ลองทำอะไรบางอย่างที่ไม่เคยทำมีทั้งการเขียนแอนิเมชั่น แล้วก็อื่นๆแล้วทำให้ผมได้พบเพื่อนใหม่อีกด้วยสนุกมากเลย

love_Ron:
เคยค่ะ ตอน ม.๑ มันก็นานมากแล้วนั่นเนอะ ~ เอาเป็นว่าทำแค่ส่งครูค่ะ :"D

SinX_ZeRo:
เคยครับ ตอน ม.2 เเต่นี่ ก็อยู่ม.2 หนิ อิอิ ก็ทำส่งอาจารย์เหมือน เรปบนครับ
เต็ม 20 ได้เเค่ 19 เอง สีพื้นหลังมันเเสบตา เลยโดนหักคะเเนน เลย เเย่~  javascript:void(0);

εΐз •Littlepig_lovely• εΐз:
เคยเรียนพิเศษตอนม.2อ่าจ้า  แล้วตอนนี้ก็กำลังเรียนอยู่พอดีเลยๆ    :P

จินนี่พอตเตอร์:
ไม่อยากโม้ เลยนะ เดี๋ยวเพื่อนๆหมั่นไส้  ไม่เคยเขียนเลยค่ะ  T_T

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version