Fans !!! > ห้องวิจารณ์ผลงาน

29092009 - Fan Art ช่วย วิจารณ์ และ ติชม ด้วยเน้อ!!~

(1/5) > >>

m-darkprince:
หวัดดีจ้า!~
ไม่ได้เขามานานมาก

ดูเหมือนบอร์ดจะร้างพอสมควร เหะๆ

รูปนี้เคยโพสไว้ที่อื่นแล้วล่ะ ^^"
แต่อยากเอามาให้ดูที่นี่ด้วย!

ไม่ใช่แฟนอาร์ท แฮร์รี่ อย่าว่ากันน๊า T-T
แฟนอาร์ท ของ The White Road ของ Dr.Pop อ่าค่ะ เหะๆ
ชื่อ เทเรซ่า
ถ้าไม่เคยได้ยินชื่อนี้สามารถเซิร์ทหาในกูเกิ้ลได้เลยค่ะ^^ แนะนำๆ

ฝากวิจารณื ติชม ด้วยเน้อ~

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
ไวท์ โรด รู้จักครับ รูปสวยดีครับ เทห์ดี
เหมือนในหนังเลย มีปืนและก็ไฟฉาย เตรียมพร้อมเลย
ขอบคุณครับที่นำมาฝาก ว่าแต่ใช้สีอะไรระบายหรอครับ

m-darkprince:

--- อ้างจาก: แฮร์รี่ พอตเตอร์ ที่ 01 ตุลาคม 2009, 03:03:56 am ---ไวท์ โรด รู้จักครับ รูปสวยดีครับ เทห์ดี
เหมือนในหนังเลย มีปืนและก็ไฟฉาย เตรียมพร้อมเลย
ขอบคุณครับที่นำมาฝาก ว่าแต่ใช้สีอะไรระบายหรอครับ

--- End quote ---

ใช้โฟโต้ชอบน่ะ ^0^/
อยากฝึกให้เก่งกว่านี้อ่ะ แสงสีมันยังไม่ค่อยเนียนเท่าไหร่ เหะๆ - -"

suchattem:
ตัวจิงเค้าหน้าตาดีนะ

แฮร์รี่ พอตเตอร์:
ทำไมเหมือนวาดเองเลยอะ เก่งจิงๆทำคอมสวยอะ
ความสามารถเราไม่ถึง วาดอย่างเดียว ใชคอมไม่ได้
เก่งๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version